หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอาโฆษณาสมัยน้าเชนอายุพึ่งเหยียบเลข3มาให้ชมครับ  (อ่าน 10244 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 22:13:51 »

หาเวอร์ชันภาษาไทยเพลง right here waiting ยาว 4นาทีไม่เจอ เอาเวอร์ชันจีนมาให้ดูก่อนนะครับ อิอิกำ

【HKTVC】Chivas Regal 芝華士威士忌 - 王敏德 馬詩慧 90s/60secDQ | by Aeva

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Red devil tr.

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 23:11:05 »

ไมเคิล หว่อง เคยมาออกอัลบั้ม เพลงไทยดัวยหรือเปล่ายังเด็กอยู่จำไม่ค่อยได้ ต้องถามลุง เชนดู..
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 23:12:01 »

หาเวอร์ชันภาษาไทยเพลง right here waiting ยาว 4นาทีไม่เจอ เอาเวอร์ชันจีนมาให้ดูก่อนนะครับ อิอิกำ

【HKTVC】Chivas Regal 芝華士威士忌 - 王敏德 馬詩慧 90s/60sec

อ้าวไม่ใช่พรีเซนเตอร์ที่จุงลูกเดินเข้าไปในขวดยาธาตุเหรอครับ  gasp

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 23:22:45 »

ไมเคิล หว่อง เคยมาออกอัลบั้ม เพลงไทยดัวยหรือเปล่ายังเด็กอยู่จำไม่ค่อยได้ ต้องถามลุง เชนดู..

โฆษณานี้ต้องปิดเสียงเพลงจีนแล้วเปิด Right here waiting ไปด้วยครับถึงได้อารมณ์ he

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #4 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 23:39:48 »

Richard Marx - Right Here WaitingDQ | by Aeva

แถมเพลงโฆษณามอเตอร์ไซด์ซูซูกิอากิร่า รุ่นนี้ผมก็เกิดไม่ทันครับ ต้องไปถามลุงเชนว่าแรงป่าว

JOAN JETT HAVE YOU EVER SEEN THE RAINDQ | by Aeva

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #5 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 23:40:56 »

ฉันมาไกล..มาไกลเหลือเกิน...  lol

ฉันมาไกล - ไมเคิล หว่องDQ | by Aeva

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 04:44:23 »

ฉันมาไกล มาไกลเหลือเกิน.....  ฉันเดินทาง มาไกลแสนไกล.... แต่มีเธอนั้นเป็นจุดหมาย ไม่ว่าไกลแสนไกลเท่าไหร่.... ไม่หวั่น....  เง้อ  เนื้อร้องมันแบบนี้หรือเปล่าครับ  แบบว่า ไม่ได้เปิดลำโพงครับ   เมื่อก่อนนี่ออกรายการไตรภพก็ดังนะครับ ทไวไลท์โชว์    ตอนนั้นมันมีพวก  ที่ว่าคล้ายๆสาระแน ที่แกล้งคนด้วยนี่ครับ  แต่ว่า อาต้อยเอาไปเอามา ก็เอาพวกนี้ออกไป  แล้วเปลี่ยนเอาตลกมาใส่แทน  ....    รู้สึกว่า ตอนนั้นก็ อีกรายการนี่ อยากได้มากๆครับ   ตีหน้าเศร้า เล่าความเท็จ แล้วได้รถเข็นขายก๋วยเตี๋ยวคันนึง  รายการ ฝันที่เป็นจริง  ยุคเดียวกันกับ ตามไปดู หม้อซ้งเหมือนกันครับ  ไปแล้วแจกทองตั้ง 2 สลึงแหนะ       ...    ช่วงนั้นอีกก็ หลังวัลลีพอดี   หนุ่มทิพย์ที่ปัญญาแสดงมั๊งครับ แสดงกับอรพัน พานทองอะไรนั่น       ช่อง 9 นี่ก็  ตอนนั้นก็  ดรากอนบอลยังช่วงที่ โงกุนยังเด็ก  ขี่เมฆสีทองยังสู้กับ เทนชินฮัง  กับ ตัวอะไรสักอย่างที่ว่าจะยึดครองโลกอะไรนั่นครับ   เง้อ       

มาไกล เพื่อมา แดร๊กเงินคนไทย แล้วก็  กลับครับ  คอนเซฟ ทำชุดเดียว ดังแล้วเลิก  อิอิกำ drunk

จริงๆผมเกิดไม่ทันหรอกครับ  ไปจำๆเค้ามาเล่าอีกทีครับ   แก่เกินไปครับ แมนรับบ่อได้จริงๆครับ อิอิกำอีก drunk drunk

« ตอบ #7 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 05:15:38 »

ฉันมาไกล..มาไกลเหลือเกิน...  lol

ฉันมาไกล - ไมเคิล หว่อง

อิอิกำ รู้สึกว่าเด็กตอนท้าย mv จะเป็นพิงค์กี้นะครับ แสดงว่ารุ่นเดียวกับผมเลยตอนนั้นผมตัวเท่านั้นพอดี อิอิกำ

Friday~13rd

« ตอบ #8 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 05:38:01 »

ฉันมาไกล มาไกลเหลือเกิน.....  ฉันเดินทาง มาไกลแสนไกล.... แต่มีเธอนั้นเป็นจุดหมาย ไม่ว่าไกลแสนไกลเท่าไหร่.... ไม่หวั่น....  เง้อ  เนื้อร้องมันแบบนี้หรือเปล่าครับ  แบบว่า ไม่ได้เปิดลำโพงครับ   เมื่อก่อนนี่ออกรายการไตรภพก็ดังนะครับ ทไวไลท์โชว์    ตอนนั้นมันมีพวก  ที่ว่าคล้ายๆสาระแน ที่แกล้งคนด้วยนี่ครับ  แต่ว่า อาต้อยเอาไปเอามา ก็เอาพวกนี้ออกไป  แล้วเปลี่ยนเอาตลกมาใส่แทน  ....    รู้สึกว่า ตอนนั้นก็ อีกรายการนี่ อยากได้มากๆครับ   ตีหน้าเศร้า เล่าความเท็จ แล้วได้รถเข็นขายก๋วยเตี๋ยวคันนึง  รายการ ฝันที่เป็นจริง  ยุคเดียวกันกับ ตามไปดู หม้อซ้งเหมือนกันครับ  ไปแล้วแจกทองตั้ง 2 สลึงแหนะ       ...    ช่วงนั้นอีกก็ หลังวัลลีพอดี   หนุ่มทิพย์ที่ปัญญาแสดงมั๊งครับ แสดงกับอรพัน พานทองอะไรนั่น       ช่อง 9 นี่ก็  ตอนนั้นก็  ดรากอนบอลยังช่วงที่ โงกุนยังเด็ก  ขี่เมฆสีทองยังสู้กับ เทนชินฮัง  กับ ตัวอะไรสักอย่างที่ว่าจะยึดครองโลกอะไรนั่นครับ   เง้อ       

มาไกล เพื่อมา แดร๊กเงินคนไทย แล้วก็  กลับครับ  คอนเซฟ ทำชุดเดียว ดังแล้วเลิก  อิอิกำ drunk

จริงๆผมเกิดไม่ทันหรอกครับ  ไปจำๆเค้ามาเล่าอีกทีครับ   แก่เกินไปครับ แมนรับบ่อได้จริงๆครับ อิอิกำอีก drunk drunk

อาจารย์ความจำดีเลิศจริงๆ สงสัยกินเม็ดแป๊ะก๊วยทุกวัน เอิ้กๆๆ
ตอนโงกุนยังเด็ก ขี่เมฆสีทองยังสู้กับเทนชินฮัง และสู้กับปีศาจพิโกโร่ ครับอาจารย์
ที่จำได้นี่ไม่ใช่อะไรหรอก เด็กๆ ที่บ้านก็ยังดูกันอยู่ VCD 5แผ่นร้อยลดราคาหลังน้ำท่วมน่ะ อิอิกำ   he

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 05:59:30 »

ฉันมาไกล - ไมเคิล หว่อง

อิอิกำ รู้สึกว่าเด็กตอนท้าย mv จะเป็นพิงค์กี้นะครับ แสดงว่ารุ่นเดียวกับผมเลยตอนนั้นผมตัวเท่านั้นพอดี อิอิกำ

เห็นว่าหนีไปอยู่อินเดียหรือเปล่าครับ เง้อ  เกิดเป็นน้อยนี่ลำบากครับ  เป็น Richman toy ดอกนี้    เดี๋ยวรอชมหนังคูณอินเดียดีกว่าครับ  อิอิกำ drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #10 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 07:31:08 »

เง้อ ทันน่ะทันครับ กำ ระยะหลังนี้หนีไม่ค่อยออกแล้วเรื่องอายุ  rules

เนตที่บ้านเล่นไม่ได้ครับเลยถือโอกาสหาทางรอดให้กับ Heatsink สองยี่ห้ออยู่ กำจริงๆ love
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #11 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 08:07:41 »

นานมากแล้วนะ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
charif

« ตอบ #12 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 10:47:01 »

ดีนะตอนนั้นพึ่ง 3 ขวด เรยจำไรไม่ค่อยได้  drunk drunk

i5 750 | GD80 | RH/1333 | Halems | 465GTX+Zalman | STX | TT675w| 1LS+103SJ+640KS | 40"EX500
yoshiki

« ตอบ #13 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 11:04:51 »

คุยอะไรกันอะครับลุง ๆ เด็กอย่างผมไม่เห็นรู้เรื่องเลยอ่า ตอนนี้รู้แต่เรื่อง Kamen Rider OOO อะครับ อิอิ กำ lol
nests

nestsrapee@live.com
« ตอบ #14 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 11:58:11 »

Kamen Rider - All Henshin and Forms - Part 1 - Temporary versionDQ | by Aeva

รุ่นนี้ ผมทันแค่ Black เป็นต้นมา เกินนั้นคงต้องถาม ท่านลุงเชน เขาครับ

K-Lite + MPC HC  พอละ ตั้งตามนี้เลย
http://nunnally.ahmygoddess.net/watching-h264-videos-using-dxva/
ดูหนังแบบอัดเต็มสตีมทั้ง CPU และ การ์ดจอ
http://imouto.my/configuring-potplayer-for-gpu-accelerated-video-playback-with-
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์