หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Corsair Force GT 60GB Solid-State Hard Drive SATA III  (อ่าน 3356 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 07 กันยายน 2012, 20:18:55 »

SSD ขนาดเล็กที่เป็นตัวเลือกที่น่าสนใจในการอัพเกรดระบบในเวลานี้
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #1 เมื่อ: 07 กันยายน 2012, 20:47:09 »

เจิม  glasses
tpp
True Love Always

« ตอบ #2 เมื่อ: 07 กันยายน 2012, 20:48:53 »

Wink

น้ำท่วมหรือเปล่าครับ
Leim1

« ตอบ #3 เมื่อ: 07 กันยายน 2012, 20:51:09 »

ขับผ่านสะพานก็  มองไม่เห็นค่ำมืดแล้ว เง้อ

แต่ ฝนตกหนัก ต่อเนื่อง ยาวนาน     แรง  พอตัวครับช่วงกลางคืน   

เปิดเข้า Vmod นี่รู้เลยว่า ช้าแบบ กากๆจริงๆ

ตกลง เจิมก่อน    ได้ก่อนนะครับ

ตัวนี้ ผมสนใจครับ   500 รวมส่ง EMS แล้วกันครับ อิอิกำ glasses
tpp
True Love Always

« ตอบ #4 เมื่อ: 07 กันยายน 2012, 20:54:24 »

out
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #5 เมื่อ: 07 กันยายน 2012, 22:00:44 »

เชื่อมั้ยครับ ตอนนี้ผมยังใช้แบบจานหมุนอยู่เลยครับ อิอิกำ out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 08 กันยายน 2012, 03:08:05 »

ขับผ่านสะพานก็  มองไม่เห็นค่ำมืดแล้ว เง้อ

แต่ ฝนตกหนัก ต่อเนื่อง ยาวนาน     แรง  พอตัวครับช่วงกลางคืน   

เปิดเข้า Vmod นี่รู้เลยว่า ช้าแบบ กากๆจริงๆ

ตกลง เจิมก่อน    ได้ก่อนนะครับ

ตัวนี้ ผมสนใจครับ   500 รวมส่ง EMS แล้วกันครับ อิอิกำ glasses

เท่ากับที่แม้วแจกเลยครับ 500 อิอิกำครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Leim1

« ตอบ #7 เมื่อ: 08 กันยายน 2012, 07:59:16 »

พี่ทักษิณผมแกเป็นคนดีครับ 

อยู่ดีกินดี มีตังค์ใช้ 

พอมีเงินแล้ว จะได้ ซื้อน้ำมัน กันคนละลิตร ใส่ขวด ปิดจุกผ้า  แลดูงามตา ศิลปแบบ Street ART แบบนี้   ทำกันไม่ได้ง่ายๆครับ ต้องใช้จิตใต้สำนึกทำออกมาถึงจะสามารถทำได้  ยอดไปเลยครับ อิอิกำ tuxout
Leim1

« ตอบ #8 เมื่อ: 08 กันยายน 2012, 08:08:19 »

แนะนำนะครับ 

คาดว่า น้ำน่าจะท่วม หลายๆที่ครับ เพราะว่า  น้ำท่าเยอะเหลือเกิน  ทางเหนือนี่ ไม่น่ารอดหลายที่ครับ  หนักจริงๆ

จัด คาราวาน ช่วยเหลือคนน้ำท่วม โดย  เอาของเลหลัง มาขาย ทำทีเป็นว่า ลดราคา จริงๆก็ ราคาเดียวกันนั่นแหล่ะครับ   มีอันถูกจริง สิบกว่ากล่อง นอกนั้น ราคาเต็ม    พอให้ได้ลงโบรชัวว์พอใส่ในสปอตรถวิ่งได้

เชิญสปอนเซอร์ไปเยอะๆครับ   เรียกเก็บเงินค่าแบนเนอร์เพิ่มอีก  อ้างว่าจะได้เอาไปให้ช่วยพวกน้ำท่วม  ทีนี้ก็  ยั๊กไว้สัก 99 % ที่เหลือก็ ซื้อน้ำแก้วละบาทแจกในงาน เอาสัก  500 อันก็พอ ของ Aro ก็มี ถูกดี

พอมีขึ้นเวที ก็ บอกชื่อเว็บเราไปเลย บ่อยๆครับ ให้คนเข้าใจว่า จริงๆนี่คืองานเราทำเป็นหลัก พวกสปอนเซอร์ ไม่เกี่ยวข้องอะไรมาก แค่ติดสอยห้อยตามมา 

ว่าง่ายๆ  ทำตัวแบบ ปลิง  ครับ    ไม่ใช่ปลิง ธรรมดาๆ ปลิงเนรคุณ อีกต่างหาก  อิอิกำ out out out

ก็ เซ็ทวันเวลาลองดูครับ    เอาให้   น้ำมันหายท่วม แห้งๆสักสองสามเดือน  จนเค้าเลิกแจกโน่นนี่กันเสร็จ ค่อยลงครับ

ยอดไปเลยครับ  event แบบนี้ 

ถ้าไม่ได้อยู่ในถังขยะเปียกนี่   ไม่กล้าทำเลยนะครับเนี่ย อิอิกำจัญไร out out out out out

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์