หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Core i3 540 โดนไนโตรเจนเหลวมันแรงได้ขนาดนี้เลยหรือครับ  (อ่าน 6614 ครั้ง)
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 13:41:16 »

ตอนแรกก้อเดาๆว่า I3 32nm. มันน่าจะดันไป 6G ได้ แต่ไม่คิดว่ามันจะแรงขนาดนี้ SuperPI วิ่งขี้แตกเลย drunk
ใครพอจะทราบบ้างครับว่า AndreYang นี้มันเป็นไผ เห็นได้เล่นCPUก่อนคนอื่นมาหลายเบอร์แล้ว อิอิ สงสัยสต๊าฟของอิเทล แผนก Extreme

http://hwbot.org/result.do?resultId=935909
beerking

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 13:52:38 »

ตอนแรกก้อเดาๆว่า I3 32nm. มันน่าจะดันไป 6G ได้ แต่ไม่คิดว่ามันจะแรงขนาดนี้ SuperPI วิ่งขี้แตกเลย drunk
ใครพอจะทราบบ้างครับว่า AndreYang นี้มันเป็นไผ เห็นได้เล่นCPUก่อนคนอื่นมาหลายเบอร์แล้ว อิอิ สงสัยสต๊าฟของอิเทล แผนก Extreme

http://hwbot.org/result.do?resultId=935909

เป็น ขา extream  ของทางใต้หวันครับ  อยู่กลุ่มเดียวกับคูลเลนเลอร์ หรือ ในกลุ่มเขาจะเรียกกันว่า uncle  ครับ

ส่วนของที่เล่นก็มีทั้ง สอยเองแล้วก้ ทาง บริษัทส่งให้ครับเทสครับ   

HuGnOi

« ตอบ #2 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 14:06:55 »

ขอบคุณครับ เห็นเมืองนอกเค้าเล่นก้อทึ่งน๊ะครับมันเก่งกันจัง แ่ต่ผมชอบดูคนไทยเล่นมากกว่าแรงแบบไทยๆ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #3 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 14:14:02 »

ระดับ6วิแล้วเหรอนี่ neutral
beerking

« ตอบ #4 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 14:21:27 »

ขอบคุณครับ เห็นเมืองนอกเค้าเล่นก้อทึ่งน๊ะครับมันเก่งกันจัง แ่ต่ผมชอบดูคนไทยเล่นมากกว่าแรงแบบไทยๆ

อุปกรณ์เหมือนกัน สถานที่เดียวกัน ผลที่ออกมาไม่ได้หนีกันเท่าไหร่ครับ อิอิ 
HuGnOi

« ตอบ #5 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 14:47:23 »

ระดับ6วิแล้วเหรอนี่ neutral
อิอิ 6วิกันแบบพอจับต้องได้ด้วยครับ CPU ตัวนี้น่าจะแถวๆ5พัน love

อุปกรณ์เหมือนกัน สถานที่เดียวกัน ผลที่ออกมาไม่ได้หนีกันเท่าไหร่ครับ อิอิ 

สถานที่เดียวกัน
อันนี้พอจะเข้าใจบ้างครับ เค้นกันสุดๆจริงๆนี้ อุณหภูมิ, ความชื้น ของห้อง จะเริ่มเข้ามามีบทบาท

อุปกรณ์เหมือนกัน
อันนี้ก้อพอจะเข้าใจนิดหน่อย ประมาณว่า มึงเล่นเสร็จแล้วรื้อของกองไว้เลย เดี๋ยวกูเล่นต่อ มันควรจะได้ผลที่ใกล้เคียงกันเพราะมันของอันเดียวกันหมดทั้งระบบ ขอแค่ให้คนเล่นมีประสพการณ์ ติดตั้งระบบเป็น oc เป็น อิอิ ไม่รู้คิดถูกป่าว

อิอิ I3 น่าหามาลองจัง:jap:
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 14:49:21 »

oh มันแรงขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย เด๋วต้องลองดูล่ะ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
HuGnOi

« ตอบ #7 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 15:09:05 »

อิอิ ไปด้วยครับป๋า

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #8 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 15:36:32 »

อิอิ ไปด้วยครับป๋า

จัดไปครับ lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #9 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 16:35:56 »

โหแรงมากครับ เดี๋ยวต้องดูตัว retail ที่มาขายเมืองไทยครับว่าได้เท่านี้หรือเปล่า

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
beerking

« ตอบ #10 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 16:38:40 »

อิอิ จัดไปอย่าให้เสีย   เดียวลองก่อนครับ อิอิ
Red devil tr.

« ตอบ #11 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 22:17:55 »

อิอิ จัดไปอย่าให้เสีย   เดียวลองก่อนครับ อิอิ
ตอบอย่างนี้ แสดงว่ามีของอยู่ในมือแล้วสิอิอิ จัดมาอย่าให้เสีย.. lol
HuGnOi

« ตอบ #12 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2009, 00:36:58 »

อิอิ เดี๋ยวกริ๊งกร๊างครับลุงโป้ง ลุงเบียร์

กินปีใหม่มาลุ้นของไม่ขึ้น บริษัทผมปีนี้แจกหนัก แต่ผมอด อิอิ..กำ

« ตอบ #13 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2009, 00:46:06 »

อิอิ เดี๋ยวกริ๊งกร๊างครับลุงโป้ง ลุงเบียร์

กินปีใหม่มาลุ้นของไม่ขึ้น บริษัทผมปีนี้แจกหนัก แต่ผมอด อิอิ..กำ

อิอิกำด้วยคนครับ  rules

kim

« ตอบ #14 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2009, 07:29:33 »

oh เมืองไทยเอามาขายยังนิ
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์