หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย TAG Heuer men's Aquaracer หน้าปัดน้ำเงิน มือ2 ของแท้ สภาพดีค่ะ  (อ่าน 1430 ครั้ง)
vandaful
Registered User
*

« เมื่อ: 24 เมษายน 2011, 12:23:11 »

ขายนาฬิกา TAG Heuer Men's Aquaracer 300m Drive Watch รุ่น WAB1112 รหัสตัวเรือน GC5973 หน้าปัดสีสำเงินตามรูปเลยค่ะ

พอดีข้อมือผู้ชายนะคะ หน้าปัด 40mm มีสายข้อต่อเพิ่มให้ ใส่แล้วสวยมากๆค่ะ ทำงานปกติ มีรอยนิดนึงตรงขอบหน้าปัดด้านขวาตามรูปค่ะ

ขอขายที่ 25,500 นะคะ ต่อรองได้ ลดได้ลด ขายได้ขายเลยค่ะ

สภาพรวมดีมากๆค่ะเหมือนใหม่  รับประกันของแท้ 100% นัดดูสินค้าให้ศูนย์เช็คก่อนได้ค่ะ ไม่แท้คืนเงินให้เต็มจำนวนค่ะ

กล่อง  หนังสือคู่มือ กระเป๋าซองหนัง ครบหมดยกเว้นการ์ดแข็ง warranty ค่ะ

ขอรูปเพิ่มเติม หรือ สนใจโทร 081-908-8189 ค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจค่าาาาาาาา
[/SIZE]

Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 เมษายน 2011, 13:22:38 »

ผมไม่เคยเจอรุ่นนี้เลยครับ สงสัยหายาก ดันให้ครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
vandaful
Registered User
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 เมษายน 2011, 13:27:48 »

ผมไม่เคยเจอรุ่นนี้เลยครับ สงสัยหายาก ดันให้ครับ

รุ่นนี้ออกมาได้สักพักนึงแล้วค่ะ
คุณ Cybernetic อาจจะเห็นสีดำเยอะกว่า สีน้ำเงินเลยดูแปลกใหม่ ^^
ขอบคุณมากๆเลยนะคะที่ช่วยดัน  yes
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์