หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : FX 4100 น้องเล็กสุดจาก ซีรี่ FX หล่อ อิอิ  (อ่าน 18873 ครั้ง)
beerking
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 09:11:12 »

ดาราฯ เปลี่ยนคีย์บอร์ดใหม่แล้วเหรอ  auto correct ทำงานน้อยมากครับรอบนี้ เอิ้กๆ   he he he

คีย์อบร์ดของออฟฟิสครับ ผมไม่ได้พกคัย์บอร์ดมาด้วยอะน้าโต อิอิ

อิอิ ลุงเหลิม อะ แมนตรงใหนละครับ  เดียว หมดหน้านารอบนี้ว่าจะกู้อีอ่อนไปทำนมที่เกาหลีแล้วครับ  เง้อ อิอิ
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #16 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 09:12:39 »

ลุงเบียร์ลากมันส์เลยครับ บทความอ่านสนุกเหมือนเดิมเลยครับ great
beerking

« ตอบ #17 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 09:26:59 »

ลุงเบียร์ลากมันส์เลยครับ บทความอ่านสนุกเหมือนเดิมเลยครับ great

ขอบคุณครับ  สนุกตรงหาคำผิดปล่าวครับท่าน อิอิ
beerking

« ตอบ #18 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 09:47:52 »

เอาคอนฟิกที่ใช้มาลงตามสัญญาครับผม

Gigolo

« ตอบ #19 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 10:00:09 »

โอ้ กลับมาแล้ว ดาราของเรา  สู้ๆ AMD สู้ๆ 555+
tpp
True Love Always

« ตอบ #20 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 10:44:03 »

แพงงงงงง เง้อ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 11:04:54 »

ตอนเทสห้อง แอ ร์หรือ ธรรมดาอะครับ
แล้วอุณภูมิ CPU ประมานเท่าไหร่ครับ

ห้องแอร์ครับ อุณภูมิไม่สามารถกดลงให้หนาวเหนบได้ เพราะห้องใหญ่มาก น่าจะอยู่ที่ 25 ละมั่งครับ  เห็น cpu ตอนฟูลโหลด เกือบ 80 เหมือนกันครับ  แต่ สภาวะปกติ ไม่ทำไรเลย ก็อยู่ที่ 20 หน่อยๆ ครับ

อ๋อ  เข้าใจครับ    ระบบมันเป็นเซนทรัลแอร์ ระบบใหญ่   ยังไงก็ต้องเปิดอยู่แล้วครับ

แบบนี้จะเรียกว่า  เล่นแบบหน้าตัวเมีย แบบเทพบุตรรถเมล์ร้อนบอกไว้อย่างงั้นหรือเปล่าครับ อิอิกำ out

ตรรกะเนียนจังนี่   รู้เลยครับว่าที่อาจารย์เล่านิทานให้ฟังมานี่แค่เศษหนึ่งส่วนล้านของความอัปปรีย์ของมันจริงๆครับ   น่าเห็นใจพ่อแม่มันจริงๆครับ อิอิกำจัญไร out out out
yuki_kaze

« ตอบ #22 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 11:08:20 »

ขอถามแบบไม่ค่อยรู้เรื่องนะครับ เท่าที่ดูๆทำไมเหมือนfxนี่มันสู้phenom IIในรุ่นเดียวกันไม่ค่อยได้

คือจุดเด่นของfxนี่มันมีอะไรมั่งครับ sarcastic

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 11:25:45 »

จุดเด่นน่าจะอยู่ที่อัดได้ 5 กิ๊กแน่นอน แต่เอาเข้าจริงๆก็ช้าเหมือนเดิมครับ อิอิกำ drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #24 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 11:27:31 »

ขอถามแบบไม่ค่อยรู้เรื่องนะครับ เท่าที่ดูๆทำไมเหมือนfxนี่มันสู้phenom IIในรุ่นเดียวกันไม่ค่อยได้

คือจุดเด่นของfxนี่มันมีอะไรมั่งครับ sarcastic

จุดเด่นคือใช้แล้วหล่อตามชื่อบทความจริงๆครับ อิอิกำ  drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #25 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 11:54:11 »

ดาราฯ เปลี่ยนคีย์บอร์ดใหม่แล้วเหรอ  auto correct ทำงานน้อยมากครับรอบนี้ เอิ้กๆ   he he he

คีย์อบร์ดของออฟฟิสครับ ผมไม่ได้พกคัย์บอร์ดมาด้วยอะน้าโต อิอิ

อิอิ ลุงเหลิม อะ แมนตรงใหนละครับ  เดียว หมดหน้านารอบนี้ว่าจะกู้อีอ่อนไปทำนมที่เกาหลีแล้วครับ  เง้อ อิอิ

เง้อออ  rofl rofl rofl

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

我愛泰國。

« ตอบ #26 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 11:56:42 »

ความรู้สึก  ต่างกับ  AMD ตัวเก่าของอาจารย์หรือเปล่าครับ 

หรือว่ามันช้ากว่าตัวเก่าครับ อิอิ   drunk drunk drunk

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
tony

« ตอบ #27 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 12:31:44 »

พึ่งเห็นราคา  mdr น่าสนใจมาก ๆ เล้ย คุ้มแล้วเนี่ย ได้ซะขนาดนี้ พอมีปัญญาซื้อครับ ถ้าอย่างนี้ ขวัญใจคนยากจริง ๆ  great
tpp
True Love Always

« ตอบ #28 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 12:58:16 »

ความรู้สึก  ต่างกับ  AMD ตัวเก่าของอาจารย์หรือเปล่าครับ 

หรือว่ามันช้ากว่าตัวเก่าครับ อิอิ   drunk drunk drunk

เห็นเพื่อนผมบอกว่า เวลา photoshop มันจะช้ากว่าพวก core2 อ่ะครับเวลาใส่ script เข้าไปชุดใหญ่ รูปประมาณสามสิบรูปนี่นานกว่าเดิมเยอะมาก ไม่รู้จริงหรือเปล่านะ เง้อ กำ

我愛泰國。

« ตอบ #29 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 13:00:33 »

เห็นเพื่อนผมบอกว่า เวลา photoshop มันจะช้ากว่าพวก core2 อ่ะครับเวลาใส่ script เข้าไปชุดใหญ่ รูปประมาณสามสิบรูปนี่นานกว่าเดิมเยอะมาก ไม่รู้จริงหรือเปล่านะ เง้อ กำ

เรื่องจริงหรือเปล่าครับน้า   love drunk

หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์