หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รับผลิตอาหารเสริม คุณภาพเยี่ยม  (อ่าน 1192 ครั้ง)
goten
Vmodtech Member

« เมื่อ: 21 เมษายน 2017, 11:20:46 »

หากคุณเป็นคนหนึ่งที่ทำธุรกิจเกี่ยวกับสุขภาพและความงามแล้วต้องการหาโรงงาน "รับผลิตอาหารเสริม" ผมมีโรงงานดีๆ มาแนะนำครับ แต่ก่อนที่เราจะไปรู้จักโรงงานนั้น ผมอยากนำเสนอสาระดีๆ เกี่ยวกับการเลือกผู้รับผลิตอาหารเสริมกันหน่อยครับ มาดูกันเลยครับ

• ต้องมีแล็บวิจัย โรงงานหรือผู้รับผลิตอาหารเสริมที่ได้คุณภาพมากพอต้องมีแล็บวิจัยและพัฒนาคุณภาพครับ เพราะเวลาเราขายสินค้าของเรา เราก็ต้องการให้สินค้าของเรามีคุณภาพและมีการพัฒนาคุณภาพอยู่เรื่อยๆ ด้วย ดังนั้น ผู้รับผลิตอาหารเสริมที่มีแล็บวิจัยจึงเป็นตัวเลือกที่เราควรเลือกครับ
  • มาตรฐาน GMP ไม่ว่าจะเป็นการผลิตอะไรก็แล้วแต่ ก็ต้องมีระบบมาตรฐานของโรงงานครับ อาหารเสริมก็เช่นกันครับ ต้องมีมาตรฐานเหมือนกันและมาตรฐานของสินค้ากลุ่มอาหารและยาก็คือมาตรฐาน GMP หากผู้รับผลิตอาหารเสริมได้รับมาตรฐานนี้ บอกได้เลยครับ ว่าดีมากๆ เพราะมาตรฐานถือได้ว่าเป็นมาตรฐานหลักและเป็นมาตรฐานระดับสากลด้วย เพราะฉะนั้น ผู้ผลิตที่ได้มาตรฐานนี้จึงได้รับการยอมรับเป็นอย่างยิ่งครับ
  • ระบบช่วยยื่น อย. อีกอย่างหนึ่งที่โรงงานรับผลิตอาหารเสริมควรจะมีก็คือ ระบบช่วยยื่นจดแจ้งหรือลงทะเบียนตรวจสอบสินค้าว่าผ่าน อย. หรือไม่ครับ เพราะถ้าสินค้าของเราผ่าน อย. บอกได้เลยว่าเป็นสินค้าที่มาตรฐานสูงมากๆ ครับและมั่นใจได้เลยว่า สินค้าของเราจะมีความปลอดภัยและไม่เป็นอันตรายต่อลูกค้าอย่างแน่นอน

จากทั้ง 3 ข้อที่ได้กล่าวมาในข้างต้น ถือได้ว่าเป็นพื้นฐานหลักที่ผู้รับผลิตอาหารเสริมควรจะต้องมีและอย่างที่ได้บอกไว้ในข้างต้นว่าจะแนะนำแหล่งให้ iHerbLab ครับ เข้าไปดูได้ที่เว็บไซต์นี้เลยครับ เค้าเป็นหนึ่งในผู้ "รับผลิตอาหารเสริม" ที่มีคุณภาพสูงและได้รับการยอมรับอย่างมากมายครับ
goten

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 เมษายน 2017, 10:14:17 »

สนใจติดต่อได้ตามเว็บเลยนะครับ
goten

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2017, 00:44:11 »

รับผลิตอาหารเสริม , 'รับผลิตอาหารเสริม' , "รับผลิตอาหารเสริม" , (รับผลิตอาหารเสริม) , #รับผลิตอาหารเสริม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์