หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เลือกเครื่องประดับเงินที่กำลังได้รับความนิยมมากที่สุดในขณะนี้ ลดราคากันหมดทั้งร้านกัน  (อ่าน 873 ครั้ง)
tenttent
Registered User
*

« เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2013, 15:59:06 »

เคยรู้สึกไหมว่าทำไมเครื่องประดับเงิน เจพีจากหลากหลายที่ที่คุณซื้อมานั้นถึงมีราคาที่ค่อนข้างแพงมากเลยทีเดียวจนน่าแปลกใจ มาที่ Ploysilver.com ซิค่ะ ร้านของเรานั้นมีสินค้าทุกชิ้นที่มีราคาถูกสุดๆจนหลายๆคนจะต้องแปลกใจอย่างแน่นอนค่ะ สินค้าเครื่องประดับเงินของเราทุกชิ้นนั้นได้มีการลดราคาทั้งร้านถึง 40 เปอร์เซ็นต์ทันทีค่ะ โดยที่ราคานั้นยังไม่ได้ลดเลยจากแค็ตตาล็อคที่เราได้โพสไว้บนอินเตอร์เน็ต โดยเมื่อถึงเวลาชำระค่าใช้จ่ายจริงก็จะลดกันให้ถูกสุดๆเข้าไปอีกจนคุณจะต้องตกใจเลยค่ะ และเพิ่มความพิเศษที่สุดด้วยการส่งฟรี EMS!! เมื่อซื้อครบ 1000 บาทค่ะ รีบมาจับจองเป็นเจ้าของได้แล้วตั้งแต่วันนี้ค่ะ!!

ติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
http://ploysilver.com

ข้อมูลติดต่อ
ชื่อผู้ติดต่อ: พลอย ซิลเวอร์
เบอร์โทร: 02-834-5845 , 081-836-6608 , Fax 02 -834-5845
ในเวลา วันจันทร์-วันเสาร์ เวลา 9.00-18.00 น.
ตอบอีเมลล์ทุกๆวันภายใน 24 ชั่วโมง
Email: [email protected]
tenttent
Registered User
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2013, 10:01:09 »

ขออนุญาติดันกระทู้นะค่ะ

เคยรู้สึกไหมว่าทำไมสุดยอดสินค้าเครื่องประดับของเรานั้นถึงได้มีราคาไม่แพงแถมก็ยังย่อมเยาว์อีก ติดต่อได้ที่นี่เลยค่ะ เครื่องประดับเงิน เจพีจากหลากหลายที่ที่คุณซื้อมานั้นถึงมีราคาที่ค่อนข้างแพงมากเลยทีเดียวจนน่าแปลกใจ มาที่ Ploysilver.com ซิค่ะ ร้านของเรานั้นมีสินค้าทุกชิ้นที่มีราคาถูกสุดๆจนหลายๆคนจะต้องแปลกใจอย่างแน่นอนค่ะ สินค้าเครื่องประดับเงินของเราทุกชิ้นนั้นได้มีการลดราคาทั้งร้านถึง 40 เปอร์เซ็นต์ทันทีค่ะ โดยที่ราคานั้นยังไม่ได้ลดเลยจากแค็ตตาล็อคที่เราได้โพสไว้บนอินเตอร์เน็ต โดยเมื่อถึงเวลาชำระค่าใช้จ่ายจริงก็จะลดกันให้ถูกสุดๆเข้าไปอีกจนคุณจะต้องตกใจเลยค่ะ และเพิ่มความพิเศษที่สุดด้วยการส่งฟรี EMS!! เมื่อซื้อครบ 1000 บาทค่ะ รีบมาจับจองเป็นเจ้าของได้แล้วตั้งแต่วันนี้ค่ะ!!

ติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
http://ploysilver.com

ข้อมูลติดต่อ
ชื่อผู้ติดต่อ: พลอย ซิลเวอร์
เบอร์โทร: 02-834-5845 , 081-836-6608 , Fax 02 -834-5845
ในเวลา วันจันทร์-วันเสาร์ เวลา 9.00-18.00 น.
ตอบอีเมลล์ทุกๆวันภายใน 24 ชั่วโมง
Email: [email protected]
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์