หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : MSI GeForce GT 640 OC Version Review  (อ่าน 6541 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 20:16:56 »

MSI GeForce GT 640 OC Version ตัวเล็กๆสเปกผม
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 20:40:09 »

ตอนแรก คลิกเข้ามากระทู้นี้   เห็นว่า ตัวเล็ก สเปกผม 

เลยเข้าใจว่า     ท่านที่ทำบทความนี้ น่าจะ เงี่ยง  อยู่ไม่น้อย

พอเข้าไปดูในบทความ   

มาถูกทางแล้วครับ อิอิกำ drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #2 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 20:55:00 »

คับผม อิอิ กำ

ตอนนี้กำลังพยายามเลียแข้งเลียขาเจ้านายครับ อยากไปเยอรมันบ้างไรบ้าง ไม่ได้ไปเรียนโทอะไรหรอกนะครับแบบนั้นอายเค้า คือจะไปส่องหรั่งอย่างเดียว drunk
Leim1

« ตอบ #3 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 21:41:42 »

เคลมของหรั่งนี่    ไม่รู้เหมือนกันครับว่าเป็นไงนะครับ   แต่ถ้าเป็น DJ นี่  น่าจะรู้ครับเพราะว่า ผัวนิโกร ผัวฝรั่ง  มีครับ อิอิกำ  drunk

กลับมาบ้าน มีความสุขมากครับวันนี้

มีเฟิร์มแวร์ nexus 7 ใหม่  กับ  xperia s ใหม่  มาให้โหลด   

เดี๋ยวลองเปิดหนังหรั่งออนไลน์ดูว่าจะได้ภาพที่สวยงาม ไร้ขน  เหมือนเดิมหรือเปล่านะครับ อิอิกำอีกดอก drunk drunk drunk
Leim1

« ตอบ #4 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 21:44:59 »

มันค้างงี้มาครึ่งชั่วโมงแล้วครับ ไม่รู้ว่าจะได้โทรศัพท์ใหม่อีกหรือเปล่านะครับ อิอิกำ drunk
tpp

« ตอบ #5 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 22:19:13 »

เง้อ ใจหายแน่ๆ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 22:43:40 »

แรงแบบไม่ต้องเสียบไฟเพิ่ม

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #7 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 23:37:31 »

ถ้าเป็นcpuอ่อนๆทั่วๆไปต้องลบกี่เฟรมครับ อิอิ mdr

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Leim1

« ตอบ #8 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 23:41:28 »

ถ้าเป็นcpuอ่อนๆทั่วๆไปต้องลบกี่เฟรมครับ อิอิ mdr

ใช่ยี่ห้อนึงที่ แรงๆ ใช่มั๊ยครับ อิอิกำ drunk
Leim1

« ตอบ #9 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2012, 00:50:02 »

พึ่งอัพเสร็จครับ   คิดว่าเน่าซะแล้ว  อิอิกำ tuxout
tpp

« ตอบ #10 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2012, 07:27:19 »

ท่านก็

ก็ปรับให้เหมาะสมงัยครับ นี่ผมยังคิดว่า ผมประเมิน 640 ต่ำไปนิดด้วย เพราะบางเกมส์ที่ทดสอบเนี่ย มันน่าจะปรับโหดกว่านี้ได้อีกครับ

เดี๋ยวนี้ถ้าจะถามว่าการ์ดรุ่นนี้รุ่นนั้นเล่นเกมส์ได้มั๊ย เอาแบบลื่นๆ ผมก็คงตอบว่า เล่นได้หมดครับ ลื่นหัวแตกด้วยการ์ดเล็กก็ได้

แต่คำถามที่ต้องพิจารณาคือ ภาพสวยแค่ไหนนี่ ต้องแล้วแต่เงินที่อยู่ในกระเป๋านะครับ อิอิ กำ
tpp

« ตอบ #11 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2012, 09:07:18 »

พึ่งอัพเสร็จครับ   คิดว่าเน่าซะแล้ว  อิอิกำ tuxout

พรีวิวแบบคนชอบหนังคูณให้ดูหน่อยได้มั๊ยครับ อยากเห็นและอยากได้ nexus 7 มากๆ ผมว่า ipad มันใหญ่ไปนิดสำหรับผม ปล่อยให้เจ้าตัวจิ๋วยึดไปนานแล้ว อิิอ กำ
Leim1

« ตอบ #12 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2012, 09:54:30 »

เห็นเค้าว่าเดี๋ยวมี ไอ้แป๊ด  7 นิ้ว จะวางขายนะครบ

ถ้างั้นจริง คิดว่า น่าจะ ราคาพอๆกับพวก Tab 2 แต่ไม่กาก เท่า Tab2 แน่ๆครับ

nexus เอาให้หลานใช้ครับ   เห็นว่าโรงเรียนมันจะเอามาแจก แต่ไม่อยากให้ใช้ตัวของโรงเรียนครับ เกรงใจ EPU ครับ   

EPU อ่านว่า อี พี ยู นะครับ

ตอนนี้ยังไม่ได้ให้เอาไปโรงเรียนครับเพราะ  ไม่เห็นครูที่โรงเรียนว่าไง   ไม่รู้ว่าจะได้มาเมื่อไหร่ ก็ไม่รู้ครับ โรงเรียนประชาบาลในเขตอำเภอเมือง เห็นว่าจะไล่ๆแจกกัน ไม่รู้ ไปค้างที่ไหนอยู่เหมือนกันครับ เง้อ

ลุงเชนซื้อเลยครับ   ดีกว่า  กาแลกซวยหัวคี่ ล้านเปอร์เซนต์ครับ  อันนี้การันตี 

จริงๆเอาตัว 8 กิ๊ก ก็พอครับ ที่เหลือก็เอาไปฝากกับคอม pc ก็ได้   เปิดพวก app airไรงี้ ก็ไม่เต็มแล้วครับ

แต่ถ้าใจผม ผมว่า   มันพลาดนะ ไม่ทำให้เพิ่มหน่วยความจำภายนอกได้  เพราะ หนังเรื่องนึงก็ 2 กิ๊กกว่าๆแล้วครับ อิอิกำ tuxout
Leim1

« ตอบ #13 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2012, 09:57:58 »

จริงๆผมก็ไม่ได้ชอบ พี่จ๊อบส์ สักเท่าไหร่ครับ

แต่ถ้า   ไอ้พวก เกาหลี  ขี้ลอก   เหียกๆ    ทำขายๆของกันไป   ผมว่าไม่สมราคานะ   

นี่ก็ไม่ค่อยมีความถนัดด้าน อุปกรณ์ด้านนี้เท่าไหร่เหมือนกันครับ ไม่บังอาจรีวิวเหมือนกัน

ถ้าถามว่า ที่ใช้มือถือมานี่     จาก สวิทช์มาจาก ซัมซุง  ไป  โซหนี้

รู้แล้วครับมือถือตัวต่อไปจะใช้อะไร   เอาโซหนี้ดีกว่าครับ  อินเตอร์เฟส  ระบบมันที่เค้าเขียนมาพัฒนามา มันเป็นไปในแนวทางเค้า   ดีไซน์ผมว่าโซหนี้ เค้าคิดเองเป็น    ตอนนี้ก็แฮปปี้มากครับตัวนี้ ลืม Note แล้วครับดอกนี้ จอมันจะเอียด สวยเนียนกว่าเยอะเลยจริงๆ  สำคัญคือ เมลไปถามซัพพอร์ท  เค้าตอบไวครับ  ใช้ได้เลย   

ที่ถามนี่ ไม่ใช่ โซหนี้ไทยนะครับ ของ Global ครับ อิอิกำ drunk
Leim1

« ตอบ #14 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2012, 09:59:16 »

เห็นว่า   เว็บเรา ดีลกับ Asus อยู่ใช่มั๊ยครับ

ฝากๆถามตัว  8 กิ๊กให้หน่อยนะครับ   

ผมว่าเครื่องหิ้ว มันเปิดแพงไปหน่อยครับ    ได้ของศูนย์มา สบายใจกว่า   

ยี่ห้อ Asus ผมค่อนข้างไว้ใจเรื่องการ Support เค้าพอสมควรครับ    ไม่ทิ้งยี่ห้อนี้อยู่แล้วครับ
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์