หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จัดให้สักชุด.....กับผลงานถ่ายผมเอง ฮ่า ๆ  (อ่าน 10801 ครั้ง)
zaddman
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 16:19:23 »

งานอาจจะไม่งามเหมือนกล้องตัวล่ะแสน...ของใครสักคน(คนแก่เวลาถ่าย...สายตาไม่ค่อยเขาถ่ายไม่ค่อยชัด อิอิอิ ผมไม่โทษกล้องเขาหรอก ของเขาเทพซื้อมาเป็นแสน...แต่ถ่ายมาไม่ชัดสักภาพ ใครหว่า...อิอิ กำ)
++++++++++++++++++++++++++++++++

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 18:52:09 »

gasp gasp gasp gasp gasp
 love love love love love love

สึดยอดเลยครับท่าน เนียนไปท้างตัว

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 02:31:07 »

กลัองเค้าดีจริงๆครับ  drunk

tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 11:04:27 »

สวยงาม เนียนน่าสัมผัส

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
Friday~13rd

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 12:00:43 »

จบจากถ่ายภาพแล้ว ไปไหนกันต่อครับ ? ...คริ คริ คริ   drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
HuGnOi

« ตอบ #5 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 21:51:30 »

เนียนมั๊กๆ happy
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #6 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2011, 01:56:33 »

กื้ด กื้ด กื้ด  out

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
beerking

« ตอบ #7 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 00:22:23 »

ไม่เกี่ยวกับกล้องครับ ที่เห็นมากล้องดี โพกัสหน้า แต่ไปเป็นอยู่ที่หัวเขาซะงันกล้องราคาหลายอยู่ แบบไอ้ตี๋ ไม่มีทางครับที่จะถ่ายมาแบบนี้ได้

ของคุณเติ้งนี้เขาผีมือจริงๆครับ  เดียวเขาลงรูปบ่อยๆแล้วจะรูปครับว่าเจาเทพจริงๆ  นะดีเจ อิอิ
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #8 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 12:24:41 »

ไม่เกี่ยวกับกล้องครับ ที่เห็นมากล้องดี โพกัสหน้า แต่ไปเป็นอยู่ที่หัวเขาซะงันกล้องราคาหลายอยู่ แบบไอ้ตี๋ ไม่มีทางครับที่จะถ่ายมาแบบนี้ได้

ของคุณเติ้งนี้เขาผีมือจริงๆครับ  เดียวเขาลงรูปบ่อยๆแล้วจะรูปครับว่าเจาเทพจริงๆ  นะดีเจ อิอิ

ครับพี่เบียร์  drunk

ตอนนี้ใช้ canon a490 ฮ่าๆๆ เห็นกล้องใหญ่ถ่ายกันสวยดีจริงๆ
เลยอยากได้กล้องมาเล่นแบบเริ่มต้นหัดถ่ายรูปบ้างน่ะครับ

ตอนนี้ก็เล็งๆ กล้อง panasonic lumix G2 ไว้น่ะครับ
แต่คงอีกสักพักกว่าจะได้ซื้อ โปรเจคเยอะเหลือเกินช่วงนี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 19:50:31 โดย tobi-x-kato » บันทึกการเข้า

zaddman

« ตอบ #9 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 23:54:08 »

+++++++++++++++++++++++++++++++++

ครับพี่เบียร์  drunk

ตอนนี้ใช้ canon a490 ฮ่าๆๆ เห็นกล้องใหญ่ถ่ายกันสวยดีจริงๆ
เลยอยากได้กล้องมาเล่นแบบเริ่มต้นหัดถ่ายรูปบ้างน่ะครับ

ตอนนี้ก็เล็งๆ กล้อง panasonic lumix G2 ไว้น่ะครับ
แต่คงอีกสักพักกว่าจะได้ซื้อ โปรเจคเยอะเหลือเกินช่วงนี้

โอย.....ป๋าเบียร์ก็ชมผมเกินไป....ก็ถ่ายตามสภาพ เท่าที่ทำได้แหละครับ....ช่วงหลังชอบภ่ายแนวดีเจ กะ ปาร์ตี้มากขึ้น หลัง ๆ มีสาว ๆ ชวนไปปาร์ตี้ บ่อยครับเลยควักล้องไปถ่ายกันแบบขำ ๆ 

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #10 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2011, 05:02:46 »

เข้ามาอิ่มรอบเช้าครับ อิอิกำ

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2011, 21:06:35 »

Cool Cool Cool Cool งามงด

Scottish
Registered User
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 09:39:40 »

นางแบบสวย ตากล้องถ่ายดีฝีมือดีมาก ๆ

beerking

« ตอบ #13 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 23:42:56 »

สุดยอด  อาจารย์ผมเองครับ   อิอิ

ยึดเลย  มุมมองเราทำไมต้องเหมือนใคร  อยากถ่ายงัยก้ถ่าย  นี้แหละคำของท่านเติงเลย แล้วที่เหลือมันจะออกมาดีเอง เพราะเราถูกใจ
from6321
Registered User
*

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #14 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 18:08:58 »

ก็ดูชัดดี

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์