หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จัดไปเต็มๆ Motor Expo 2009 39ใบ ! พริตตี้ล้วน  (อ่าน 56659 ครั้ง)
Northbridge
Vmodtech Member

« เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 11:40:34 »

แรกๆก็ว่าจะไปขอลองรถ ไปดูรถ พริตตี้ช่างมัน

แต่เดินผ่านๆเห็นเขาโชว์ๆกันก็อดใจไม่ไหว เรื่องเลยยาวครับ warn

ปล. ใครได้ไปลองรถอะไรมาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ อิอิ ผมไปลองติดใจโฟกัสดีเซล เกียออโต้ออกตัวล้อฟรีจริงๆครับ เอิ้กๆ

ปล2 Suzuki Swift ๆๆๆๆๆๆๆ

Northbridge

« ตอบ #1 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 11:43:39 »

ต่อๆๆๆ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 11:45:52 »

แลบๆมานั่นตั้งใจโชว์แน่ๆเลย อิอิกำ

หลบหลังฉากคาดว่าน่าจะจกข้าวเหนียวส้มตำแน่ๆ  ใครจะรู้เนอะ

ญาติๆเค้าก็ใช้  vitara กันนะครับ   ทั้งตัวเก่าแล้วก็ตัวใหม่  นั่งๆดูก็โอเคนะครับ เรื่องศูนย์นี่ไม่รู้เหมือนกันเพราะว่าไม่เห็นมีบ่นอะไรครับ   อาจจะยังไม่หลัง 5 ปีมั๊งครับ  มากกว่านั้นค่อยว่ากัน

ใช้พวกแจ๊สตัวใหม่ตัวเก่าก็เสียวๆขโมยนี่แหล่ะครับ   เพราะว่าลักง่ายโคตร กำ  

รอดูครับ อิอิ ปาดซะเลย
Northbridge

« ตอบ #3 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 11:46:59 »

ล็อตสุดท้าย 9 รูป ขอให้มีฟามสุขกับการรับชมครับ  lol

Northbridge

« ตอบ #4 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 11:47:53 »

แลบๆมานั่นตั้งใจโชว์แน่ๆเลย อิอิกำ

หลบหลังฉากคาดว่าน่าจะจกข้าวเหนียวส้มตำแน่ๆ  ใครจะรู้เนอะ

ญาติๆเค้าก็ใช้  vitara กันนะครับ   ทั้งตัวเก่าแล้วก็ตัวใหม่  นั่งๆดูก็โอเคนะครับ เรื่องศูนย์นี่ไม่รู้เหมือนกันเพราะว่าไม่เห็นมีบ่นอะไรครับ   อาจจะยังไม่หลัง 5 ปีมั๊งครับ  มากกว่านั้นค่อยว่ากัน

ใช้พวกแจ๊สตัวใหม่ตัวเก่าก็เสียวๆขโมยนี่แหล่ะครับ   เพราะว่าลักง่ายโคตร กำ  

รอดูครับ อิอิ ปาดซะเลย

หลงรัก swift ด้วยอารมณ์เหนือเหตผลครับ เอิ้กๆ

mz2 มันก็งั้นๆ อิอิกำ

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #5 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 11:53:25 »

แต่ล่ะคนนี่ น่าจับมาแพร่พันธุ์จริงๆเล้ย love
tpp
True Love Always

« ตอบ #6 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 12:03:09 »

สวยดีครับ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #7 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 12:20:42 »

เง้่อออออ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
kim

« ตอบ #8 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 12:36:10 »

เง้่อออออ

เย็นๆไว้่ท่านน่อม เดี้ยวตื่นกันหมด diablo
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 12:45:25 »

แต่ล่ะคนนี่ น่าจับมาแพร่พันธุ์จริงๆเล้ย love

ถ้ามีแบบนี้   สงสัยกางเตนท์รอตั้งแต่ตู้ยังไม่เปิดเลยครับ อิอิกำ
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #10 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 12:46:01 »

เง้่อออออ

เย็นๆไว้่ท่านน่อม เดี้ยวตื่นกันหมด diablo

เข้าใจและครับว่าทำไมต้องใส่กระโปรงสั้นๆเวลาขับรถ
เวลาล้วงหาของนี่มันสะดวกสบายจริงๆ แปปเดี่ยวหาเจอ

อิอิ กำ  out

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #11 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 12:51:05 »

ถ้ามีแบบนี้   สงสัยกางเตนท์รอตั้งแต่ตู้ยังไม่เปิดเลยครับ อิอิกำ
^^ ^^ ^^
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 12:51:47 »

เมื่อสักครู่ขับรถไปดูที่ศูนย์นิธบูรณ์เรียบร้อย
ปกติศูนย์นี้ขาย Volvo - suzuki - BMW - KIA  ประมาณนี้ครับ
เรื่องศูนย์นี่แถวๆนี้ผมไม่มีปัญหาครับ แต่ว่าอะไหล่บางชิ้นที่รู้มานี่ราคาก็หนักเอาเรื่องเหมือนกันสำหรับรถมาเลย์นะครับ

เวรกรรม

เดินเข้าไปไหนมีแต่โปรตอนกับ KIA ว๊ะเนี่ย

ถามไปถามว่า  เซลมันดูผิด ไอ้บ้า  ขายอยู่ทุกวันยังบอกว่าผิด

สรุปคือ Exora ครับ  เห็นเสี่ยแก่ๆพุงโตๆเหมือนพาเมียน้อยมาดูรถเหมือนกัน อันนั้นก็แล้วไป   (exora ตัว test drive)  กลับเลยรอบนี้ อิอิกำ

ขับรถไปเปลืองน้ำมันฟรี  งานนี้  ว่าจะไปชมความงามซะหน่อย  
คือกำลังหารถ sub compact มาใช้สักคันหน่ะครับ  หวยคงออกเจ้านี้แหล่ะครับคิดว่านะ  

Ford ตัวดีเซล ตัวท๊อบล้านหน่อยๆนั่นเหรอครับ
ดีเซลตัวแรงเลยแหล่ะครับ 

ยังดีครับ  ถ้าลอดมาแบบบริทนี่ สเปียร์นี่...  มีอีโล้นซ่าแน่ๆครับ อิอิกำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธันวาคม 2009, 12:53:30 โดย leim » บันทึกการเข้า
Northbridge

« ตอบ #13 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 14:21:21 »

เมื่อสักครู่ขับรถไปดูที่ศูนย์นิธบูรณ์เรียบร้อย
ปกติศูนย์นี้ขาย Volvo - suzuki - BMW - KIA  ประมาณนี้ครับ
เรื่องศูนย์นี่แถวๆนี้ผมไม่มีปัญหาครับ แต่ว่าอะไหล่บางชิ้นที่รู้มานี่ราคาก็หนักเอาเรื่องเหมือนกันสำหรับรถมาเลย์นะครับ

เวรกรรม

เดินเข้าไปไหนมีแต่โปรตอนกับ KIA ว๊ะเนี่ย

ถามไปถามว่า  เซลมันดูผิด ไอ้บ้า  ขายอยู่ทุกวันยังบอกว่าผิด

สรุปคือ Exora ครับ  เห็นเสี่ยแก่ๆพุงโตๆเหมือนพาเมียน้อยมาดูรถเหมือนกัน อันนั้นก็แล้วไป   (exora ตัว test drive)  กลับเลยรอบนี้ อิอิกำ

ขับรถไปเปลืองน้ำมันฟรี  งานนี้  ว่าจะไปชมความงามซะหน่อย  
คือกำลังหารถ sub compact มาใช้สักคันหน่ะครับ  หวยคงออกเจ้านี้แหล่ะครับคิดว่านะ  

Ford ตัวดีเซล ตัวท๊อบล้านหน่อยๆนั่นเหรอครับ
ดีเซลตัวแรงเลยแหล่ะครับ 

ยังดีครับ  ถ้าลอดมาแบบบริทนี่ สเปียร์นี่...  มีอีโล้นซ่าแน่ๆครับ อิอิกำ

อิอิ กำ มองซับคอมแพคดันไปได้กับรถวาก้อนซะงั้น

dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #14 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 14:29:19 »

งามมาก love

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์