หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แชมพูรักษาผมบาง ผมร่วง เร่งผมยาว ทำให้ผมยาวเร็ว เป็นวิธีทำให้ผมยาวที่เห็นเร็ว  (อ่าน 776 ครั้ง)
projectpost
Vmodtech Member

« เมื่อ: 04 มิถุนายน 2013, 21:14:12 »

ปัญหาเหล่านี้กำลังจะหมดไป
>หมดปัญหาผมร่วงเพราะปัญหาหนังศรีษะ
>หมดปัญหาผมร่วงเนื่องจากให้นมบุตร
>ช่วงเร่งผมยาวแบบติดเทอร์โบ ยาวถึง 4 cm./เดือน
>แก้ปัญหาผมแตกปลาย
>แก้ปัญหาผมบางหยาบกระด้างจากการตากแดดนานๆ
>แก้ปัญหาผมฟูหวียาก แตกปลาย หยาบกระด้าง ไร้น้ำหนัก
>ฟื้นฟู้เส้นผมที่ผ่านการ ดัด ย้อม โกรก ยืด ทำสี
>รักษารังแคบนหนังศรีษะ
>รักษาอาการแพ้ยาสระผม จากสมุนไพรจีน สกัดจากธรรมชาติ
>ลดปัญหาความมันของหนังศรีษะ

เพียง 1 ชุด เห็นผลชัวร์
>>>สมุนไพรสูตรยาจีนเร่งผมยาว ความลับที่ดีที่สุดในการดูแลทำให้ผมยาวเร็วและยังช่วยบำรุงลึกถึงรากผม ทำให้ผมสลวย มีน้ำหนัก เป็นประกายเงางามดุจคริสตัล
>>>บำรุงผมให้นิ่มแลดูสุขภาพดี รากผมแข็งแรง ลดอาการคันศรีษะ
>>>ลดอาการผมหลุดร่วงได้ 100% (ใครคลอดลูกมาแล้วผมร่วงแนะนำเลย แก้ผมร่วงได้ดีเว่อร์ )
>>>เริ่ดสุดๆ ด้วยพลังเทอร์โบว์เร่งผมยาว ลดการแตกปลาย การันตีด้วยรีวิวจากลูกค้านับร้อย ไม่เชื่อ!! ต้องลอง!! เด๋วจะหาว่าแม่ค้าโม้..อิอิอิ

((1 ชุดมี 3 ชิ้น..ดังนี้ค่ะ))
-ชุดละ 500 บาท (แชมพู 250ml+ครีมนวด 250ml+เซรั่ม 30ml) ใช้ได้ประมาณ 1 เดือน

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
website : http://www.facebook.com/hairfalltonic
Tel : 08-6844-9098 >คุณหงส์
Line : hairfalltonic
E-mail : [email protected]

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์