หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บสั่งจอง ukulele MAHALO ขายส่ง ราคาถูกครับ  (อ่าน 1759 ครั้ง)
yoknipas
Vmodtech Member

เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 20 มิถุนายน 2011, 16:38:44 »

รับสั่งจอง ukulele MAHALO ขายส่ง ราคาถูกครับ

ราคาขายส่ง Mahalo U30
สามารถเลือกว่าเอาสีไหนได้ครับ

10 - 20 ตัว ราคาตัวละ xxxx บาท

20 - 30 ตัว ราคาตัวละ xxxx บาท

30 - 50 ตัว ราคาตัวละ xxxx บาท

กรุณาสอบถามราคาทาง email นะครับ

[email protected]ครับ

รายละเอียดการโอนเงินมัดจำในการสั่งจอง

มัดจำ 10% ครับ

การรับของ

ลูกค้าขายส่งรบกวนมารับของเองครับ ที่หมู่บ้านสัมมากร ถนนรามคำแหงครับ
ต่างจังหวัดส่งทาง logispost ได้ครับ

สนใจ email มาได้นะครับ

[email protected]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิถุนายน 2011, 16:40:24 โดย yoknipas » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์