หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : บันทึกวิดีโอความละเอียดสูงด้วยเมมโมรี่การ์ด Transcend SDHC Class 10 UHS-I  (อ่าน 2646 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 20:20:29 »

บันทึกวิดีโอความละเอียดสูงด้วยเมมโมรี่การ์ด Transcend SDHC Class 10 UHS-I
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 20:22:23 »

อัดวีดีโอยาวๆ ไม่มีกระตุกแน่นอน   อิอิกำ glasses
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 20:31:31 »

อัดวีดีโอยาวๆ ไม่มีกระตุกแน่นอน   อิอิกำ glasses

อิอิกำครับ  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 20:38:46 »

เมื่อก่อนไม่รู้ไงครับ   ไปยืม 550D ชาวบ้านเค้ามาถ่ายไฟล์ Hidef เล่นๆดู

คือการ์ดมีครับ  ขนาดพอได้เล่นแค่ 4 GB

กดบันทึกไปได้ ไม่กี่วิ   อ้าว ทำไมมันหยุดเรคคอร์ดเนี่ย

พยายามเซ็ทค่ากี่ครั้งกี่หนก็  ไม่ได้แฮ่ะ

สุดท้าย  ทนไม่ไหว ไปหาซื้อที่กล่องสีดำๆ แดงๆ  ยี่ห้ออะไรผมก็จำไม่ได้ครับ  ทีนี้ เล่นกันยาวๆจนการ์ดเต็มกันเลยทีเดียว เง้อ

ผมก็จำไม่ได้ครับว่า  มันมีคอนโทรลเลอร์ในตัวมันเอง หรือว่า แยกไปไว้ในตัวกล้องเลย อันนี้ จำไม่ได้แล้วครับ เมื่อก่อนเคยจำได้แต่ว่า  ไม่ได้เล่นของพวกนี้แล้วลืมหมดแล้วครับ   

มันไปเร็วมากๆครับ อุปกรณ์พวกนี้ครับ   ขนาด 16GB นี่ สิวๆเลย  ถูกยิ่งกว่าขรี้ดีๆนี่เอง  เป็นเมื่อก่อน  ใครมี 256 (MB) นี่ อย่างหล่อครับ สามารถเอาไปโชว์สาวแก่แม่ม่ายได้สบายๆเลยทีเดียว  ลองมาสมัยนี้สิครับ   ถ่ายรูปได้ไม่ถึง 15 ภาพเลยครับไซส์ขนาดนี้ อิอิกำ drunk
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #4 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2011, 08:18:33 »

อย่างงี้ไปหา8กิ๊กมาใช้ดีก่า lol
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์