หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จิ๋มเหม็น อิอิกำ  (อ่าน 8764 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 16:37:40 »

http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L11575428/L11575428.html

drunk drunk drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 16:58:27 »

อืม คงต้องไปหาหมอด้วยกันแล้วละครับแบบนั้น

จากที่เคยรับรู้มาเนี่ย ผู้หญิงหรือผู้ชายที่มีกลิ่นตัวแรง ตรงจุดซ่อนเร้นก็จะมีกลิ่นด้วย (ไม่ใช่กลิ่นสาปสาวอย่างที่เพื่อนผมเคยบอกนะ  drunk)

เคยได้ยินว่าน่าจะต้องไปหาหมอเพื่อแก้ปัญหาเรื่องฮอร์โมนมั๊งครับ

ปล แสบหน้าขา แสบนิ้วด้วยหรือเปล่าไม่รู้นะครับ  drunk

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 17:01:44 »

ว่าแล้วเรื่องนี้ลุงเชนต้องมาคนแรก drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #3 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 17:04:26 »

drunk drunk drunk

Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 17:10:58 »

แสดงว่า แบบนี้ ไม่ใช่คนเห็นผีซะแล้ว

แต่ว่า เป็นคนเห็นหมีแทน  อิอิกำ drunk
Leim1

« ตอบ #5 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 17:12:17 »

ถ้าอยากหายเหม็น 

แบบนี้ต้องลองปรึกษา DJ ดูครับ เพราะเห็นว่าไม่มีปัญหาเรื่องตู้ไม่สะอาดนะครับ  เยี่ยมไปเลยครับ อิอิกำ drunk

« ตอบ #6 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 18:40:29 »

แสดงว่า แบบนี้ ไม่ใช่คนเห็นผีซะแล้ว

แต่ว่า เป็นคนเห็นหมีแทน  อิอิกำ drunk

drunk drunk drunk

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #7 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 19:35:47 »

ว่าแล้วเรื่องนี้ลุงเชนต้องมาคนแรก drunk
ลุงเชนพลาดไม่ได้แน่นอนครับเรื่องแบบนี้  rofl rofl

drunk drunk out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Cybernetic

« ตอบ #8 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 19:36:29 »

ว่าแต่น้าเชนครับ กลิ่นสาบสาวนี่ เป็นยังไงครับ out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #9 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 19:50:44 »

ว่าแต่น้าเชนครับ กลิ่นสาบสาวนี่ เป็นยังไงครับ out

เอ เห็นเพื่อนผมบอกว่า กลิ่นสาบสาวเป็นกลิ่นที่ทำให้เงี่ยงอะ เค้าว่างั๊น  drunk
Cybernetic

« ตอบ #10 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 20:03:38 »

เอ เห็นเพื่อนผมบอกว่า กลิ่นสาบสาวเป็นกลิ่นที่ทำให้เงี่ยงอะ เค้าว่างั๊น  drunk
ผมว่า มันเงี่ยงตั้งแต่แก้ผ้าแล้วครับน้า  out

gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #11 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 20:38:10 »

ผมว่า มันเงี่ยงตั้งแต่แก้ผ้าแล้วครับน้า  out

ผมชอบแบบไม่ต้องแก้ครับ ถกกระโปรง หร่อยแรงงงง   drunk drunk drunk

Leim1

« ตอบ #12 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 20:44:22 »

อันนี้ ว่ากันตรงๆนะครับ

ปกติก็  ถ้าของมีมาตรฐานก็  ตีปลอกก่อนอยู่แล้วครับ  ขอไม่คุ้นเคยยังไงต้องตีปลอกก่อนครับ

แล้วถ้าจะให้ลงไปซุกกับ  ป่าสงวน  คงขอผ่านครับ    เปิดมา  ไม่ต้องพิธีรีตรองมาก  จั่วเลย ไม่ต้องไปสนใจครับ

ถ้าดีก็มีเบิ้ลครับ   แล้วแต่โอกาสจะมี   แต่ว่า  ขอแค่อย่าอั้นแค่นั้นเพราะ  เดี๋ยวไม่เป็นผลดีกับตัวเครื่องครับ ต้องมีการพักบ้างก่อนเปิดรอบใหม่  ดีที่สุดครับ

ที่พูดมาทั้งหมด เรื่องเกี่ยวกับ เครื่องยนต์ จริงๆนะครับ  อิอิกำ drunk
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #13 เมื่อ: 15 มกราคม 2012, 00:12:36 »

lol ผม ไม่ มี ฟาม รู้ ครับ อายุ มาก เข้า ก็ ยิ่ง เหม็น ครับ ยิ่ง กับ คน ไม่ รัก ษา สุข ภาพ แล้ว ยิ่ง หนัก ไม่ เหมือน ตอน วัย รุ่น
 drunk แต่ มัน ก็ ไม่ ใช่ ประ เด็น ที่ จะ เลิก ลา กัน ขอ แค่ ลี ลา ดี เท่า นั้น พอ อย่า ลืม นะ ครับ มัน เป็น โพรง ใน ร่าง กาย เรา ไป ปล่อย อะ ไร เอา ไว้ น่า เห็น ใจ เขา นะ ครับ มัน ถอด มา ล้าง ไม่ ได้  ของ เรา แค่ เอา น้ำ เท ใส่ ก็ สะ อาด ปลอด สาร ตก ค้าง พร้อม รับ ประ ทาน แหละ

no

Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #14 เมื่อ: 15 มกราคม 2012, 10:56:08 »

รีบเข้ามาอ่านอย่างเร็วเลยย   lol

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์