หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รถตำรวจของแต่ล่ะประเทศครับ!!!  (อ่าน 6635 ครั้ง)
yoshiki
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2009, 16:06:27 »

พี่ไทยขอวีโก้พอแล้วครับ

แรงลงคลอง  ฮี่............

555+ ถูกใจจังครับ ผมละเจอบ่อย ๆ ครับ กลับบ้านที่ ตจว. ทีไร มาและเจอทีไรท้าผมลองออกบ่อยครับ -*-
yuki_kaze

« ตอบ #16 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2009, 16:07:56 »

เหมาะสมกับผู้ใช้แล้ว จริงๆ

แต่คันสุดท้ายนี่อาจจะดีเกินไป

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #17 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2009, 17:08:35 »

คันสุดท้ายนี่คุ้นๆนะ
แพงสุดครับ rofl
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #18 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2009, 17:51:39 »

ที่รุ้จัก ตำรวจไทย แค่ร้อยตำรวจโทหนุ่มๆ ขับบีเอ็มซี่รี่ย์3 รุ่นใหม่

จ่าคนนึง ก็ขับซีวิค ทั้งๆที่ตอนที่จบใหม่ๆยังไม่มีอะไรนอกจากกะโปกอันเดียวกันทั้งคุ่

เป็นทหารนี่มันโคตรจน ยังดีที่สวัสดิการดีกว่าเหล่าอื่น

ไม่งั้นใครได้เป็นลูกเป็นเมียทหาร แมร่งได้แดรกแกลบแทนข้าว 

สมัยก่อนเคยไปดูจุดเก็บกู้กับระเบิดที่ชายแดนเขมร

เดินไปดูก็จะมีผู้หมวดหนุ่มๆบรรยายสรุปสถานการณ์ตลอดทาง

สองข้างทาง จะมีลวดหนาม กันไว้เป็นแนวถนนกว้างประมาณ2-3เมตร ยาวตลอดทางเดิน

พร้อมกับป้ายตราหัวกะโหลกไข้ว ว่าอย่าเดินสุ่มสี่สุ่มห้า มีกับระเบิดอยู่นะจ๊ะ

แต่พอขากลับเจอตำรวจขอค่าเอ็มแถวๆอรัญฯ มันน่าส่งแมร่งไปกู้กับระเบิดชายแดน

มากกว่าให้มายืนขอค่าเอ็มตามสี่แยก grrrrrr grrrrrr grrrrrr

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มิถุนายน 2009, 17:53:16 โดย Judas Iscariot » บันทึกการเข้า

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
yoshiki

« ตอบ #19 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2009, 19:06:28 »

ที่รุ้จัก ตำรวจไทย แค่ร้อยตำรวจโทหนุ่มๆ ขับบีเอ็มซี่รี่ย์3 รุ่นใหม่

จ่าคนนึง ก็ขับซีวิค ทั้งๆที่ตอนที่จบใหม่ๆยังไม่มีอะไรนอกจากกะโปกอันเดียวกันทั้งคุ่

เป็นทหารนี่มันโคตรจน ยังดีที่สวัสดิการดีกว่าเหล่าอื่น

ไม่งั้นใครได้เป็นลูกเป็นเมียทหาร แมร่งได้แดรกแกลบแทนข้าว 

สมัยก่อนเคยไปดูจุดเก็บกู้กับระเบิดที่ชายแดนเขมร

เดินไปดูก็จะมีผู้หมวดหนุ่มๆบรรยายสรุปสถานการณ์ตลอดทาง

สองข้างทาง จะมีลวดหนาม กันไว้เป็นแนวถนนกว้างประมาณ2-3เมตร ยาวตลอดทางเดิน

พร้อมกับป้ายตราหัวกะโหลกไข้ว ว่าอย่าเดินสุ่มสี่สุ่มห้า มีกับระเบิดอยู่นะจ๊ะ

แต่พอขากลับเจอตำรวจขอค่าเอ็มแถวๆอรัญฯ มันน่าส่งแมร่งไปกู้กับระเบิดชายแดน

มากกว่าให้มายืนขอค่าเอ็มตามสี่แยก grrrrrr grrrrrr grrrrrr

เป็นจริงครับ "เป็นเมียทหารนั่งนับขวด  เป็นเมียตะกวดนั่งนับเงิน"  ครับ อิอิ  lol
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #20 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2009, 19:49:34 »

รถตำรวจไทยแรงๆก็มีนะครับ เหมือนผมเคยเห็นบีเอ็มฯนะครับ หรือฝันไปหว่า อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Ruin

Stay Hungry. Stay Foolish.

« ตอบ #21 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2009, 20:04:22 »

ผมเคยเห็นแต่ตำรวจขับ มอไซWave อ่ะครับ lol

kim

« ตอบ #22 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2009, 20:31:14 »

รถตำรวจไทยแรงๆก็มีนะครับ เหมือนผมเคยเห็นบีเอ็มฯนะครับ หรือฝันไปหว่า อิอิ

ไปดูแถวสยามสิท่าน เบนส์ยังมีเลย
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #23 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2009, 20:39:04 »

ไปดูแถวสยามสิท่าน เบนส์ยังมีเลย
ขับFerrariก็มีนะท่าน ก็ไอ้เหลิมไง mdr
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์