หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ 2555 ครับ !  (อ่าน 9351 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 00:14:12 »

สวัสดีปีใหม่ 1 มกราคม 2555 ทุกท่านครับ ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์ดลบันดาลให้สมาชิกทุกท่านประสพแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์กันถ้วนหน้าครับ  love
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มกราคม 2012, 00:52:30 โดย Cybernetic » บันทึกการเข้า

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #1 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 00:19:43 »

มีความสุข ไม่เจ็บป่วยและประสพความสำเร็จอย่างที่หวังทุกคนครับ
Cybernetic

« ตอบ #2 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 00:22:56 »

ขอบคุณน้ามากครับ ส่ง sms มาให้ด้วย  love love

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 01:07:22 »

สวัสดีปีใหม่คร้าบบบบ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #4 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 01:16:29 »

สวัสดีปีใหม่ค่ะ มีความสุขมากๆนะคะ
ขอให้มีแต่สิ่งดีเข้ามาในชีวิตทุกๆคนเลยนะคะ ^^
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #5 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 07:53:44 »

ขอให้ท่านชาย Vmod ทุกท่าน จรวดไม่ติดขัด  ทำงานอย่างมีประสิทธิภาพนะครับ

ส่วนสุภาพสตรี แก่ๆบ้าง   เกือบแก่บ้าง ก็ขอให้ทุกท่าน  โชคดี มีชีวิตที่ดีตามที่ตั้งความหวังของแต่ละท่านไปนะครับ

ปีนี้ จับฉลากแม่มได้แค่หม้อหุงข้าวครับ เยี่ยมไปเลย out
tony

« ตอบ #6 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 12:26:04 »

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ ขอให้ทุกคนที่เข้ามาอ่านมีความสุข ร่ำรวยเงินทอง อย่าได้จน และเจ็บนะครับ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #7 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 14:14:21 »

ขอให้ท่านชาย Vmod ทุกท่าน จรวดไม่ติดขัด  ทำงานอย่างมีประสิทธิภาพนะครับ

ส่วนสุภาพสตรี แก่ๆบ้าง   เกือบแก่บ้าง ก็ขอให้ทุกท่าน  โชคดี มีชีวิตที่ดีตามที่ตั้งความหวังของแต่ละท่านไปนะครับ

ปีนี้ จับฉลากแม่มได้แค่หม้อหุงข้าวครับ เยี่ยมไปเลย out

ปีนี้ผมได้นาฬิกาข้อมือครับ ไม่รู้ของจริงของปลอม อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze

« ตอบ #8 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 15:26:57 »

นกน่ารักดีครับ เกาะกันเป็นกลุ่ม อ้วนท้วนสมบูรณ์ love

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Cybernetic

« ตอบ #9 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 17:51:49 »

ปีนี้ผมได้นาฬิกาข้อมือครับ ไม่รู้ของจริงของปลอม อิอิกำ
ลองเอาไปตึ๊งดูครับ รู้แน่นอน  drunk

นกน่ารักดีครับ เกาะกันเป็นกลุ่ม อ้วนท้วนสมบูรณ์ love
น่ารักครับ ผมชอบมากเลย  love

Leim1

« ตอบ #10 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 19:25:42 »

ถ้าเป็นพวก โอเมก้า   พวกมีเข็มเล็กๆด้วยนี่

ถ้าเข็มมันมีไว้เท่ๆ ไม่หมุน  อันนี้้ ผมขอผ่านครับ

แต่ถ้า  หมุนครบทุกตัว   เอาเป็นว่าผมรับต่อที่ 1000 บาทแล้วกันนะครับ อิอิกำ drunk

« ตอบ #11 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 19:35:51 »

ยี่ห้อ mango ครับ ดูในเวบเห็นขายกัน 3000กว่าบาท อิอิกำครับ

Cybernetic

« ตอบ #12 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 19:57:31 »

แมงโก้ไม่เคยได้ยินนะครับ อิอิกำ out

Leim1

« ตอบ #13 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 20:45:21 »

ผ่านไปอีกปีจนได้ครับ

ผมก็หวังว่า พศ. 2571  ตอนนั้นผมจะยังอยู่บนโลกนี้ครับ หวังไว้เช่นนั้นครับ    สาธุ

อยากรู้ว่า คดีที่ปิดกันมานาน จะเป็นไงนะครับตอนที่เค้าเปิดเผยว่าใครทำนะครับ

เรื่อง JFK ครับ   รอคดีนี้ร่วม 50 ปี ถึงจะเปิดเผยสู่สาธารณะชน   กำ   

ส่วนตัว   ผมไม่ชอบมะกัน กับ ยิว  ยืนยันตรงนี้อีก  ไม่ว่าจะครั้งไหนก็  สองประเทศนี้ตราหน้ามันไว้ครับ

แค่อยากรู้ครับ     

ไม่แน่ใจว่าถึงตอนนั้น ลุงเชนจะยังอยู่หรือเปล่านะครับ  อย่าพึ่งนอนโลงจำปานะครับ อยู่เป็นเพื่อนกันจนถึงวันนั้นนะครับ   อิอิกำ drunk
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #14 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 21:07:43 »

ผ่านไปอีกปีจนได้ครับ

ผมก็หวังว่า พศ. 2571  ตอนนั้นผมจะยังอยู่บนโลกนี้ครับ หวังไว้เช่นนั้นครับ    สาธุ

อยากรู้ว่า คดีที่ปิดกันมานาน จะเป็นไงนะครับตอนที่เค้าเปิดเผยว่าใครทำนะครับ

เรื่อง JFK ครับ   รอคดีนี้ร่วม 50 ปี ถึงจะเปิดเผยสู่สาธารณะชน   กำ   

ส่วนตัว   ผมไม่ชอบมะกัน กับ ยิว  ยืนยันตรงนี้อีก  ไม่ว่าจะครั้งไหนก็  สองประเทศนี้ตราหน้ามันไว้ครับ

แค่อยากรู้ครับ     

ไม่แน่ใจว่าถึงตอนนั้น ลุงเชนจะยังอยู่หรือเปล่านะครับ  อย่าพึ่งนอนโลงจำปานะครับ อยู่เป็นเพื่อนกันจนถึงวันนั้นนะครับ   อิอิกำ drunk

อยากรู้ว่ายิวมันไม่ดีตรงไหนเหรอครับ คือ ผมไม่รู้เรื่องอะไรเท่าไหร่

ลองอ่านในวิกี้พีเดีย  ความไม่ดีน่าจะอยู่ตรงที่จะเอาไปดินแดนของปาเลสไตน์

ส่วนเมกันไม่ต้องพูดถึงครับ อันนี้ความชั่วเห็นๆกันอยู่ แสร้งว่าตัวเองเป็นคนดีแค่นั้น

แต่ที่ผมชอบเมกันมากๆ ก็คือ  เค้าเห็นแก่ประโยชน์ของชาติอยู่เหมือนกัน  ไม่เหมือนพี่ไทย เล่นเอาเข้าตัวอย่างเดียว  ผมว่าถ้าพี่ตักขี้เป็นเกย์  ส.ส.ในสภาน่าจะเสียตูดกันไปเยอะ  เห็นแก่เงินกันอย่างเดียว  ศักดิ์ศรีมันไม่มีกันแล้ว

หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์