หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตลาดนัดโชห่วยของแม็คโครนี่สุดยอดเลยครับ เดินไปมุมไหนก็น่าสนใจทั้งนั้น  (อ่าน 2333 ครั้ง)
gmiee
Registered User
*

« เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 02:21:39 »

เห็นตั้งแต่ในโฆษณาแล้วครับว่ามีทั้งเมืองจำลองโชห่วยมหานคร กิจกรรมเวิร์คช็อปตามบูทต่างๆ หรือแม้แต่บรรยายพิเศษ และมินิคอนเสิร์ต ไปงานนี้ไม่เสียเที่ยวจริงๆ ครับ เอารูปคุณตันตอนบรรยายมาฝาก สนุกดีครับผมยืนดูเพลินเลย

kokodomomo
Registered User
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 00:47:24 »

ไปเดินมาแล้วค่ะ ชอบเมืองจำลอง และตลาดเก่าจำลองค่ะ ได้บรรยากาศดีจริงๆ และได้มีโอกาสเข้าฟังสัมมนาด้วยนะคะ ความรู้เยอะมากค่ะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์