หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อ iPAD ถูกเป่าด้วยลูกซอง  (อ่าน 2729 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« เมื่อ: 09 ตุลาคม 2010, 10:35:23 »

น่าจะถูกส่องด้วยลูกโดดครับ

drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ตุลาคม 2010, 10:38:55 โดย Cybernetic » บันทึกการเข้า

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yuki_kaze

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2010, 21:58:42 »

น่าจะโฆษณากันแบบสร้างสรรค์กันหน่อย no

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2010, 08:43:02 »

คือทำนองว่า  อย่าให้คุณเหมือนเสียเงินทิ้งๆขว้างๆ กับการจ่ายภาษีห่วยๆอะไรของเค้าแหละมั๊งครับ

ฟิวแบบว่า   ให้เรารู้สึกว่า เฮ้ย  ทำลายไปทำไม เสียดาย   ก็เข้า point เค้าเลยครับดอกนี้ เง้อ

แต่ว่า   เมกาเค้าก็เคร่งครัดด้านการจัดเก็บภาษีนะครับ    พี่ไทยเรานี่เลี่ยงได้ เลี่ยงกันกระจัดกระจายเลย เหอๆ

แบบนี้ก็แย่หน่อยครับ   บางทีจ่ายๆไปก็  บางโครงการที่เค้าดำเนินการก็ดีนะครับ แต่บางอย่างก็  ตำน้ำพริกละลายแม่น้ำ โครงการเสริมสร้างความรวยเฉพาะบุคคลไป อันนั้นก็ไม่ไหวเหมือนกันครับ เหอๆ

สวยดีครับ กล้องไฮสปีตพันเฟรมเนี่ย  อิอิกำ glasses
Cybernetic

« ตอบ #3 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2010, 16:05:53 »

คือทำนองว่า  อย่าให้คุณเหมือนเสียเงินทิ้งๆขว้างๆ กับการจ่ายภาษีห่วยๆอะไรของเค้าแหละมั๊งครับ

ฟิวแบบว่า   ให้เรารู้สึกว่า เฮ้ย  ทำลายไปทำไม เสียดาย   ก็เข้า point เค้าเลยครับดอกนี้ เง้อ

แต่ว่า   เมกาเค้าก็เคร่งครัดด้านการจัดเก็บภาษีนะครับ    พี่ไทยเรานี่เลี่ยงได้ เลี่ยงกันกระจัดกระจายเลย เหอๆ

แบบนี้ก็แย่หน่อยครับ   บางทีจ่ายๆไปก็  บางโครงการที่เค้าดำเนินการก็ดีนะครับ แต่บางอย่างก็  ตำน้ำพริกละลายแม่น้ำ โครงการเสริมสร้างความรวยเฉพาะบุคคลไป อันนั้นก็ไม่ไหวเหมือนกันครับ เหอๆ

สวยดีครับ กล้องไฮสปีตพันเฟรมเนี่ย  อิอิกำ glasses
ครับใช่ ดูแล้วต้องคิดตามครับโฆษณานี้ สังเกตุจากชื่อเวบตอนแรกเลยครับอิอิ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
spectrum
Registered User
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 13:56:29 »

Cybernetic

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 14:55:57 »

drunk drunk

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 18:33:41 »

gasp

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

« ตอบ #7 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2010, 08:39:25 »

ตามบ้านนอกของบ้านเรานี่ น่าจะมีทำกะเค้าบ้างนะครับ เอา iPAD มาตั้งไว้แล้วยิงด้วยหนังสติ๊กครับ  drunk

yoshiki

« ตอบ #8 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2010, 09:37:38 »

เอิ๊ก ๆ อยากได้ beurk
stevieg08
*

vans-off-the-wall-1966@hotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2010, 00:07:49 »

เสียดาย
janny120380
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2010, 19:02:09 »

เค้าไม่มีอะไรทำกันเหรอ
เอาเงินมาเผาเล่นได้

pramool69ประมูลสินค้าออนไลน์
ประมูล iphone 9 บาท
pramool69 เว็บประมูลสินค้าออนไลน์ อาทิเช่น iphone4 เริ่มที่ราคา 9 บาท ที่เดียวในไทย
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์