หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไหนใครจะถอยไอโฟน เข้ามาดูข้อเปรียบเทียบกันก่อนตัดสินใจครับ  (อ่าน 7042 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #15 เมื่อ: 21 มกราคม 2012, 09:13:13 »

มองสังคมรอบข้างบ้าง อันนี้โดนครับ เด๋วพรุ่งนี้ไปมองสะโพก เอ้ย สังคมที่ห้างดีกว่า  drunk โลกมันสวยงาม ไม่อยากจะพลาดความงดงามนั้น อิอิ  glasses

ผมว่ามันฟังดูแก่ๆยังไงพิกลๆนะครับลุงเชนครับ อิอิกำ drunk
น้าเชนหมายความว่าเงี่ยงนั่นเองครับ drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Jill

« ตอบ #16 เมื่อ: 22 มกราคม 2012, 22:19:25 »

ผมออกนอกบ้าน  ก็ไม่สนใจเรื่องอินเตอร์เน็ตแล้วครับ

เอียนกับมันเต็มทน   drunk
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #17 เมื่อ: 23 มกราคม 2012, 15:01:17 »

...
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #18 เมื่อ: 23 มกราคม 2012, 15:48:03 »

lol ราย ได้ ต่อ เดือน สัก หมื่น ห้า ถึง อัพ นี้ ผม คง กล้า ซื้อ ครับ
โจทย์ของเราแตกต่างกันไป
บางคนซื้อโนเกียหลายหมื่น ฟังชั่นเพียบ มาก็ใช้แค่โทรแล้วก็ ทำหล่น ทำหาย ทำพัง รวนแล้วก็อยากได้ใหม่
อย่าลืม ว่า ไอโฟนเป็นสมาร์ทโฟน เอามาเทียบกับโนเกียที่เป็นโทรศัพท์ธรรมดา คนละอย่างกัน ถ้าโทรอย่างเดียวแล้ว กระ แดะ หา ไอโฟน นี้ ผมก็ว่าแย่นะ

สมาร์ทโฟน มันต่อเน็ต เล่น เฟส ถ่ายรูป ถ่ายวีดีโอ เล่นวีดีโอ เข้าเว็บได้ ซึ่งเครื่องละเจ็ดร้อยที่มาเทียบตอบโจทย์ไม่ได้แน่นอน

ถึงมันจะมีคำว่าโทรศัพท์ แต่หลายอย่างมันแตกต่าง แต่ใช่ว่าจะมีแต่ข้อดี ข้อเสียก็ต้องมีบ้าง แต่ก็อย่าให้น่าเกลียดจนเสียสมดุลย์ โดยส่วนตัว ไอโฟน ผมว่ามีตำหนิอย่างเดียว คือ ราคา แพง สาด

สมาร์ทโฟน จอใหญ่ ดูเว็บ เช็กเฟส what app ได้ หรือย่ามเงี่ยง ดูคลิปหนังคูณเช่าวัก ได้ สบาย ไม่ต้องแบกโน๊ตบุ๊ก เปิดทีวี ครับ หยิบจับมาถ่ายรูปว่องไว

yuki_kaze

« ตอบ #19 เมื่อ: 23 มกราคม 2012, 16:48:50 »

lol ราย ได้ ต่อ เดือน สัก หมื่น ห้า ถึง อัพ นี้ ผม คง กล้า ซื้อ ครับ
บางคนซื้อโนเกียหลายหมื่น ฟังชั่นเพียบ มาก็ใช้แค่โทรแล้วก็ ทำหล่น ทำหาย ทำพัง รวนแล้วก็อยากได้ใหม่
อย่าลืม ว่า ไอโฟนเป็นสมาร์ทโฟน เอามาเทียบกับโนเกียที่เป็นโทรศัพท์ธรรมดา คนละอย่างกัน ถ้าโทรอย่างเดียวแล้ว กระ แดะ หา ไอโฟน นี้ ผมก็ว่าแย่นะ

สมาร์ทโฟน มันต่อเน็ต เล่น เฟส ถ่ายรูป ถ่ายวีดีโอ เล่นวีดีโอ เข้าเว็บได้ ซึ่งเครื่องละเจ็ดร้อยที่มาเทียบตอบโจทย์ไม่ได้แน่นอน

ถึงมันจะมีคำว่าโทรศัพท์ แต่หลายอย่างมันแตกต่าง แต่ใช่ว่าจะมีแต่ข้อดี ข้อเสียก็ต้องมีบ้าง แต่ก็อย่าให้น่าเกลียดจนเสียสมดุลย์ โดยส่วนตัว ไอโฟน ผมว่ามีตำหนิอย่างเดียว คือ ราคา แพง สาด

สมาร์ทโฟน จอใหญ่ ดูเว็บ เช็กเฟส what app ได้ หรือย่ามเงี่ยง ดูคลิปหนังคูณเช่าวัก ได้ สบาย ไม่ต้องแบกโน๊ตบุ๊ก เปิดทีวี ครับ หยิบจับมาถ่ายรูปว่องไว

ท่านประธานใกล้หายแล้วสินะครับ intello

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
tpp
True Love Always

« ตอบ #20 เมื่อ: 23 มกราคม 2012, 18:25:14 »

ท่านประธานใกล้หายแล้วสินะครับ intello

นั่นสิครับ วัยรุ่นอย่างผมอ่านแล้วมึน  mdr
IonRa

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #21 เมื่อ: 24 มกราคม 2012, 10:56:50 »

จงทำในสิ่งที่เรารัก ทำในสิ่งที่เราชอบ เพราะเวลาชีวิตคนเรานั้นมันแสนสั้นนัก

เอาเป็นว่าอยากได้ก็ซื้อเลยครับ

การเรียนประวัติศาตร์ทำให้เรามองเห็นอนาคต<br />
tony

« ตอบ #22 เมื่อ: 24 มกราคม 2012, 20:55:13 »

ผมใช้ไอ โมบาย ราคา 1190 บาทเองครับ ก็สมราคาดีนะ
Friday~13rd

« ตอบ #23 เมื่อ: 25 มกราคม 2012, 05:56:23 »

ของผมใช้ของฟรี จากน้องเมียมาตลอดเวลาที่มันเปลี่ยนเป็นรุ่นใหม่ๆ  drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์