หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: The Lincoln Lawyer  (อ่าน 7701 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 23:16:49 »

ผมว่าเป็นหนังที่เนื้อหาดีเรื่องหนึ่งเลยนะครับในรอบปีนี้ ใครว่างๆวันหยุดนี้ไม่มีอะไรทำ ลองหามาดูกันนะครับ

http://www.imdb.com/title/tt1189340/

http://www.zonesbuy.com/the-lincoln-lawyer/

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 00:06:43 »

เดี๋ยวหามาดูดีกว่า

รับfitting3/8จ้า
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #2 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 01:13:51 »

ผมดูไปเมื่อ 2 อาทิตย์ก่อนครับ

แหล่มทีเดียวครับ

หนังดี  เตรียมเบียร์เย็นๆ กับแกล้ม โซฟานุ่มๆ สบายครับ

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 02:46:58 »

เพิ่งโหลดเสร็จเมื่อวานซืนครับ  lol

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 09:17:14 »

กำลังจะเข้ามาลบพอดีครับ คิดว่าเว็บรัซเซีย อิอิกำ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 09:18:26 »

อันนี้มันเรื่องในอดีตครับ

ถ้าเอาเรื่องนี้มารีเมคกันใหม่ให้ทันยุคทันสมัย 

คิดว่าน่าจะชื่อเรื่อง  Tee Kae Mae Yes : ตอน เศษเงิน Tee Kae ครับ อิอิกำ out out out

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 10:38:13 »

อันนี้มันเรื่องในอดีตครับ

ถ้าเอาเรื่องนี้มารีเมคกันใหม่ให้ทันยุคทันสมัย 

คิดว่าน่าจะชื่อเรื่อง  Tee Kae Mae Yes : ตอน เศษเงิน Tee Kae ครับ อิอิกำ out out out

อิอิคนอย่างตี๋แก่ทนายที่ไหนก็ช่วยมันไม่ได้ครับ ต้องไปสปาเกย์อนุบาลสถานเดียวครับที่ช่วยมันได้ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 11:45:35 »

ใช้ได้เลย เพิ่งดูจบเมื่อคืน  rofl

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 13:48:07 »

เมื่อคืนก็พึ่งดูหนังคูณหรั่งในสต๊อกที่โหลดเก็บไว้ครับ

แน่นอนครับ  เช่าวัก ถูกหลักอนามัย ปลอดภัยแน่นอน   อิอิกำ tuxout

« ตอบ #9 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 21:34:55 »

เมื่อคืนก็พึ่งดูหนังคูณหรั่งในสต๊อกที่โหลดเก็บไว้ครับ

แน่นอนครับ  เช่าวัก ถูกหลักอนามัย ปลอดภัยแน่นอน   อิอิกำ tuxout

ช่วงนี้เซ็งครับ เว็บบิทไม่ค่อยมีให้โหลดหนังคูณเลยครับ อิอิกำ

Cybernetic

« ตอบ #10 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 22:05:42 »

สนุกใช้ได้เลยครับ เพิ่งดูจบเมื่อกี้

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ

« ตอบ #11 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 22:12:30 »

สนุกใช้ได้เลยครับ เพิ่งดูจบเมื่อกี้

อิอิครับ ที่มาแนะนำ เพราะบางทีเราๆท่านๆเห็นใบปิดหนังแนวนี้

ดูๆแล้วอาจไม่ค่อยอยากดูไปเลย เพราะท่าทางเหมือนหนังจะหนักหัวไม่สนุก

ไม่เหมือนพวก Fast Five , Pirate , Thor อันนั้นไม่ต้องแนะนำก็รีบไปหามาดูกันแน่

แต่จริงๆเรื่องนี้ดูสนุกครับ เลยอยากแนะนำให้ลองดูกัน

โดยเฉพาะฉากไล่ตบไล่ข่มขืน ชอบมากๆเลยครับ อิอิกำ drunk

Cybernetic

« ตอบ #12 เมื่อ: 25 กันยายน 2011, 09:44:04 »

อิอิครับ ที่มาแนะนำ เพราะบางทีเราๆท่านๆเห็นใบปิดหนังแนวนี้

ดูๆแล้วอาจไม่ค่อยอยากดูไปเลย เพราะท่าทางเหมือนหนังจะหนักหัวไม่สนุก

ไม่เหมือนพวก Fast Five , Pirate , Thor อันนั้นไม่ต้องแนะนำก็รีบไปหามาดูกันแน่

แต่จริงๆเรื่องนี้ดูสนุกครับ เลยอยากแนะนำให้ลองดูกัน

โดยเฉพาะฉากไล่ตบไล่ข่มขืน ชอบมากๆเลยครับ อิอิกำ drunk
ทีแรกเห็นตัวอย่างหนังในโรงก็ไม่ค่อยได้สนใจเท่าไหร่ครับเพราะไม่ใช่แนว พอมาดูจริง ๆ มันสนุกครับ น่าติดตามว่ามันจะเป็นยังไงต่อไปเรื่อย ๆ

ผมไรท์เก็บไว้แล้วครับ jap

yuki_kaze

« ตอบ #13 เมื่อ: 25 กันยายน 2011, 22:57:53 »

ohมีแต่คนบอกว่าดี สงสัยต้องหามาดูมั่งแล้วครับ go

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 26 กันยายน 2011, 07:07:01 »

ตอนแรกว่าจะโหลด Pirate of the caribian มาดูครับ

เปิดมา   งงเหมือนกันครับว่า   ทำไมตัวโลโก้ค่ายหนังมันทำไมเปลี่ยนไป

มาดูชื่อหนังอีกที   "Private of the caribian"  ครับ   อิอิกำ drunk
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์