หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : เลอโนโวร่วมกับ Pioneer ในงาน Thailand DJ. Championship 2011  (อ่าน 2498 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 15 ตุลาคม 2011, 00:53:13 »

...เลอโนโวร่วมจับมือกับ Pioneer เข้าร่วมงาน สัมมนา Yamaha The Sound Master The Professional Audio Conference ณ โรงแรมรามาการ์เดน กรุงเทพฯ ในวันที่ 20-21 กรกฏาคม 2011 เพื่อโปรโมท กิจกรรม Lenovo EMP Lab Campaign ซึ่งกิจกรรมภายในงานจะเป็นงานสัมมนาเชิงปฏิบัติการแนวใหม่ ครั้งแรกในเมืองไทยที่คุณจะได้เห็นจริง รู้จริง สัมผัสจริงกับสุดยอดเทคโลยีที่ล้ำสมัยที่สุดในโลกแห่งเครื่องเสียง และสุดยอดวิทยาการ Sound Engineer ระดับโลกจากต่างประเทศ ที่ยามาฮ่าคัดสรรไว้ให้คุณ

บรรยากาศงาน THAILAND DJ Contest

แม้กระทั่งที่ Funky Villa ก็ยังใช้ lenovo ครับ เป็นรุ่น T410

บรรยากาศงานสัมนาครับ

สาธิตที่ร้าน Slim

ส่วนตัวผมก็ไม่คิดเลยครับว่าโน๊ตบุ๊กที่เหมือนเป็นม้างานอย่าง Thinkpad จะได้มาอยู่เบื้องหลังของวงการ DJ และเสียงเพลงแบบนี้ด้วย ก็ถือว่าเป็นอีกแง่มุมนึงของเครื่องแล็บท๊อประดับตำนานอย่าง Thinkpad เลยทีเดียวครับ
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2011, 14:04:09 »

ดีเจโทบิฯเราไม่รู้ใช้โน๊ตบุ๊ครุ่นอะไรเหมือนกันครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2011, 14:30:37 »

ดีเจโทบิฯเราไม่รู้ใช้โน๊ตบุ๊ครุ่นอะไรเหมือนกันครับ อิอิ

มีสตางค์ใช้แค่ Macbook White Student ครับ Tongue

แต่ถ้า Lenovo สนใจอยากเป็น Sponsor ให้ดีเจโทบิ
ส่ง Lenovo มาให้ผมใข้เปิดเพลงหน้างานก็ได้นะครับ อิอิ กำ
จะได้ Pr performance สินค้า Lenovo ให้ที่สมุย:D

Ps. Ark Bar koh Samui แขกเยอะครับ อิอิ

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2011, 17:00:43 »

มีสตางค์ใช้แค่ Macbook White Student ครับ Tongue

แต่ถ้า Lenovo สนใจอยากเป็น Sponsor ให้ดีเจโทบิ
ส่ง Lenovo มาให้ผมใข้เปิดเพลงหน้างานก็ได้นะครับ อิอิ กำ
จะได้ Pr performance สินค้า Lenovo ให้ที่สมุย:D

Ps. Ark Bar koh Samui แขกเยอะครับ อิอิ

สนใจจริง pm เบอร์ติดต่อมาเลยครับ เดี๋ยวจัดการให้ lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2011, 06:22:41 »

แขกเยอะนี่ หมายถึง โดนเคลมดากทุกวันหรือเปล่าครับ   อิอิกำ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2011, 06:24:05 »

ถ้าเป็นจำพวก แขกที่เที่ยวไถเบียร์แดร๊กฟรีไปโผล่แถวๆนั้นก็    น่าจะไม่ดีกับร้านที่อยู่แน่ๆครับ   สันดารแขกหาแต่ของฟรีแดร๊กอย่างเดียว จัญไรจริงๆครับ อิอิกำ out
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์