หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : NVIDIA Booth @ The Games Xpo2012 (TGX2012)  (อ่าน 5519 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 22:27:10 »

น้องคนนี้น่ารักนะ ติดมันเล็กๆ  ^^

น้องเขาแห้งจนไม่รู้จะแห้งไงแล้วครับ ถ้านี่ลุงยังว่าอ้วนอีกต้องหาหุ่นไม้เสียบผีแล้วครับ อิอิกำ

ผมว่าไม่น่าใช่อย่างที่คุณพงษ์เข้าใจแล้วครับ

ลุงเชนแกน่าจะหมายความอย่างงี้มากกว่าครับ ผมว่า ชัวว์ ล้านเปอร์เซนต์ เง้อ

"น้องคนนี้น่ารักนะ ติดมันเล็กๆ "

อันแรก ตรงตัวครับ   น้องคนนี้น่ารักนะ 

ส่วนติดมันเล็กๆ  นี่คงไม่ใช่    น้องเค้าลงพุงหรือมีไขมันอะไรหรอกครับ

น่าจะ ติดที่ มัน เล็กๆ   มากกว่าครับ   ทีนี้ก็มาไล่กันว่าเป็นส่วนไหนที่มันเล็กครับ

แต่ที่ชัวว์คือ ของผมเล็กครับ เยี่ยมไปเลยครับ อิอิกำ tuxout

drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2012, 09:17:35 »

drunk drunk drunk drunk drunk drunk
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์