หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ invite ของ torrentmove หน่อยครับ  (อ่าน 3484 ครั้ง)
IonRa
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 19 ธันวาคม 2009, 22:33:29 »

เห็นเคาบอกต่อๆกันมาว่า torrentmove นี้มีไพล์ให้โหลดเยอะแยะมากมายดีครับ
ท่านใดมี invite หรือ ref key กระผมก็ขอความกรุณา และเมตตาส่งมาให้ทางอีเมลให้หน่อยน่ะครับ

แต่หากท่านใดไม่สะดวก torrentmove กระผมก็ขอรับของ 2bbit แทนก็ได้นะครับ

ส่งมาได้ที่  [email protected]   หรือ   [email protected]   ตามแต่ความสะดวกนะครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ธันวาคม 2009, 23:11:27 โดย IonRa » บันทึกการเข้า

การเรียนประวัติศาตร์ทำให้เรามองเห็นอนาคต<br />
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 01:00:04 »

ดันให้ครับ เสี่ยคริสมีรึเปล่าหว่า Wink

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
osoul

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 07:21:52 »

ิbonus แลก invite แพง มากเลยครับ - - แต่ก่อนถูกมาก  ตอนนี้ invite ไม่ได้เลยไม่ได้มา เป็น uploader อีก ใช้ เน็ตหอ bit ไม่ได้ TT
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #3 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 08:02:44 »

ดันให้ครับ เสี่ยคริสมีรึเปล่าหว่า Wink
ไม่พอครับ มีBonusแค่74เอง ค่าRatioตอนนี้ก็9.9 ปล่อยเป็นเดือนขึ้นมาแค่นี้ arf
ทีโหลดหนังใหม่ชนโรงแค่700MBค่าRatioลดฮวบๆเลย แย่จัง arf
ต้องระวังมากๆ หนัง1เรื่องลดค่าRatioได้1ค่าเลย อย่างนี้จะดูดหนังXได้ไง arf
osoul

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 13:14:46 »

ไม่พอครับ มีBonusแค่74เอง ค่าRatioตอนนี้ก็9.9 ปล่อยเป็นเดือนขึ้นมาแค่นี้ arf
ทีโหลดหนังใหม่ชนโรงแค่700MBค่าRatioลดฮวบๆเลย แย่จัง arf
ต้องระวังมากๆ หนัง1เรื่องลดค่าRatioได้1ค่าเลย อย่างนี้จะดูดหนังXได้ไง arf

โหลด แต่ ชม สินะครับ มันไม่ค่อยติด free เิอิกๆ  lol
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #5 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 13:35:59 »

เห็นเคาบอกต่อๆกันมาว่า torrentmove นี้มีไพล์ให้โหลดเยอะแยะมากมายดีครับ
ท่านใดมี invite หรือ ref key กระผมก็ขอความกรุณา และเมตตาส่งมาให้ทางอีเมลให้หน่อยน่ะครับ

แต่หากท่านใดไม่สะดวก torrentmove กระผมก็ขอรับของ 2bbit แทนก็ได้นะครับ

ส่งมาได้ที่  [email protected]   หรือ   [email protected]   ตามแต่ความสะดวกนะครับ ขอบคุณครับ

ผม pm รายละเอียดให้ท่านใน upc และนะครับ ไป check pm ได้เลย

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์