หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องไล่ยุงอัลตร้าโซนิค,พวงกุญแจไล่ยุงคิตตี้-หมู,เสือ,ไล่เห็บหมัดแบบสวมปลอกคอ+  (อ่าน 1225 ครั้ง)
natsmith
Vmodtech Member

CharlesPeest CharlesPeest CharlesPeest
« เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 12:46:45 »

เครื่องไล่ยุงอัลตร้าโซนิค,พวงกุญแจไล่ยุงตุ๊กตาคิตตี้-หมู,เสือ,ไล่เห็บหมัดแบบสวมปลอกคอ

1.เครื่องไล่หนู ยุง แมลงสาบ มด และแมลงวันใช้คลื่นเสียง 290 บาท(ส่ง12ตัวๆละ 250)
เป็นเครื่องไล่ยุงนำเข้าเกรดคุณภาพAAAที่มีประสิทธิภาพดีกว่ารุ่นเดิมในท้องตลาดทั่วไป(กรุณาตัดสินใจที่คุณภาพนะคะ  ระวังสินค้าราคาถูกแต่คุณภาพต่ำค่ะ )-ไร้เสียงรบกวนเมื่อใช้ไล่ยุง -ประสิทธิภาพการไล่ยุงดีกว่าเดิม- ทนทานใช้ได้นานทั้งไฟกระพริบ,วงจร
 -body พลาสติกขาว-ครีม ทนทานแข็งแรง ตัวหนังสือชัดเจน
คุณสมบัติ..
1. เครื่องนี้จะทำงานในรัศมีครอบคลุมพื้นที่ 50 – 80 ตารางเมตร ไม่เป็นอันตรายต่อคน และสัตว์เลี้ยง
2. เครื่องจะสร้างคลื่นเสียงความถี่สูง อัลตร้าโซนิคกวนระบบประสาทหนูยุงแมลงวัน
3. สามารถปรับความถี่ของคลื่นได้ 2 ระดับ ตามความต้องการ
ความถี่ระดับ L (10K ถึง 30 KHz) ใช้กับ หนู
ความถี่ระดับ H (22K ถึง 65 KHz) ใช้กับ ยุง แมลงวัน มด แมลงปีกเล็ก แมลงสาบ
ต้องปรับโหมดว่าเราต้องการไล่สัตว์ชนิดใด ไม่สามารถไล่ทุกอย่างพร้อมกันได้จ้า
 เหมาะกับทุกคนในครอบครัวค่ะ
ไม่เป็นอันตราย ใช้ได้ในที่มีเด็กอ่อนด้วยค่ะ และสัตว์เลี้ยงน้องหมาน้องแมวก็ได้
ข้อแนะนำ..ติดเหนือพื้น20-80 เซนติเมตรและติดในแนวตั้ง ห่างจากวัสดุซับเสียง เช่น ผ้าม่าน พรม
 ซื้อไปใช้เลยนะคะ ใช้ดี๊ดี ปกติที่บ้านล้างจานเสร็จ ..ขาลาย..เลยค่ะ พอเสียบปลั๊กปั๊บ ..
ยุงเป็นงงเลย ...กัดไม่เป็นใบ้ไปเลย สุดท้ายไปไหนก็ไม่รู้ ไล่หนูแมลงสาบมดก็ดีค่ะ
ใช้ในรัศมี 6x6เมตรพื้นที่ห้องค่ะ
 ค่าขนส่งสินค้าลงทะเบียน 30บาท ems 50 บาท
ย้ำ ห้ามพลาด ราคาส่ง 12ตัวๆละ 250บาท
ขายดี๊....ดี

2.เครื่องไล่เห็บหมัดยุงแบบปลอกคอ350บาทใช้คลื่นเสียงultrasonic  ไม่ใช้สารเคมีใช้คลื่นเสียงปลอดภัยต่อคน,สัตว์เลี้ยง

4..พวงกุญแจไล่ยุงใช้คลื่นเสียง มีสามแบบครับ อันนี้ใช้ไล่ยุงได้แบบเครื่องไล่ยุงครับ แบบพกพา สะดวก มีแบตให้ด้วย
1.แบบรีโมท อันละ 190 บาท (ส่ง12ตัวๆละ140)
2. แบบตุ๊กตาคิตตี้ และหมูอู๊ดๆและ เสือน้อยอันละ 220 บาท(ส่ง12ตัวๆละ170)
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ คุณ สมิทธ์ 086-8535381 เชอรี่ 081-5446181
ธ.ไทยพาณิชย์ เลขที่บัญชี 964-211242-9 นายสมิทธ์ พันธุสุนทร
กสิกรไทย เลขที่บัญชี871-2-08186-5 ธัญลักษณ์ โชคดุรงค์
ดูรายละเอียด,รูปของสินค้าทั้งหมดได้ที่ cherrynatshop.com
หมายเหตุ:บางครั้งแม่ค้าไม่สามารถเช็คข้อความในกระ[email protected]ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิถุนายน 2013, 12:48:27 โดย natsmith » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์