หน้า: 1 2 3 [4] 5 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : STEFRAN DEKVEN V : Trailer  (อ่าน 29184 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #45 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2009, 23:29:00 »

อิิอิ ผมกะจะจุดธูป ปักตะไคร้ แห่นางแมว อันเชิญท่านเทพสเตฟานมาเจิม I5 ให้ฮากันทั้งหมู่บ้านแล้วเชียว
มางานนี้ควบดูคาตี๋ จัดสก้อยเป็นอาหมวย(ก้มลงไปชี้กระเป๋าหลังหนังเหี้ย ไม่เหม็นกันเลยหรือนั้น อิอิ เค้าว่าเทพไม่ชอบซักกุงเกงไม่รู้จริงป่าว) เห็นแล้ว อิจฉาๆ

ผมว่าไม่ต้องมีพิธีรีตรองอะไรมากมายหรอกครับ แค่หา'สือโป๊ให้ท่านเทพเล่มนึงก็พอแล้วนะครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #46 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2009, 23:41:33 »

อิิอิ ผมกะจะจุดธูป ปักตะไคร้ แห่นางแมว อันเชิญท่านเทพสเตฟานมาเจิม I5 ให้ฮากันทั้งหมู่บ้านแล้วเชียว
มางานนี้ควบดูคาตี๋ จัดสก้อยเป็นอาหมวย(ก้มลงไปชี้กระเป๋าหลังหนังเหี้ย ไม่เหม็นกันเลยหรือนั้น อิอิ เค้าว่าเทพไม่ชอบซักกุงเกงไม่รู้จริงป่าว) เห็นแล้ว อิจฉาๆ

ผมว่าไม่ต้องมีพิธีรีตรองอะไรมากมายหรอกครับ แค่หา'สือโป๊ให้ท่านเทพเล่มนึงก็พอแล้วนะครับ อิอิ

อิอิ เห็นบอกว่าขอจะๆ ด้วยครับ อิอิ
2jz_turbo

« ตอบ #47 เมื่อ: 01 กันยายน 2009, 00:01:56 »

ท่านเทพสำเร็จวิชาแล้ว กลับมากู้โลก.. yes

ใช่ครับ กลับมากู้โลกแล้ว หลังจากไปกู้สหกรณ์มาผ่อนหมดแล้ว อิอิกำ

ท่านเทพกู้สหกรณ์ส่ง Ducati หรอคับท่านน่อม อิอิ ตรึกโป๊ะ!!!

สบาย-สบาย

« ตอบ #48 เมื่อ: 01 กันยายน 2009, 00:57:54 »

สาธุ ...  note รอคอยเธอมาแสนนาน ... อิอิ  whistle

Eakle
Registered User
*

« ตอบ #49 เมื่อ: 01 กันยายน 2009, 01:01:45 »

กลับมาแล้ว 555+

กับวลีอะไีรน้าาาาา

"เหนือกว่าพวกมึง ในรายละเอียด" อะไรนี่แหละ ยังจำได้เลย อิอิ
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #50 เมื่อ: 01 กันยายน 2009, 03:03:06 »

"เหนือกว่าพวกมึง ในรายละเอียด" อะไรนี่แหละ ยังจำได้เลย อิอิ

"เหนือกว่าพวกมึง ด้วยรายละเอียด" ครับ สาธุ ใช้ปราบเกรียนหัดแหนมชะงักดีัแล  out

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: 01 กันยายน 2009, 07:24:21 »

ยังดีครับไม่ไปกู้แขกขายผ้ามา   ไม่งั้น  เจอมอไซด์วิ่งตามทวงหนี้ถึงบ้านอีก  อิอิกำ

พวกแขกขายผ้ารวยครับ มีเงินปล่อยกู้ แต่พวกแขกขายพัดลมจนครับ น่าเห็นใจจริงๆครับ อิอิกำ drunk

เอ๊...  แขกขายพัดลมแดกตามเว็บบอร์ดนี่ มันคุ้นๆอยู่นะครับท่านน่อม   

อาจจะปล่อยกู้ในรูปแบบอื่นครับ   ส่งดอกโดยจ่ายเป็นมัดจำเป็นตูดแทน  กำ  งานนี้อาจมีกลิ่นน้ำปลาได้ง่ายๆ  อิอิกำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #52 เมื่อ: 01 กันยายน 2009, 08:38:50 »

"เหนือกว่าพวกมึง ด้วยรายละเอียด" ครับ สาธุ ใช้ปราบเกรียนหัดแหนมชะงักดีัแล  out

"เหนือกว่าพวกมึงได้ ด้วยรายละเอียด" ครับ โค่ดเต๊ฟ อิอิ

ยังดีครับไม่ไปกู้แขกขายผ้ามา   ไม่งั้น  เจอมอไซด์วิ่งตามทวงหนี้ถึงบ้านอีก  อิอิกำ

พวกแขกขายผ้ารวยครับ มีเงินปล่อยกู้ แต่พวกแขกขายพัดลมจนครับ น่าเห็นใจจริงๆครับ อิอิกำ drunk

เอ๊...  แขกขายพัดลมแดกตามเว็บบอร์ดนี่ มันคุ้นๆอยู่นะครับท่านน่อม   

อาจจะปล่อยกู้ในรูปแบบอื่นครับ   ส่งดอกโดยจ่ายเป็นมัดจำเป็นตูดแทน  กำ  งานนี้อาจมีกลิ่นน้ำปลาได้ง่ายๆ  อิอิกำ

คนทำมาหากินสุจริต ผมว่าเขาก็ดีอยู่แล้วครับ แค่ขายพัดลมคงไม่รวยเท่าขายผ้า เศรษฐกิจแบบนี้ต้องหลายๆทางครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Northbridge

« ตอบ #53 เมื่อ: 01 กันยายน 2009, 09:15:27 »

ระวัง

มันกำลังจะมา  gasp

MatooM

« ตอบ #54 เมื่อ: 01 กันยายน 2009, 15:42:06 »

กำคับท่านน่อม

ท่านเมพสเตฟราน  ย้ายออกจากวินประดู่แล้วหยอ  grrrrrr grrrrrr
kaiori
*

« ตอบ #55 เมื่อ: 01 กันยายน 2009, 17:27:37 »

ขาวมากครับ heart
Suhanna

« ตอบ #56 เมื่อ: 01 กันยายน 2009, 18:20:31 »

ไม่เห็นนาน คิดถึงเทพเหมือนกัน อิอิ
Gopz
*

« ตอบ #57 เมื่อ: 01 กันยายน 2009, 19:58:55 »

หล่ออ่า

love love love love
paranoid

« ตอบ #58 เมื่อ: 01 กันยายน 2009, 21:05:45 »

งวดที่ท่านเทพมาพร้อม 2009 เลยแฮะ ฮี่ๆ  lol
Jill

« ตอบ #59 เมื่อ: 01 กันยายน 2009, 23:33:41 »

ยิ่งเห็น ยิ่งเลื่อมใสท่านเทพ  สาธุ.... jap
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6   ขึ้นบน
  พิมพ์