หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งบ 25,000 ไม่+- ช่วยจัดให้หน่อยครับ  (อ่าน 4023 ครั้ง)
sonystar
Registered User
*

« เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 13:18:07 »

งบ 25,000 ไม่+- ช่วยจัดให้หน่อยครับ ไม่รวมจอ เล่นเน็ต เกม แชท อยากได้แบบว่าประมวลผลเร็ว(ขอเป็น Intel นะครับ)
การ์ดจอพอประมาณ ขอบคุณมากครับครับ

Before

After
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #1 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 13:27:19 »

รีบมากป่าวครับ i5 ใกล้มาเมืองไทยแล้ว (เมืองนอกมีขายแล้วครับ) ไม่เกินกลางเดือนน่าจะได้เห็นในเมืองไทยแล้วครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
sonystar
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 13:35:44 »

คือ ของซื้อที่ มาเล ครับ 25,000 นี้บาทนะครับไม่ใช่ ริง ของมาเลมัน น่าจะแพงกว่าไทย เท่าที่เคยซื้อ อะครับ
ถ้าจะให้ช่วยจัดแบบ i5 ราคาโดยประมาณ กับ cpu ที่มีอยู่ในตอนนี้เลยจะได้ไมครับ เพราะว่า ไม่ใช่ผมซื้อครับ
แฟนผมที่จะซื้อ บอกว่าไม่ รีบ ครับ

Before

After
Cybernetic

« ตอบ #3 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 13:52:21 »

i5 ยังจัดไม่ได้อ่ะครับ รู้แต่ราคาแรม ddr3 ตอนนี้ถ้าแบบโอเค ๆ หน่อยก็สามพันกลาง ๆ เท่านั้นเองครับ ไม่แพงแล้ว ส่วนบอร์ดถ้าให้ผมเดา เอาตัว mid-end หน่อยก็น่าจะราว ๆ เจ็ดพันต้น ๆ ไปจนถึงกลาง ๆ แล้วแต่ยี่ห้อ ส่วน cpu จะประมาณหกพันกว่าบาทครับ สามอย่างนี้รวมแล้วตกอยู่ราว ๆ 16xxx - 17xxx ครับ ส่วน hdd, odd, psu, case มันไม่เท่าไหร่ครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yuki_kaze

« ตอบ #4 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 13:54:25 »

amd ดีกว่าไหมครับ อิอิ พาเบี่ยงเบน gasp gasp

ถูกกว่าหลายๆ

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Seiris

« ตอบ #5 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 14:24:58 »

I5 จัดได้ครับ  25000

ผู้ที่อยู่ต่างจังหวัดและต้องการซื้อของที่พันทิพ

http://www.vmodtech.com/webboard/index.php/topic,37.0.html

ติดต่อได้ที่ 0891044342 มีนครับ
sonystar
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 17:35:13 »

ขอบคุณมากครับ อย่างนั้น รอ i5 ดีกว่า มาเมื่อไรจะ ขุด ขึ้นมาใหม่ก็แล้วกัน ครับ
ขอบคุณทุกท่านครับ AMD อ่าผมใช้เองครับแต่แฟน ให้ใช้ Intel ดีกว่า

Before

After
Cybernetic

« ตอบ #7 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 21:46:05 »

ขอบคุณมากครับ อย่างนั้น รอ i5 ดีกว่า มาเมื่อไรจะ ขุด ขึ้นมาใหม่ก็แล้วกัน ครับ
ขอบคุณทุกท่านครับ AMD อ่าผมใช้เองครับแต่แฟน ให้ใช้ Intel ดีกว่า
ลองอ่านหน้าเวบสิครับ รับรองมีกำลังใจรอขึ้นเป็นกอง เค้าเปิดตัวอย่างเป็นทางการวันนี้ อีกไม่กี่วันคงวางแล้วครับ

sonystar
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 09 กันยายน 2009, 16:16:39 »

ดันขึ้นมาหน่อย i5 มาแล้วแต่ มาเล 840RM ประมาณ 8400บาทมัง ยังไงก็รบ กวนช่วยจัดให้หน่อยก็แล้วกัน ครับเพราะว่าที่ มาเล i5 ก็เข้าเหมือนกัน

Before

After
sonystar
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 10 กันยายน 2009, 11:03:28 »

จัดให้หน่อย ครับท่าน

Before

After
sonystar
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 10 กันยายน 2009, 16:26:06 »

ดันกลับขึ้นมาให้ ช่วยจัดหน่อย ครับ Please!!

Before

After
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์