หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 30   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Groovygang.Net จำหน่าย เครื่องเสียงรถยนต์ วิทยุ ลำโพง แอมป์ GPS ปลีก-ส่ง  (อ่าน 103658 ครั้ง)
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #45 เมื่อ: 15 กันยายน 2009, 19:06:12 »

ไม่ทราบร้านอยู่แถวไหนครับ มีแผนที่รึเปล่า สนใจสินค้าอยู่ แต่กะว่าจะไปรับเอง ^^
Groovygang

« ตอบ #46 เมื่อ: 15 กันยายน 2009, 22:40:34 »

ไม่ทราบร้านอยู่แถวไหนครับ มีแผนที่รึเปล่า สนใจสินค้าอยู่ แต่กะว่าจะไปรับเอง ^^

อาจจะเรียกไม่ได้เต็มปากว่าร้านเพราะขายส่งอยู่ แต่ก็มารับสินค้าที่ Office ได้เช่นกัน ซึ่งตั้งอยู่แถวหัวลำโพง มารับสินค้าได้เลยครับ  lol แผนที่รบกวน PM E-mail มาให้ผมก็ได้ครับ  Wink
Groovygang

« ตอบ #47 เมื่อ: 16 กันยายน 2009, 00:12:24 »

PSP DS Game Charger

เล่นเกม แบทไม่มีวันหมด แม้ในยามขับขี่ มีปลั๊กรูเสียบสำหรับใช้ไฟจากรถ ชาร์จเข้าตัวเครื่องครับ มีทั้งหัว DS และ PSP เลยน๊า  Tongue
(ของโปรดผมเลยแหละ)
Groovygang

« ตอบ #48 เมื่อ: 16 กันยายน 2009, 10:28:39 »

สนใจอะไรเชิญติดต่อได้ที่ www.groovygang.net อัพเดทข่าวสารและสินค้าใหม่ๆทุกอาทิตย์จ้า
Groovygang

« ตอบ #49 เมื่อ: 16 กันยายน 2009, 17:21:31 »

SU-33A ของใหม่ รูปทรงคล้ายวอล์คแมน พกพาใส่กระเป๋าไปไหนต่อไหนได้ มีลำโพงในตัว หรือต่อออกหูฟังก็ได้ ราคาประหยัด สุดๆ  Cheesy
Groovygang

« ตอบ #50 เมื่อ: 16 กันยายน 2009, 20:53:05 »

สนใจอะไรเชิญติดต่อได้ที่ www.groovygang.net อัพเดทข่าวสารและสินค้าใหม่ๆทุกอาทิตย์จ้า Smiley
Groovygang

« ตอบ #51 เมื่อ: 16 กันยายน 2009, 23:24:51 »

พบกับนวัตกรรมใหม่ Bass Box ติดรถยนต์ของ MBQ นวัตกรรมจากอเมริกา ไม่ต้องติดแอมป์เพิ่มเพราะมีในตัว วางไว้ใต้เบาะรึที่อื่นๆได้สบายๆ มีทั้ง 8 นิ้ว กับ 10 นิ้ว สนใจเข้าไปชมได้ เสียงดีไม่เหมือนรุ่นที่มาจากจีน เสียงก๊องแก๊ง เบสไม่หนักครับ  Cheesy
Groovygang

« ตอบ #52 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 01:03:12 »

สนใจชมสินค้าได้ที่ www.groovygang.net สินค้าเพียบมากกว่า สองร้อยรายการ อัพเดททุกอาทิตย์!
Groovygang

« ตอบ #53 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 09:11:39 »

สนใจอะไรเชิญติดต่อได้ที่ www.groovygang.net อัพเดทข่าวสารและสินค้าใหม่ๆทุกอาทิตย์จ้า
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #54 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 12:08:25 »

อาจจะเรียกไม่ได้เต็มปากว่าร้านเพราะขายส่งอยู่ แต่ก็มารับสินค้าที่ Office ได้เช่นกัน ซึ่งตั้งอยู่แถวหัวลำโพง มารับสินค้าได้เลยครับ  lol แผนที่รบกวน PM E-mail มาให้ผมก็ได้ครับ  Wink
ได้แผนที่แล้วครับ ขอบคุณครับ เดี๋ยวติดต่อไป ^^

ปล. สนใจ Pioneer DEH-1150MPG อยู่ ไม่ทราบราคานี้รวมค่าส่งรึยังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กันยายน 2009, 12:14:35 โดย Chris » บันทึกการเข้า
Groovygang

« ตอบ #55 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 15:24:09 »

ได้แผนที่แล้วครับ ขอบคุณครับ เดี๋ยวติดต่อไป ^^

ปล. สนใจ Pioneer DEH-1150MPG อยู่ ไม่ทราบราคานี้รวมค่าส่งรึยังครับ

ยังไม่รวมค่าส่งครับ ให้จัดส่งเป็น EMS พัสดุส่งตรงถึงหน้าบ้าน ได้รับของ 1-2 วัน ราคา 130 บาทครับ ส่งตรงธรรมดา 60 บาทแต่ได้ของช้าหน่อยประมาณ 2-5 วันครับ

ปล. ไม่แน่ใจว่าใช่พี่คนที่มาหน้าร้านวันนี้หรือเปล่า ถ้ามาแล้วต้องขอโทษด้วยเพราะบางรุ่นเราไม่ได้ stock ไว้แต่ถ้าโทรมาก่อนว่าจะมารับสินค้า มีสินค้าให้รับแน่นอนครับผม Smiley
Chris

« ตอบ #56 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 16:44:56 »

ยังไม่รวมค่าส่งครับ ให้จัดส่งเป็น EMS พัสดุส่งตรงถึงหน้าบ้าน ได้รับของ 1-2 วัน ราคา 130 บาทครับ ส่งตรงธรรมดา 60 บาทแต่ได้ของช้าหน่อยประมาณ 2-5 วันครับ

ปล. ไม่แน่ใจว่าใช่พี่คนที่มาหน้าร้านวันนี้หรือเปล่า ถ้ามาแล้วต้องขอโทษด้วยเพราะบางรุ่นเราไม่ได้ stock ไว้แต่ถ้าโทรมาก่อนว่าจะมารับสินค้า มีสินค้าให้รับแน่นอนครับผม Smiley
เปล่าครับ ผมยังไม่เคยไป แต่สงสัยคงต้องให้ส่งเอา เพราะผมอยู่รังสิต ไม่ทราบมาส่งแบบเอกชน ไม่ผ่านไปรษณีย์ แบบมอไซด์ส่งอย่างนี้มีรึเปล่าครับ เท่าไหร่
Groovygang

« ตอบ #57 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 17:37:06 »

ถ้าเป็นแถบนั้น messenger เราไม่ได้วิ่งผ่านเลย หรือถ้าจะให้ไปค่าใช้จ่ายจะไม่คุ้มเอา (เพราะน่าจะเกิน 200 บาท)
ถ้าให้สะดวกสุดคงต้องเป็น ปณ. ล่ะครับ
แต่ถ้าไม่สะดวกใจ ก็เก็บเงินปลายทางล่ะครับ (ซึ่งก็ต้องเสียเวลาไปเอาที่ ปณ. + ค่าธรรมเนียมในการเรียกเก็บเงิน)

ถ้าส่ง EMS และอยู่ใน กทม. และ ปริมณฑล ส่งวันนี้วันรุ่งขึ้นก็ได้รับสินค้าแล้วครับ ไม่ต้องกลัวว่าจะโดนเบี้ยวเน้อ
ไม่สบายใจไปเช็คเลขรหัสไปรษณีย์ที่หน้าเว็บไซท์ได้เลยครับ อัพเดททุกวัน ^^
Chris

« ตอบ #58 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 17:45:50 »

ถ้าเป็นแถบนั้น messenger เราไม่ได้วิ่งผ่านเลย หรือถ้าจะให้ไปค่าใช้จ่ายจะไม่คุ้มเอา (เพราะน่าจะเกิน 200 บาท)
ถ้าให้สะดวกสุดคงต้องเป็น ปณ. ล่ะครับ
แต่ถ้าไม่สะดวกใจ ก็เก็บเงินปลายทางล่ะครับ (ซึ่งก็ต้องเสียเวลาไปเอาที่ ปณ. + ค่าธรรมเนียมในการเรียกเก็บเงิน)

ถ้าส่ง EMS และอยู่ใน กทม. และ ปริมณฑล ส่งวันนี้วันรุ่งขึ้นก็ได้รับสินค้าแล้วครับ ไม่ต้องกลัวว่าจะโดนเบี้ยวเน้อ
ไม่สบายใจไปเช็คเลขรหัสไปรษณีย์ที่หน้าเว็บไซท์ได้เลยครับ อัพเดททุกวัน ^^
อิอิ ไม่กลัวโดนเบี้ยวครับ แต่กลัวบุรุษไปรษณีย์กับบริษัทของเค้าจะทำความเสียหายให้อุปกรณ์ผมนะสิ
ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวยังไงจะสั่งแล้วจะติดต่อไปแล้วกัน mdr
Groovygang

« ตอบ #59 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 20:59:10 »

อิอิ ไม่กลัวโดนเบี้ยวครับ แต่กลัวบุรุษไปรษณีย์กับบริษัทของเค้าจะทำความเสียหายให้อุปกรณ์ผมนะสิ
ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวยังไงจะสั่งแล้วจะติดต่อไปแล้วกัน mdr

OK ได้ครับเจ้านาย ^^
ส่งไปเชียงใหม่ ยะลา ภูเก็ต สภาพยังโอเคอยู่แหละครับ จะใส่กล่องแพ้คให้อย่างดี อ้อ ถ้าสั่ง ศุกร์ อาจติดวัน เสาร์~อาทิตย์ ที่ทางไปรษณีย์หยุดทำการนะครับ Smiley
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 30   ขึ้นบน
  พิมพ์