หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกเวบนี้ มีท่านใดเป็นทนายความรึเปล่าครับ  (อ่าน 6258 ครั้ง)
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #15 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2009, 15:20:21 »

ขอบคุณทุกท่านครับ ผมแค่ลองถามดูเผื่อจะมีคนในบ้าง แค่อยากถามอะไรเล็กๆน้อยๆ แนวปรึกษามากกว่า
คงไม่มีตังแต่งตั้งเพื่อคุยงานเล็กๆหรอกครับ เสียเวลาเค้า ถ้ามีคนในเวบก็ดีครับ ไม่มีก็ไม่เป็นไร ^^

คุยเล่นๆก็ท่านเทพเบนเลยครับ อิอิ
ขอบคุณครับ เดี๋ยวว่างๆจะPMไปลองคุยดูครับ ^^

pm ไปหล่ะหรอ 2-3 วันอะครับ มันน่าจะมาตอบ...ไอ้นี่ชอบ ผลุบๆโผล่ๆ...มันมาทัก msn ผมตอน ตี4กว่าๆ ว่า เห้ย หล่ะแม่มก็ offline ไป  no เพี้ยนครับ เพื่อนผมเพี้ยน
กำ งั้นถ้าจะคุย คงต้องรบกวนคุณหนุ่มเป็นตัวกลางให้อีกทีแล้วกัน ^^
ben

« ตอบ #16 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2009, 16:23:40 »

ขอบคุณทุกท่านครับ ผมแค่ลองถามดูเผื่อจะมีคนในบ้าง แค่อยากถามอะไรเล็กๆน้อยๆ แนวปรึกษามากกว่า
คงไม่มีตังแต่งตั้งเพื่อคุยงานเล็กๆหรอกครับ เสียเวลาเค้า ถ้ามีคนในเวบก็ดีครับ ไม่มีก็ไม่เป็นไร ^^

คุยเล่นๆก็ท่านเทพเบนเลยครับ อิอิ
ขอบคุณครับ เดี๋ยวว่างๆจะPMไปลองคุยดูครับ ^^

*-*

pm ไปหล่ะหรอ 2-3 วันอะครับ มันน่าจะมาตอบ...ไอ้นี่ชอบ ผลุบๆโผล่ๆ...มันมาทัก msn ผมตอน ตี4กว่าๆ ว่า เห้ย หล่ะแม่มก็ offline ไป  no เพี้ยนครับ เพื่อนผมเพี้ยน
กำ งั้นถ้าจะคุย คงต้องรบกวนคุณหนุ่มเป็นตัวกลางให้อีกทีแล้วกัน ^^

อ่ามีเรื่องอะไรกันเหรอคร๊าบ นินทาระยะเผาขนเชียวนะ

----คือมีเรื่องอะไรเหรอคับ ทิ้งคำถามไว้ใน pm เลยคร๊าบผม แล้วจะตอบให้ครับ คือบอกได้เพียงว่าไม่ได้รู้ทุกเรื่องนะครับ แล้วผมไม่ใช่ทนายด้วยอ่า เป็นข้าราชการครับ happy
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #17 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2009, 16:53:48 »

ขอบคุณป๋าน่อมกะคุณเบ็นครับ จบปัญหาแล้วครับ
 Cool Cool Cool Cool Cool
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์