หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้มีmemberคนไหนหายไปมั่งครับ  (อ่าน 8287 ครั้ง)
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #15 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 09:19:27 »

หายไปพอสมควร เช่น narakrit ruin พี่ตี๋ ขอนแก่นหล่อ(ไม่รู้เขียนชื่อกันถูกรึเปล่า ผิดก็ขออภัย mdr)

แถมช่วงนี้goldenweekก็คงหายเยอะหน่อย (ไปเสพเงินเดือนกัน) ^^

จะว่าไป ขอนแก่นหายไปนานจิง ๆ แหะ ใครมีเบอร์ก็โทรตามหน่อยสิ ว่ายังซำบายดีบ่

ติดแฮมอยู่ครับช่วงนี้ อิอิ

ติดแฮมหรือติดแคมครับ อิอิ

รับfitting3/8จ้า
Friday~13rd

« ตอบ #16 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 10:15:49 »

ผมว่าท่าน kirk หายไปด้วยท่านฯ นึงน๊ะครับ   อิอิกำ  out

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
ThePing

« ตอบ #17 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 05:26:54 »

ผมว่า พ่อท่านผู้นำ นะครับ

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #18 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 07:14:04 »

gorilla อีกคน ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กันยายน 2009, 08:58:19 โดย Chris » บันทึกการเข้า
tpp
True Love Always

« ตอบ #19 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 07:19:11 »

ผมว่าท่าน kirk หายไปด้วยท่านฯ นึงน๊ะครับ   อิอิกำ  out

ที่ขับรถ 350Z สีน้ำเงินหรือเปล่าครับ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #20 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 08:17:35 »

ที่ขับรถ 350Z สีน้ำเงินหรือเปล่าครับ
น้าตาฝาดป่าว ปกติเค้าจะใช้ HINO 20 หน้าต่างสีน้ำเงินนะครับ  Kiss

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #21 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 08:31:15 »

อืมนั่นดิครับ ไม่รู้หายไปไหน สงสัยจะแก่ตายไปแล้วมังครับ  Cry

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #22 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2009, 22:03:48 »

เอท่าน กูรู ตะลุยคริสมาส  ก็หายไปนานเหมือนกันนะครับ lol

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #23 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2009, 22:30:31 »

หายไปพอสมควร เช่น narakrit ruin พี่ตี๋ ขอนแก่นหล่อ(ไม่รู้เขียนชื่อกันถูกรึเปล่า ผิดก็ขออภัย mdr)

แถมช่วงนี้goldenweekก็คงหายเยอะหน่อย (ไปเสพเงินเดือนกัน) ^^
จะว่าไป ขอนแก่นหายไปนานจิง ๆ แหะ ใครมีเบอร์ก็โทรตามหน่อยสิ ว่ายังซำบายดีบ่
กรำคับท่าน ถ้าติดต่อมาฝากบอกด้วยนะคับว่า "รักษาสุขภาพด้วย" อิอิ

ติดแฮมหรือติดแคมครับ อิอิ

whip อะไรกันครับเนี่ย
จะว่าไปแล้วหน่วยข่าวกรองเราข้อมูลแน่นจริงๆ ครับ  gasp
ผมพึ่งจะสอบๆๆๆๆ เสร็จ ครับเนี่ย  drunk

อืมนั่นดิครับ ไม่รู้หายไปไหน สงสัยจะแก่ตายไปแล้วมังครับ  Cry
ผมว่าหัวใจวายเพราะมีลูกชายแย่ๆมากกว่าอ่ะครับ  Cry

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #24 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2009, 22:32:07 »

ยังอยู่ครับ 666 penguin

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
kingmax

« ตอบ #25 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2009, 10:10:41 »

อ่า มารายงานตัวแล้วครับ มีคนคิดถึงผมด้วย ดีใจจัง อิอิ

พอดีตอนนี้เรียน ปี4 กำลัง ทำโปรเจคจบด้วยครับ ก็เลยไม่ได้มาสักเท่าไหร่ ก็มานานๆ ครั้งแล้วครับ + ช่วงนี้กำลังจีบสาวอยู่ด้วยครับ แหะๆ เลยออกเที่ยวบ่อยหน่อยงับ บางทีก็เข้ามาแซวท่านพี่kim ครายเครียดครับ

ขอบคุณครับผม ส่วน ocz ก็เล่นบ้าง ไม่ได้เล่นบ้างเหมือนกันครับ
kingmax

« ตอบ #26 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2009, 10:14:08 »

เดียว 11 โมงนี้ก็ออกไปเอาโปรเจคมาทำอีกแล้วครับ แงๆๆๆๆ ต้องสู้ๆ
beerking

« ตอบ #27 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2009, 10:19:21 »

มารายงานตัวครับ อิอิ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #28 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2009, 16:30:49 »

มีหายไปกับบอร์ดเก่าเยอะเลย

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
Seiris

« ตอบ #29 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2009, 17:15:54 »

โดนท่านคริสอุ้มที่เซียร์ครับ ช่วยนู๋ด้วย T T

ผู้ที่อยู่ต่างจังหวัดและต้องการซื้อของที่พันทิพ

http://www.vmodtech.com/webboard/index.php/topic,37.0.html

ติดต่อได้ที่ 0891044342 มีนครับ
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์