หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : AMD Athlon II X3 425 Unlocks Core & L3 Cache Review  (อ่าน 33711 ครั้ง)
kim
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 07:07:46 »

oh อย่างฮาครับตอนท่านน่อมจับใส่ถุงนิ

แล้วมีบอร์ดไหนแนะนำเพิ่มอีกไหมครับ เอาที่ทำ CF หรือ SLI ได้
tpp
True Love Always

« ตอบ #16 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 07:39:04 »

แรงแบบบ้านๆกับ AMD อีกแล้วววว เล่นเนตเร็วปรี๊ดเลยครับ เพราะ 4 เมก  lol

น่าอิจฉาจังได้ชุดใหม่อีกแล้วลุงโป้ง

ปล ฝากสาย ikonic ให้ท่านน่อมด้วยนะครับ คราวที่แล้วผมลืมใส่ให้ไป Tongue
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #17 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 08:12:33 »

Cool Cool Cool
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 08:27:47 »

drunk drunk drunk แรงแบบมีที่มาที่ไป อิอิกำ  rules
อะไรจะคุ้มขนาดน้านนนนน  great great great great great

แรงแบบนี้ต้องคัดซีพียูมาแบบที่พวกมีปัญหาทางจิตเค้าว่าแน่ๆเลยครับ  อิอิกำ

อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนลืมกินยาเขย่าขวดเนอะ อิอิกำอีก out
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #19 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 08:30:40 »

drunk drunk drunk แรงแบบมีที่มาที่ไป อิอิกำ  rules
อะไรจะคุ้มขนาดน้านนนนน  great great great great great

แรงแบบนี้ต้องคัดซีพียูมาแบบที่พวกมีปัญหาทางจิตเค้าว่าแน่ๆเลยครับ  อิอิกำ

อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนลืมกินยาเขย่าขวดเนอะ อิอิกำอีก out

อยากคัดซีพียู ให้เจ๊บ๊วยหยิบให้เลยครับ แรงทุกตัวครับ ตัว i7 920 กะ i5 750 ผมก็ให้เจ๊บ๊วยหยิบให้ครับ

แบบนี้ต้องตั้งฉายาว่า แม่ย่านางแห่งซีพียู อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #20 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 08:53:44 »

คนที่หยิบของลงถุง

ใช่คนที่ไปขโมยของที่ร้าน jedi เปล่า   อิอิอิอิ

หน้าตาคุ้นๆนะ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #21 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 09:06:21 »

อยากคัดซีพียู ให้เจ๊บ๊วยหยิบให้เลยครับ แรงทุกตัวครับ ตัว i7 920 กะ i5 750 ผมก็ให้เจ๊บ๊วยหยิบให้ครับ

แบบนี้ต้องตั้งฉายาว่า แม่ย่านางแห่งซีพียู อิอิกำ
สาธุกำแลเทอญ  go

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
yaiba
Registered User
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 11:07:00 »

สนใจอย่างแรงครับ ได้ 3หัว ลุ้นเปิด 4หัว เคสL3 กิเลสขึ้นปรึด diablo เดียวลองไปส่อง ราน JIB สะหน่อย
CACYC AC จำไว้ drunk
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #23 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 11:38:03 »

แค่ซื้อมาใช้รู้สึกได้ถึงความเปลี่ยนแปลง หน้าตาดีขึ้นเห็นๆ lol drunk

เอาเข้าแล้วไง ... อิอิ

whistle winktongue

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #24 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 11:56:30 »

แบบนี้ ไม่แรง  ไม่ได้แล้ว   ฮือๆๆๆๆๆ  ขาย  E6300  ทิ้ง แล้วแบบนี้ แงๆๆๆๆ Cry Cry drunk out

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
beerking

« ตอบ #25 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 12:14:49 »

แรงแบบบ้านๆกับ AMD อีกแล้วววว เล่นเนตเร็วปรี๊ดเลยครับ เพราะ 4 เมก  lol

น่าอิจฉาจังได้ชุดใหม่อีกแล้วลุงโป้ง

ปล ฝากสาย ikonic ให้ท่านน่อมด้วยนะครับ คราวที่แล้วผมลืมใส่ให้ไป Tongue

AMD รงดีไม่มีถอย อยู่แล้วครับ อิอิ great

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #26 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 14:18:48 »

แบบนี้ ไม่แรง  ไม่ได้แล้ว   ฮือๆๆๆๆๆ  ขาย  E6300  ทิ้ง แล้วแบบนี้ แงๆๆๆๆ Cry Cry drunk out

อย่าครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #27 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 14:39:21 »

อย่าครับ อิอิ

เง้อ กำ
H2oplus
Registered User
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2009, 06:17:54 »

สุโคร่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ฮ่าๆๆ แรงได้มากๆ คุ้มดีที่เดียวบอกตรงๆ whistle whistle

« ตอบ #29 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2009, 10:59:38 »

สุโคร่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ฮ่าๆๆ แรงได้มากๆ คุ้มดีที่เดียวบอกตรงๆ whistle whistle

ถ้าเปิดหัวกับแคชได้ก้คุ้มสุดๆครับราคานี้ แต่ถ้าเปิดไม่ได้ประสิทธิภาพที่ได้ผมว่าก็ตามราคาไม่ขาดทุนแน่ครับ อิอิ

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6   ขึ้นบน
  พิมพ์