หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกสาวตัวใหม่ บ้าพลังจริงๆ อิอิกำ  (อ่าน 4002 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 15:57:27 »

Frech Bulldog VS. Chihuahuapowered by Aeva

เดี๋ยวตัวต่อไปว่าจะเลี้ยงพิทบูล ได้ข่าวว่ามันชอบกัดคนให้ข้าวตาย เผื่อฟลุ๊ค อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 16:44:06 »

เตรียมตัวเก็บขรี้บนพรมได้เลยครับ อิอิกำ drunk
Leim1

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 16:47:45 »

ผมว่า น่าจะเลี้ยงหมาไว้นอกบ้าน  หมายถึง ให้นอนนอกบ้านสัก 3 ตัวนะครับ  เอาแบบ  พื้นๆเลยไม่ต้องมีชาติพันธุ์อะไรให้วุ่นวายครับ   

ตัวแรกชื่อ TeeKaeMaeYes

ตัวที่สอง ชื่อ  BarngKung

ตัวสุดท้าย จัดเลย    NianJang

สามตัวนี้ น่าจะจัญไรตามชื่อแน่นอน  อิอิกำ out
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #3 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 16:48:06 »

เด็ก ๆ ก็วิ่งซนแบบนี้ล่ะครับ น่ารัก  love

เค้าเหนื่อยก็หลับไปอย่างที่เห็นครับ  Kiss

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Leim1

« ตอบ #4 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 16:49:06 »

พรมแบบตัวหนอนแบบนี้ เคยซื้อมาใช้อยู่นะครับ  จากโฮมโปร  ตอนมันขึ้นป้ายแดงครับ

ไม่ถึงอาทิตย์ครับ กลับบ้านมา เละ  กระจุย 

กัดกันสนุกไปเลยครับ  อิอิกำ drunk

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 16:50:19 »

เก็บขี้กันเพลินเลยครับ ตัวเก่า ตัวใหม่  5 ตัว  drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #6 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 16:58:04 »

Frech Bulldog VS. Chihuahua

เดี๋ยวตัวต่อไปว่าจะเลี้ยงพิทบูล ได้ข่าวว่ามันชอบกัดคนให้ข้าวตาย เผื่อฟลุ๊ค อิอิกำ

เง้อ หวังฟลุ๊คทางนี้ด้วยเหรอเนี่ย อิอิ กำ
Leim1

« ตอบ #7 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 16:59:27 »

เฟอร์บ้านผมนี่ ตามมุมโดนแทะหมดครับ  

ก็ ไม่รู้จะว่าไงครับ    จะว่าแพงก็แพงอยู่เหมือนกัน  ซื้อผ่อนทั้งนั้นกว่าจะหมด  

ก็ดีเหมือนกันครับ เลยรู้ว่า ไอ้เฟอร์นิเจอร์แพงๆ ที่ซื้อตาม อินเด็กซ์ โฮมโปร นี่ แม่มใช้ไม้ชานอ้อยกระจอกๆแปะลายไม้ธรรมดาๆเรานี่เอง      อิอิกำ drunk

« ตอบ #8 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 17:16:26 »

เฟอร์บ้านผมนี่ ตามมุมโดนแทะหมดครับ  

ก็ ไม่รู้จะว่าไงครับ    จะว่าแพงก็แพงอยู่เหมือนกัน  ซื้อผ่อนทั้งนั้นกว่าจะหมด  

ก็ดีเหมือนกันครับ เลยรู้ว่า ไอ้เฟอร์นิเจอร์แพงๆ ที่ซื้อตาม อินเด็กซ์ โฮมโปร นี่ แม่มใช้ไม้ชานอ้อยกระจอกๆแปะลายไม้ธรรมดาๆเรานี่เอง      อิอิกำ drunk

ของผมแทะยันบัวพื้นผนัง สีทาบ้านตามมุมเสาแล้วครับ อิอิกำ

« ตอบ #9 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 17:17:18 »

Frech Bulldog VS. Chihuahua

เง้อ หวังฟลุ๊คทางนี้ด้วยเหรอเนี่ย อิอิ กำ

กำลังติดต่อน้องไข่ตุ๋นมาให้เมียผมเลี้ยงอยู่ครับ เผื่อฟลุ๊ค อิอิ bad bad bad

gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #10 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 17:50:34 »

เมียผมก็เพิ่งไปเอาแจ๊ครัซเซลตัวใหม่มาเลี้ยงเมื่อวานเองครับ

ตัวเก่าตายไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว เป็นมะเร็งขึ้นมาลูกใหญ่มากๆ ใช้เวลาไม่นานมากด้วย  เห็นแล้วน่ากลัวครับ  จากที่วิ่งปร๋อๆ แป๊บเดียวไปสวรรค์ซะแล้ว  อายุมันก็สมควรแล้วครับประมาณ 10-11 ปี

เรื่องความซนบางทีก็น่าปวดครับ  หมาบ้านแฟน 2 ตัว ทั้ง แจ๊คกับดัชชุน จับขึ้นรถนี่เป็นเรื่องครับ  วิ่งกันพล่านในรถ  ตะกุยไปหมด  เละอย่างเดียวครับ  ถ้าเป็นหมาบ้านผม (พันธุ์ทาง เก็บมาเลี้ยง) ขึ้นรถก็นั่งนิ่งหรือไม่ก็นอนครับ 

« ตอบ #11 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 18:06:00 »

เมียผมก็เพิ่งไปเอาแจ๊ครัซเซลตัวใหม่มาเลี้ยงเมื่อวานเองครับ

ตัวเก่าตายไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว เป็นมะเร็งขึ้นมาลูกใหญ่มากๆ ใช้เวลาไม่นานมากด้วย  เห็นแล้วน่ากลัวครับ  จากที่วิ่งปร๋อๆ แป๊บเดียวไปสวรรค์ซะแล้ว  อายุมันก็สมควรแล้วครับประมาณ 10-11 ปี

เรื่องความซนบางทีก็น่าปวดครับ  หมาบ้านแฟน 2 ตัว ทั้ง แจ๊คกับดัชชุน จับขึ้นรถนี่เป็นเรื่องครับ  วิ่งกันพล่านในรถ  ตะกุยไปหมด  เละอย่างเดียวครับ  ถ้าเป็นหมาบ้านผม (พันธุ์ทาง เก็บมาเลี้ยง) ขึ้นรถก็นั่งนิ่งหรือไม่ก็นอนครับ 

แจ๊คเป็นพันธุ์ที่ซนมากเลยครับ อิอิกำ

yuki_kaze

« ตอบ #12 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 18:34:45 »

มันอึ-ฉี่เป็นที่เป็นทางหรืเปล่าครับ eyes

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน

« ตอบ #13 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 18:43:03 »

มันอึ-ฉี่เป็นที่เป็นทางหรืเปล่าครับ eyes

เป็นที่ทางครับ เหมือนกับฝึกมาเลย lol

cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #14 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 22:53:38 »

lol มัน ใส่ ถ่าน ตรง ไหน ครับ กี่ ก้อน ครับ

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์