หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้เสื้อรุ่นใหม่ทำอย่างไรบ้างครับ  (อ่าน 13457 ครั้ง)
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #30 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 09:17:21 »

เด๋วหาเงินซื้อรถดีกว่า เดือนหน้าตัดสูทวีม้อดขายดีกว่าซักตัวละ2000 อิอิกำ bad bad bad
ประเทศไทยร้อนจะตาย ใส่สูทไปซื้อการ์ดจอตัวล่ะ1200บาท เหงื่อโชกเลย 666

สูทไม่ใช่ซิงก์นะครับใส่แล้วจะได้เย็น..อิอิกำ หนีก่อน out
อ้าวงั้นก็ต้องหาบล๊อกน้ำดี ๆ หม้อน้ำสามตอนแหล่ม ๆ ปั๊มน้ำแรง ๆ สักตัวครับ อิอิกำ เผ่นอีกรอบ  out
กวนกันเป็นทอดๆ mad
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #31 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 09:43:13 »

เด๋วหาเงินซื้อรถดีกว่า เดือนหน้าตัดสูทวีม้อดขายดีกว่าซักตัวละ2000 อิอิกำ bad bad bad
ประเทศไทยร้อนจะตาย ใส่สูทไปซื้อการ์ดจอตัวล่ะ1200บาท เหงื่อโชกเลย 666

สูทไม่ใช่ซิงก์นะครับใส่แล้วจะได้เย็น..อิอิกำ หนีก่อน out
อ้าวงั้นก็ต้องหาบล๊อกน้ำดี ๆ หม้อน้ำสามตอนแหล่ม ๆ ปั๊มน้ำแรง ๆ สักตัวครับ อิอิกำ เผ่นอีกรอบ  out
กวนกันเป็นทอดๆ mad

บล๊อกน้ำดี ๆ หม้อน้ำสามตอนแหล่ม ๆ ปั๊มน้ำแรง ๆ
[/color]

ว้ายังไงก็ยังไม่เย็นถึงขนาดติดบั๊กเย็นได้เลยอ่ะ

ปล.อยากได้เสื้อครับ

รับfitting3/8จ้า
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #32 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 10:06:19 »

จำได้ว่าตอนไปนัดส่งมอบเสื้อ ขนาดหนีไปส่งมอบที่ลานจอดรถข้างๆ ยังโดนยามที่พันธุ์ทิพย์ไล่ด้วย อย่างมันส์เลย อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #33 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 10:12:06 »

จำได้ว่าตอนไปนัดส่งมอบเสื้อ ขนาดหนีไปส่งมอบที่ลานจอดรถข้างๆ ยังโดนยามที่พันธุ์ทิพย์ไล่ด้วย อย่างมันส์เลย อิอิกำ
อิอิกำ ความหลัง เมื่อครั้ง 3 ปีที่แล้ว  lol
http://www.vmodtech.com/modules.php?name=Content&pa=showpage&pid=174
 lol lol lol lol lol
มันเหตุการณ์ประวัติศาสตร์์จริงๆครับ  jap

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
idirex2000

« ตอบ #34 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 10:29:22 »

2ปีก่อนมัวแต่ทำงานโรงงานเลยไม่มีเวลาเ่ล่นคอมพ์
เลยอดเสื้อเลย Cry Cry
INUGAMI21

« ตอบ #35 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 17:20:57 »

เฮ๊อ เสื้อขาดไปตัว(สกีน) เหลืออีกตัว เก่าโคตร ถึงว่าลากอะไรไม่ไปเลย เพราะเสื้อเก่าขาดนิเอง

ร๊ากแม่บ๊อง บ๊อง&แครอท
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #36 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 20:45:51 »

เสื้อผมgigใส่ไปหายทั้งเสื้อหายทั้งgigเลย

รอรุ่นใหม่ครับ

ใครมีรุ่นนี้อยู่ถือว่าเป็นไอเท็มหายากเลยนะครับ อิอิอิ

รับfitting3/8จ้า
Red devil tr.

« ตอบ #37 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 21:02:57 »

อะไรมีคนไม่รู้จัก ป๋าน๋อมแห่ง Vmod เราอีกหรือ ขนาดคุณหมอเห็นยังก้มกราบเลย..อิอิ out
สบาย-สบาย

« ตอบ #38 เมื่อ: 30 กันยายน 2009, 00:13:20 »

รู้สึกว่า โอเวอร์คล๊อค ชักจะไปไม่เป็นแล้วตอนนี้ เพราะเสื้อเก่านี่เอง

ผ่านมา 3 ปีแล้วหรอเนี่ย ไวเหมือนโกหกเลยครับ

รีบปั้มออกมาให้ไวเลยครับ ผมจอง 2 ตัว กะจะแรง 2 เครื่องเล้ยยย ... อิอิ

numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #39 เมื่อ: 30 กันยายน 2009, 00:23:40 »

รู้สึกว่า โอเวอร์คล๊อค ชักจะไปไม่เป็นแล้วตอนนี้ เพราะเสื้อเก่านี่เอง

ผ่านมา 3 ปีแล้วหรอเนี่ย ไวเหมือนโกหกเลยครับ

รีบปั้มออกมาให้ไวเลยครับ ผมจอง 2 ตัว กะจะแรง 2 เครื่องเล้ยยย ... อิอิ

น้าครับ ขอให้ถอนคำพูดเรื่อง 3 ปี ครับผม....  เพราะว่า พี่ต่าย กับป๋าเชนแก ไม่อยาก+อายุเพิ่มครับ  whistle whistle

ไปดีก่าวุ้ย ติงเพียบบบ!!!~

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #40 เมื่อ: 30 กันยายน 2009, 07:42:08 »

อะไรมีคนไม่รู้จัก ป๋าน๋อมแห่ง Vmod เราอีกหรือ ขนาดคุณหมอเห็นยังก้มกราบเลย..อิอิ out

เง้อออ หมอไหนมากราบครับน้าไม่เคยมีเลยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์