หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศหาเพื่อนอีกครั้งครับ กุ๋ย โอ๋  (อ่าน 3757 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 19:25:15 »

ขออภัยครับ ขอประกาศหาเพื่อนอีกครั้ง เมื่อคืนฝันถึง  love

กุ๋ย เขียนแบบสัตหีบ เครื่องกลเกษม
โอ๋ เขียนแบบสัตหีบ ขนถ่ายวัสดุพระนครเหนือ

คิดถึงครับ ใครรู้จักวานบอกให้ติดต่อกลับพี่เชนด้วย

นก เลขา พานิชพระนคร ติดต่อกลับด้วย แต่ถ้ามีผัวแล้วไม่ต้อง อิอิ กำ

ปล สองรายชื่อบนเรื่องจริงนะ ตามหามาแปดปีแล้วเนี่ย
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 19:27:18 »

น่าเห็นใจครับ ลองไปแจ้งตามหาตามนี้ดูครับ

http://www.backtohome.org/

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #2 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 19:35:32 »

ได้ยินชื่อนึกว่าตามหาผู้หญิง ครับ  drunk drunk drunk

ปล. ผมว่าน้าเชนและเพื่อนๆ อยู่แถวหลักสี่นะครับเง้ออออ หลบก่อนดีกว่า อิอิกำ  tuxout tuxout

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
tpp
True Love Always

« ตอบ #3 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 21:57:39 »

ได้ยินชื่อนึกว่าตามหาผู้หญิง ครับ  drunk drunk drunk

ปล. ผมว่าน้าเชนและเพื่อนๆ อยู่แถวหลักสี่นะครับเง้ออออ หลบก่อนดีกว่า อิอิกำ  tuxout tuxout

whip whip whip
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #4 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 01:12:34 »

facebook น่าจะเจอนะครับ

ผมเจอเพื่อนหลายคนเลย บางคนไม่ได้เจอมา 15 ปี ยังเจอใน FB ได้

dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #5 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 02:06:32 »

facebook น่าจะเจอนะครับ

ผมเจอเพื่อนหลายคนเลย บางคนไม่ได้เจอมา 15 ปี ยังเจอใน FB ได้

อันนี้เห็นด้วยครับผม ไม่ได้เจอกันตั้งแต่ม.3แต่มาเจอแรดในFBเฉยเลย

รับfitting3/8จ้า
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #6 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 02:44:20 »

ยังไงก็ลองพึ่งลุงหนวดไทยรัฐอีกทางนะครับน้า drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #7 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 04:47:48 »

น่าเห็นใจครับ ลองไปแจ้งตามหาตามนี้ดูครับ

http://www.backtohome.org/

พี่พงษ์จะฮาไปไหนครับเนี่ย link นี้  drunk drunk drunk

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 07:28:21 »

ขอ FB คุณอากังฟูด้วยคนครับ อิอิกำ drunk
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #9 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 09:46:42 »

ขอ FB คุณอากังฟูด้วยคนครับ อิอิกำ drunk
เคยเจออยู่ถุงแมงอีฮือด้วยครับ อิอิกำ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 10:18:18 »

เคยเจออยู่ถุงแมงอีฮือด้วยครับ อิอิกำ  drunk

อันนี้บ่อรู้อีหลีอาว   มันคือหยังครับ อิอิกำ drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #11 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 10:47:36 »

อันนี้บ่อรู้อีหลีอาว   มันคือหยังครับ อิอิกำ drunk

มันคือถุงยางใช่ป่ะครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #12 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 11:45:36 »

มันคือถุงยางใช่ป่ะครับ
ผมไม่แปลกใจที่ไม่รู้จักกันครับ
มันเป็นภาษาโบราณของคนอายุราวๆ น้าเชนมั้งครับ ผมจำมาอีกทีครับ
ภาษาอีสาน แปลว่า ปลาหมึกครับ  drunk
มันคือ ถุงกระดาษใส่ปลาหมึกย่างครับ  drunk drunk drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กันยายน 2011, 11:48:04 โดย MrHelix » บันทึกการเข้า

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์