หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review : MSI Windpad 110W  (อ่าน 4140 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 01:17:25 »

แท็บเล็ตแพลตฟอร์ม Windows 7 ขุมพลัง AMD Z series !
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
CHIKORITA
Registered User
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 02:54:05 »

jap

OK ครับกับการ Review ของท่าน Northbridge
ถ้าได้ยืม pretty ของ MSI มาช่วย post ถือ Windpad ถ่ายรูปเต็มตัว pretty หรือถ่ายรูปเฉพาะมือที่ถือ Windpad
จะยิ่ง perfect  great
หากไม่ได้ pretty มาช่วย ต้องถือเอง แนะนำให้ใส่ถุงมือขาว หรือถุงมือยาง(ห้ามอ่านตกคำว่ามือ นะครับ)
ยังไงมือผู้ชายก็ไม่สวยครับ ขนยาว เล็บดำ ตัดกับ image ของผลิตภัณฑ์ที่ TEST review... drunk

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ธันวาคม 2011, 03:17:30 โดย CHIKORITA » บันทึกการเข้า

MECHANICAL KEYBOARD : THERMALTAKE TT ESPORT MEKA G1 แป้นพิมพ์อักษรไทย + IBM MODEL M แป้นพิมพ์อักษรไทย (ขนาดของ IBM MODEL M ใหญ่กว่า TT MEKA G1 ครับ)
Northbridge

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 06:38:50 »

jap

OK ครับกับการ Review ของท่าน Northbridge
ถ้าได้ยืม pretty ของ MSI มาช่วย post ถือ Windpad ถ่ายรูปเต็มตัว pretty หรือถ่ายรูปเฉพาะมือที่ถือ Windpad
หากไม่ได้ pretty มาช่วย ต้องถือเอง แนะนำให้ใส่ถุงมือขาว หรือถุงมือยาง(ห้ามอ่านตกคำว่ามือ นะครับ)
ยังไงมือผู้ชายก็ไม่สวยครับ ขนยาว เล็บดำ ตัดกับ image ของผลิตภัณฑ์ที่ TEST review... drunk

ผมว่าแล้วสักวันต้องมีคนทัก ผมทำแบบนี้บ่อยเกินไปแล้ว 55555

CHIKORITA
Registered User
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 06:58:24 »

jap

ผมว่าแล้วสักวันต้องมีคนทัก ผมทำแบบนี้บ่อยเกินไปแล้ว 55555

ฮิฮิฮิ ... อย่าเครียดครับ
นิ้วมือท่านสวยออก (สาวๆน่าจะชมว่า sexy คะ)
ก็เป็นข้ออ้างนะครับ ที่จะขอยืม pretty จาก sponsor (อยากให้ sponsor รับทราบและพิจารณา)
แต่ผมรับรองได้เลย ถ้ายืม pretty ได้สำเร็จ

1. rating ของสินค้าตัวนั้นพุ่งทะลุเป้า
2. คณะรัฐมนโทจะรุมกันแย่งขอ TEST review  mdr

MECHANICAL KEYBOARD : THERMALTAKE TT ESPORT MEKA G1 แป้นพิมพ์อักษรไทย + IBM MODEL M แป้นพิมพ์อักษรไทย (ขนาดของ IBM MODEL M ใหญ่กว่า TT MEKA G1 ครับ)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #4 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 08:41:16 »

ลงโปรแกรมที่ใช้กับ windows7 ได้หมดเลยป่ะครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze

« ตอบ #5 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 10:29:32 »

อยากรู้เกี่ยวกับความรู้สึกในการใช้อะไรประมาณนี้ด้วยครับ ::190201::

รู้สึกจะ600ดอลลาร์สหรัฐครับ lol
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ธันวาคม 2011, 10:35:57 โดย yuki_kaze » บันทึกการเข้า

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #6 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 10:54:13 »

หกร้อยดอลลาร์....

ราคานี้ไม่ถึงสองหมื่นไทยสิครับ เยี่ยมจริงๆ   

หวังว่า รบ. จะเอาตัวนี้แจกนะครับ ดูดีมีสกุลน่าใช้มากๆครับ   แต่ว่าไม่รู้ว่า  เอาเข้าจริงๆ เปลือกยี่ห้อ ไส้ใน เจ๊กรีพลับบลิ๊กล้วนๆหรือเปล่านะครับ อิอิกำ drunk
beerking

« ตอบ #7 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 11:11:40 »

ใช่แล้วหล่อขึ้นมาทันทีเลยครับ อิอิ
Northbridge

« ตอบ #8 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 21:40:06 »

อยากรู้เกี่ยวกับความรู้สึกในการใช้อะไรประมาณนี้ด้วยครับ ::190201::

รู้สึกจะ600ดอลลาร์สหรัฐครับ lol

เสียอย่างเดียวครับ พิมพ์ยาก ออนสกรีนคีย์บอร์ดของวินโดวส์ เหมือนออกแบบมาให้ใช้ร่วมกับปากกามากกว่า โดยเฉพาะฟีเจอร์เขียนๆแล้วแกะเป็นตัวอักษร จริงๆมันฉลาดครับ แต่ถ้าใช้นิ้วจิ้มเขียน มันจะเขียนยาก ส่วนเคอร์เซอร์เลื่อนสะดวกดีครับด้วยตัวเลื่อนเคอร์เซอร์แบบที่ผมถ่ายให้ดูในรีวิวนั้นแหละ แล้วก็ เครือ่งอาจจะอุ่นๆกว่าพวก tablet ทั่วไป  Wink

yuki_kaze

« ตอบ #9 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 22:40:19 »

เสียอย่างเดียวครับ พิมพ์ยาก ออนสกรีนคีย์บอร์ดของวินโดวส์ เหมือนออกแบบมาให้ใช้ร่วมกับปากกามากกว่า โดยเฉพาะฟีเจอร์เขียนๆแล้วแกะเป็นตัวอักษร จริงๆมันฉลาดครับ แต่ถ้าใช้นิ้วจิ้มเขียน มันจะเขียนยาก ส่วนเคอร์เซอร์เลื่อนสะดวกดีครับด้วยตัวเลื่อนเคอร์เซอร์แบบที่ผมถ่ายให้ดูในรีวิวนั้นแหละ แล้วก็ เครือ่งอาจจะอุ่นๆกว่าพวก tablet ทั่วไป  Wink

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์