หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Quick Preview : Sony Tablet S1  (อ่าน 5370 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 00:02:51 »

พรีวิวแท็บเล็ตรุ่นล่าสุดจากโซนี่ !
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 00:47:51 »

::190208:: ::190208:: ::190208::

หรูหราน่าใช้ ไม่แพงด้วยยย

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
CHIKORITA
Registered User
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 01:27:21 »

::190208:: ::190208:: ::190208::

หรูหราน่าใช้ ไม่แพงด้วยยย

งั้นเหรอ ...
แต่ใจผมอยู่กับ pretty แบบว่าลืมโลกซะแล้ว เขาจะจัดงานอะไรก็ช่างเขา
มอง pretty อย่างเดียว
"มิเสียแรง ที่เผาท่าน Northbridge มาหลายวัน
ในที่สุดก็ได้ pretty มาชมดู"
ฮิฮิ ... กำ lol

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ธันวาคม 2011, 01:45:33 โดย CHIKORITA » บันทึกการเข้า

MECHANICAL KEYBOARD : THERMALTAKE TT ESPORT MEKA G1 แป้นพิมพ์อักษรไทย + IBM MODEL M แป้นพิมพ์อักษรไทย (ขนาดของ IBM MODEL M ใหญ่กว่า TT MEKA G1 ครับ)
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #3 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 10:01:06 »

ไม่แพงนะครับหมื่นสี่กว่า ผมดันไปซื้อชองโมโตซะแล้ว แต่ผมซื้อรุ่น 3G เผื่อเล่นนอกสถานที่

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yuki_kaze

« ตอบ #4 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 10:20:39 »

ถ้ามี3gคงจะดี แต่คงขอมากไปกับโซนี่

เหล่Kindle Fireคงพอแล้วกับwi-fi 7พันบาท เล็กๆราคาเบากว่าครึ่งๆ

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
beerking

« ตอบ #5 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 16:34:01 »

สุดยอด  เลยครับ  ถูกแถมไฮโซ อีกต่างหาก อิอิ
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #6 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 16:42:51 »

ตัว demo ตัวนี้ถ้าไม่มีส่งเทสต่อที่ไหน

ตัดมาให้ผมนะครับ ผมรับที่ 1500 บาทเลยครับ   จ่ายสดทันที  อิอิกำ drunk
Northbridge

« ตอบ #7 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 16:48:56 »

ไม่แพงนะครับหมื่นสี่กว่า ผมดันไปซื้อชองโมโตซะแล้ว แต่ผมซื้อรุ่น 3G เผื่อเล่นนอกสถานที่

โดนใจสาวกโมโตแบบผมเลยครับ 555 great

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #8 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 17:05:16 »

ตัว demo ตัวนี้ถ้าไม่มีส่งเทสต่อที่ไหน

ตัดมาให้ผมนะครับ ผมรับที่ 1500 บาทเลยครับ   จ่ายสดทันที  อิอิกำ drunk

ยังไม่มีเลยครับตัวเดโม อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #9 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 19:36:26 »

โดนใจสาวกโมโตแบบผมเลยครับ 555 great
แสดงว่าชอบของแปลก ของหายากเหมือนกันนะครับ ขนาดซอง Xoom นี่ ผมยังต้องสั่งนอกเลยครับ เพราะบ้านเราไม่มีขาย drunk drunk

แต่มองไปไหน เจอแต่ซองไอแพด ไอโฟน กาแลกซี่แทป หาง่ายกว่าหาซื้อหลอดกาแฟอีกครับ  drunk drunk out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #10 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 23:55:51 »

แสดงว่าชอบของแปลก ของหายากเหมือนกันนะครับ ขนาดซอง Xoom นี่ ผมยังต้องสั่งนอกเลยครับ เพราะบ้านเราไม่มีขาย drunk drunk

แต่มองไปไหน เจอแต่ซองไอแพด ไอโฟน กาแลกซี่แทป หาง่ายกว่าหาซื้อหลอดกาแฟอีกครับ  drunk drunk out

อิอิ กำ
Northbridge

« ตอบ #11 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2011, 10:50:43 »

ผมไม่รู้ว่าผมบ้ายี่ห้อนี้ตั้งแต่เมื่อไหร่ รู้แต่ว่าผมจะอ้วกกับพวกของเกาหลีอยู่แล้ อะไรไม่รู้ชอบเลียนแบบ apple น่ารำคาญมาก

Leim1

« ตอบ #12 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2011, 11:22:59 »

เกาหลีมันก๊อบจนขึ้นแท่นเจ้าเทคโนโลยีตัวหนึ่งในตลาดไปแล้วครับ

แมร่งก๊อบไปเห็นๆ เสรือกบอกหน้าตาเฉยว่า   ฉันก๊อบแล้วทำได้ดีกว่าของต้นฉบับ

สาด    อินโอนเวช่ง อินโนเวชั่น ไม่มีแล้วครับ ก๊อบปี้แล้ว  เดเวลลอพกันเองอีกหน่อย   แบบนี้ ฉลาดแบบเฮี่ยๆครับ

ผมว่ามันมีความไม่แฟร์ทางธุรกิจอยู่ไม่น้อยทีเดียว แต่เอาไงได้ครับ   ขนาด มวยไทย  เกาหลีแม่มยังมั่วนิ่มว่า เป็นของชาติมันตั้งแต่ยุคอียิปโบราณ   ขนาดนั้นเลยครับ  หน้าด้านเรียกพี่ครับพวกสันดารพวกนี้ 

อารยธรรมมันก็ไม่ได้จะเก่าแก่อะไรครับ  ขี้ข้าจีนอีกทีมาแต่เก่าก่อนซะอีก 

ว่าแล้วก็  ที่บ้านก็มีมือถือซัมซุงสองสามเครื่องเหมือนกันครับ เพราะว่ามันถูกครับ อิอิกำ drunk
Leim1

« ตอบ #13 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2011, 11:27:32 »

เอางี้อีกเรื่อง วงการรถยนต์

ไปก๊อบบีเอ็มมาเต็มๆ   หลังๆ  ทนไม่ได้ ซื้อตัวสมองไหลมาเลยทีเดียว   มันส์แน่ๆครับสงครามธุรกิจอีกเซกเมนต์นึงของเกาหลีส้น Teen พวกนี้ครับ

แต่ พวกสำนักเทสรถ ผมว่าเค้าจ้างอีกทีครับ พวกจ้างทดสอบไมล์เปอร์แก๊สนะครับ

สเปกเทพมาก  ใช้จริงๆเสรือไม่ประหยัดอย่างที่เคลม

ส่วนตัวผมเชื่อในเทคโนโลยียุ่นครับ    ถึงแม้บางครั้งรถมันจะดูโบราณๆ  ตามสไตล์คนยุ่นพวกรักแบบทรงอนุรักษ์นิยมนะครับ     

มีเรื่องเดียวที่น่ายินดีนะครับ   ตลาดรถไทยเอง  ดันกลายเป็นที่พัฒนาวิจัยอีกที่นะครับ  ถ้า ที่ไทยขายดี  คนชอบ แสดงว่า คนทั้งโลก จะชอบเหมือนๆกับไทย    เยี่ยมไปเลยครับ ตรรกะนี้ใช้ได้จริงๆครับ   ดังนั้นผมว่า   รสนิยมไทย ไม่กระจอกแน่ๆครับ  แต่เราดันไปซูฮกเกาหลีส้น Teen ๆ พวกนั้นไป      ผมรักความเป็นไทยครับ    แต่ก็ไม่ปิดกั้นเทคโนโลยีใหม่ๆครับ   มีสองชาติเท่านั้นครับที่ผมไม่เอาด้วยคือ ยิว และ มะกัน แค่นั้นครับ เพราะ มันจัญไรครับ  เง้อ

ว่าแล้วก็ กำลังเล่นคอมใส่ซีพียูค่าย ยิว พัฒนากับมะกัน   อยู่พอดี เยี่ยมจริงๆครับ อิอิกำ drunk
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์