หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : MSI Big Bang-Trinergy Review  (อ่าน 18197 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 08:01:59 »

c เปลียนไปแล้ว

Cลักษณะแบบนี้โน๊ตบุ๊คเขาใช้มานานแล้วครับ อิอิ jap

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 08:28:56 »

เดี๋ยวไปอ่านก่อนครับ drunk
beerking

« ตอบ #17 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 08:48:38 »

บอร์ดอื่นยั่งผ่านมือไม่เท่าไหร่ แต่ บอรืดตัวนี้ ยกให้เลยครับ เล่นแล้วติดใจ อิอิ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 08:48:57 »

ไปอ่านมาแล้วครับ  รู้สึกถึงความเสียวซ่านได้เลยครับ  อิอิกำ

เดี๋ยวขอตัวไปส่องแถวๆซอกเกตก่อนครับ drunk
beerking

« ตอบ #19 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 09:09:46 »

เง้อ

You know it’s true. Everything I do, I do it for you. Mercy, I love you eiei kam.

love   

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #20 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 09:21:47 »

ไปอ่านมาแล้วครับ  รู้สึกถึงความเสียวซ่านได้เลยครับ  อิอิกำ

เดี๋ยวขอตัวไปส่องแถวๆซอกเกตก่อนครับ drunk

อิอิกำ แบบนี้ต้องติดกล้องงานผ่าตัดไว้ใต้Socketเลย ท่าทางจะสะดวกกว่านะครับ

เง้อ

You know it’s true. Everything I do, I do it for you. Mercy, I love you eiei kam.

love  

ยังมีอีกนะครับ ลองอ่านดูดีๆ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #21 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 09:29:07 »

อืม... eyes
beerking

« ตอบ #22 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 09:39:55 »

อิอิกำ แบบนี้ต้องติดกล้องงานผ่าตัดไว้ใต้Socketเลย ท่าทางจะสะดวกกว่านะครับ

เง้อ

love  

ยังมีอีกนะครับ ลองอ่านดูดีๆ อิอิ

อิอิ Emily ไม่ค่อยสนใจเท่าไหร่แล้วครับ อิอิ Tongue
Gigolo

« ตอบ #23 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 10:00:36 »

สวย แรง  บทบรรยายเร้าใจ 555+

« ตอบ #24 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 10:11:07 »

สวย แรง  บทบรรยายเร้าใจ 555+

ขอส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่หน่อยครับท่านต่าย ฮ่า ฮ่า ฮ่า

pamika
Registered User
*

รักเธอ pemika

« ตอบ #25 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 10:20:05 »

แรงดีครับ ชอบMSI ไม่มีกั๊ก วัสดุ
ทิ้งท้ายบทความได้เจ็บจี๊ดกินใจมากเลยครับ เอาไป 5 กระโหลก
2jz_turbo

« ตอบ #26 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 11:34:09 »

บอร์ดสวยจัง

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 12:13:57 »

อันนี้บอกเล่าความรู้สึกกับบอร์ดตัวนี้นะครับ

เห็นภาพแรกๆ     ก็งงๆว่า   รอบๆซอกเกตมันคืออะไร

เหมือนๆ  เค้าตบแต่งภาพกราฟฟิกเข้าไป อะไรทำนองนั้น

พอมาดูแบบนี้  เลยรู้ว่า   นี่มันของจริงเลยนี่หว่า

เมื่อก่อนความรู้สึกกับแบรนด์นี้  สำหรับผมนะ  ห่วยมากครับ   แต่ก็ยังซื้อใช้นะครับ  เพราะปัญหา capแตก capบวม  ไมโครสตาร์นี่แหล่ะครับ  จนเหนื่อยกันไปข้างเลย    สุดท้ายบอร์ดที่เล่นล่าสุดคือ น่าจะ KT6-delta มั๊งครับ  ปัจจุบันส่งเคลมแต่ยังไม่ได้ไปเอาเลยครับ เพราะเคลมกันหลายรอบ ก็ยังเหมือนเดิม

ตอนนี้ จากที่ดูๆ   ที่ถามทั้งท่าน DJ สีม่วงของเว็บเรา  กับ  พรรคพวกที่เสพบอร์ดตัวนี้ เห็นมีท่านเม้งมั๊งครับ  กับใครอีกหละ  เอาเป็นว่าก็เริ่มเห็นมีหลายอยู่ครับ     อืม...    ผมว่า   ภาพเก่าๆน่าจะหมดไปแล้วมั๊งครับ    แต่ดูๆแล้วที่น่าจะปรับปรุงกันต่อไปคงเป็นเรื่องไบออสครับ    ส่วนวัสดุที่เลือกใช้นี่  ผมไม่สงสัยในคุณภาพแล้วครับเพราะดูๆแล้ว คัดเกรดกันมาจริงๆ  ในราคาที่   จับต้องได้จริงๆ  เอาเป็นว่า margin  ไม่ได้มโหฬารเหมือนบางตัวแล้วกันนะครับ  พอไหวๆ

เสียดายเหมือนกันครับ  เพราะพึ่งรู้ว่า  บอร์ดตัวนี้  order ได้  ซึ่ง ผมก็คน ตจว. บ้านนอกๆ  เลยจำเป็นต้องซื้อหาเท่าที่ของจะมีครับ    ใจมันก็อยากเล่นอะไรใหม่ๆ indyๆ เหมือนกันครับ  แต่ก็  เอาเป็นว่า    เอาไว้โอกาสหน้าคงได้หันกลับมาใช้บริการ msi อีกครั้งครับ     

ขอชมนิดนึง     ไอเดียคนผลิตดีมากครับ  ที่เสียบprobe ต่อมิเตอร์วัดไฟกันเนี่ย      แบบนี้   เทียบกันกับซอฟแวร์ที่บอกมากันได้เลย แบบนี้จริงใจไม่หมกเม็ดดีครับ แสดงว่าท่านคงมั่นใจใน product ของท่านมากพอสมควรถึงกล้าใส่มา  แถมเป็นประโยชน์ด้วยครับงานนี้

แต่อย่าพึ่งเข้าใจผิดนะครับ  บังเอิญเลียใครไม่เป็นครับ  อิอิกำ
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #28 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 12:18:30 »

ถัง ขยะเปียกมันคือไร ครับ   อิอิ กำ   out lol rofl drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

« ตอบ #29 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 12:48:04 »

ถัง ขยะเปียกมันคือไร ครับ   อิอิ กำ   out lol rofl drunk

ถังขยะเปียกก็คือถังขยะที่ไม่แห้งครับ jap

หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์