หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปเป้ เรย์น่า หวังว่าจะกลับไปเล่นในสเปนซักวันหนึ่ง  (อ่าน 630 ครั้ง)
completenow
Registered User
*

« เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2014, 10:37:23 »

ผู้รักษาประตูวัย 31 ปีเล่นให้กับ นาโปลี ในฤดูกาลที่แล้วด้วยสัญญายืมตัว หลังจากหงส์แดงได้เจอ มิโยเล่ต์ แต่ได้กลับมาเป็นส่วนหนึ่งของการเตรียมทีมของ เบรนดอน รอดเจอร์
เรย์น่า ย้ายมาจากวียาเรียลเมื่อปี 2005 ด้วยค่าตัว 6 ล้านปอนด์ ที่อนาคตยังไม่แน่นอนแต่เขาหวังว่า ซักวันหนึ่งจะได้กลับไปเล่นในลาลีกา
ผมมีสัญญากับลิเวอร์พูล ผมฝึกเป็นอย่างดี และผมเข้ากันได้ดีกับเพื่อนร่วมทีม ผู้รักษาประตูทีมชาติสเปนกล่าวกับวิทยุสเปน
ผมยังไม่ได้คุยกับ รอดเจอร์ ผมเพิ่งกลับมาได้แค่ 4 วันและผมคิดถึงแต่การฝึกซ้อมเพื่อจะได้กลับไปฟิตเหมือนเดิม
ตอนนี้ ทีมใหญ่ในสเปนต่างมีผู้รักษาประตูที่ดีทั้งนั้น มันจึงยากที่จะไปเล่นในสเปนตอนนี้
มันเป็นเรื่องธรรมดาหลังจากผ่านมาหลายปี คุณจะอยากกลับไปถิ่นกำเนิดของคุณ
เมื่อ ราฟา เบนิเตซ พาตัวผมมายังลิเวอร์พูลเมื่อปี 2005 ผมยอมรับมันและคิดว่า เอาหล่ะ เราคงต้องกลับบ้านช้าไปอีกนิด มันมหัศจรรย์มาก ที่ผมห่างจากสเปนมา 10 ปีแล้ว และมันก็เป็นเขา ที่พาผมไปเล่นที่นาโปลีเมื่อฤดูกาลที่แล้ว

เว็บตรงจากอังกฤษ สะดวก ปลอดภัยชัวร์ สมัครสมาชิกฟรีวันนี้ คลิกเลย >> http://goo.gl/LQQVCh

โอนเงินครั้งแรกกีฬาคาสิโน สูงสุด 70,000 บาท

138 ภูมิใจเป็นพันธมิตรอย่างเป็นทางการ FHM ประเทศไทย, Newcastle United F.C. และ Watford F.C. 138
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์