หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เซ้งร้านขายเสื้อผ้าผู้หญิงด่วนค่ะ อยู่โครงการปิ่นเงินพลาซ่า  (อ่าน 756 ครั้ง)
priestdome99
Vmodtech Member

« เมื่อ: 24 ธันวาคม 2012, 19:27:19 »

เซ้งร้านขายเสื้อผ้าผู้หญิงด่วนค่ะ
ร้านแต่งแนววินเทจ อยู่โครงการปิ่นเงินพลาซ่า ตรงข้ามเซ็นทรัลปิ่นเกล้า
ติดกับเมเจอร์ปิ่นเกล้า มีทุกกลุ่มเป้าหมายค่ะ นักเรียน นักศึกษา คนทำงาน ทำเลดีมากมากค่ะ
และอยู่ในซอยที่คนเดินเยอะสุดค่ะ(เซ้งเนื่องจากมีงานประจำทำและไม่มีเวลาดูแลร้านค่ะ)

ห้องหัวมุม ซอย 3 ขนาด 2x2 ตร.ม.
ราคาเซ้งคุ้มมากกก!!! 150,000 บาท (ราคารวมค่าโอนเปลี่ยนชื่อ 10,000)

ห้องกระจกพร้อมแอร์ใหม่ ซอย 4 ขนาด3x3 ตร.ม.
ราคาเซ้งคุ้มมากกกก!!! 200,000 บาท
(ราคานี้รวมค่าโอนเปลี่ยนชื่อ 20,000+ค่าประกัน10,000+ค่าต่อสัญญา15,000แล้วค่ะ)

เป็นราคาเซ้งสิทธิ์ขาด สามารถขายได้ตลอดชีพค่ะ

*** สิ่งที่จะได้รับสำหรับผู้มาเซ้ง ***

- ทุกอย่างในร้าน เช่น
ราวไม้สั่งทำแบบวินเทจมีล้อเลื่อน / แขนเหล็ก / ไม้แขวนอย่างดี มากกว่า 5 โหล /
ตู้เก็บสต๊อก / ไฟดาวไลท์ / กระจกวินเทจอย่างดี / พัดลม / โคมไฟ

( ถ้าขายเสื้อผ้าผู้หญิง ก้อสามารถนำสินค้ามาลงเองได้เลย โดยไม่ต้องตกแต่งเพิ่มเติมค่ะ )

... สามารถเปลี่ยนประเภทสินค้าที่จะขายได้นะคะ แต่ต้องเชคกับทางโครงการก่อนคะ

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 087-052-1550 ค่ะ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์