หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Intel Core i3-Core i5 32nm Westmere SuperPI Challenge  (อ่าน 46366 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105 เมื่อ: 08 มกราคม 2010, 23:09:43 »

ผมภูมิใจจริงๆครับที่ได้เห็นธงชาติไทยไปยืนอยู่ในเวทีโลก ภายใต้ชื่ออันทรงพลังว่า "Vmodtech.com"  glasses
อิอิรอชมปาร์ตี้วันเด็กครับ อิอิกำ  out

จับฉลากวันเด็กนี่ สงสัย รางวัญใหญ่คงเป็นบัตรอาบน้ำควบสองเบิ้ลแน่ๆเลยครับ กินแซนวิทอร่อยกันทีเดียว อิอิกำ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #106 เมื่อ: 08 มกราคม 2010, 23:14:38 »

Children's Day Party ไม่เคยจัดเลยครับ ตอนหนุ่มๆเคยจัดแต่ Yes Children's Day Party อย่างมันส์เลยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #107 เมื่อ: 08 มกราคม 2010, 23:44:30 »

Children's Day Party ไม่เคยจัดเลยครับ ตอนหนุ่มๆเคยจัดแต่ Yes Children's Day Party อย่างมันส์เลยครับ อิอิกำ
ขอ SS ด่วนเลยครับ  intello intello intello

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
beerking

« ตอบ #108 เมื่อ: 09 มกราคม 2010, 00:04:58 »

อิอิ  ของขวัญวันเด็ก ขอไปแล้วปีนี้จะได้ปล่าวไม่รู้ อิอิ สรุปแล้ว ไปแอบดูดีกว่า อิอิ
HuGnOi

« ตอบ #109 เมื่อ: 11 มกราคม 2010, 22:12:47 »

ผิดหวังกับบางที่ครับ ไม่สู้เลย เห็นมาหลายทีแล้ว ล่าสุดก้อคราว E8600 แล้วก้อ แรมDDR2 ที่อัดกับ m/b gig
ทิ้งภาพที่เอา โฟโต้ช๊อบ ลบๆเอาไว้นี้ถ้าเป็นuserบ้านๆผมว่าโดนยำขี้แตกเป็นแล้วครับหาว่าเกรียน

ของก้อมีอยู่กับมือทุกอย่าง ได้เต็มที่แค่ไหนเอาแค่นั้นครับ HW แต่ละตัวมันไปได้ไม่เท่ากันอยู่แล้ว ผมยังแอบคิดเลยว่า แซง 6.657วิ แน่ๆ นี้ถ้า I5 661อัดLN2 ไม่โผล่จริงๆ นี้ผมคงหมดศัทธาครับ แล้วถ้ายังมีพฤติกรรมอีแอบอีกนี้ ผมคงสมเพทแกมดูถูกครับท่าน

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #110 เมื่อ: 11 มกราคม 2010, 22:24:51 »

http://www.hwbot.org/rankings/benchmark/superpi/rankings

ล่าสุดร่วงมาอันดับ7แล้วครับ ช้ากว่าที่คิดไว้เยอะเลยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
HuGnOi

« ตอบ #111 เมื่อ: 12 มกราคม 2010, 12:43:30 »

เง้อออ ล่าสุด GA-P55A-UD6 แผงฤทธ์แล้วครับ ฉลองไบออสใหม่ปาดหน้าที่ไป1แล้ว
เดี๋ยวได้เห็น5วิกันมั้งไม่เกินปีนี้แน่ๆ drunk
yoshiki

« ตอบ #112 เมื่อ: 12 มกราคม 2010, 14:37:05 »

เง้อ ตอนนี้ที่ 8 แล้ว แต่ของต่างชาติใช้ 670 กันทั้งนั้นเลยแฮะ Shocked

« ตอบ #113 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 19:08:59 »

เง้อออ ล่าสุด GA-P55A-UD6 แผงฤทธ์แล้วครับ ฉลองไบออสใหม่ปาดหน้าที่ไป1แล้ว
เดี๋ยวได้เห็น5วิกันมั้งไม่เกินปีนี้แน่ๆ drunk

อิอิ บ๋วยเขาแรงจิงๆ เด๋วต้องไปหามาลองบ้างแว้วววว

idirex2000

« ตอบ #114 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 19:38:36 »

สงสัยชาวตะวันตกทั้งหลายเอาไปเทสกลางหิมะแน่ๆเลย
 lol
HuGnOi

« ตอบ #115 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 20:26:46 »

แรงกันเข้าขั้นโลกจิตแล้วครับ

หามาเล่นมั้งดีกว่า diablo
kim

« ตอบ #116 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 21:10:19 »

แรงกันแต่ต้นปีเลยนะป๋าเรา ไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก diablo

ปีนี้จัดงาน Meeting เลย ฉลองๆ เอาแถว Office ใหม่ของป๋าก็ได้ แถวนั้นเนื้อนมใข่เยอะดี love นวดกาปู้ก็มันส์ 666

« ตอบ #117 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 21:36:03 »

เง้อ ตอนนี้ที่ 8 แล้ว แต่ของต่างชาติใช้ 670 กันทั้งนั้นเลยแฮะ Shocked

ที่8แต่ยังที่1ของโลก661อยู่นะครับ เป็นถังขยะเปียกนี่ตีปี๊บกันจนปี๊บแตกปี๊บบุบแล้วครับ อิอิ

แรงกันแต่ต้นปีเลยนะป๋าเรา ไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก diablo

ปีนี้จัดงาน Meeting เลย ฉลองๆ เอาแถว Office ใหม่ของป๋าก็ได้ แถวนั้นเนื้อนมใข่เยอะดี love นวดกาปู้ก็มันส์ 666

สงสัยจะหมดหลายแสนถ้าไปจัดแถวนั้น แถมกระบาลแยกด้วยครับ อิอิ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #118 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 22:09:10 »

ผิดหวังกับบางที่ครับ ไม่สู้เลย เห็นมาหลายทีแล้ว ล่าสุดก้อคราว E8600 แล้วก้อ แรมDDR2 ที่อัดกับ m/b gig
ทิ้งภาพที่เอา โฟโต้ช๊อบ ลบๆเอาไว้นี้ถ้าเป็นuserบ้านๆผมว่าโดนยำขี้แตกเป็นแล้วครับหาว่าเกรียน

ของก้อมีอยู่กับมือทุกอย่าง ได้เต็มที่แค่ไหนเอาแค่นั้นครับ HW แต่ละตัวมันไปได้ไม่เท่ากันอยู่แล้ว ผมยังแอบคิดเลยว่า แซง 6.657วิ แน่ๆ นี้ถ้า I5 661อัดLN2 ไม่โผล่จริงๆ นี้ผมคงหมดศัทธาครับ แล้วถ้ายังมีพฤติกรรมอีแอบอีกนี้ ผมคงสมเพทแกมดูถูกครับท่าน

พอดีผมไม่ได้หวังจะดูจากที่นั่นอยู่แล้วครับอาจารย์ฮูก  เพราะว่าไม่รู้ว่าอันไหนจริงอันไหนหลอกครับ  ผมแยกแยะไม่ออกแล้วครับว่าพลังจริงหรือว่าพลังโฟโต้ช๊อบกันแน่ครับ อิอิกำ

เรื่องสู้ไม่สู้  อันนี้ไม่ว่ากัน 

แต่ถ้า   คิดจะเป็นที่นี่ที่แรกอย่างเดียว กับคำว่าแค่ไม่ใช่ที่ 1 ก่อนใคร ผลที่ได้เท่าไหร่มันก็ไม่สำคัญหรอกครับ ของแบบนี้  มันอยู่ที่ใจครับ  เรานับถือกันตรงนี้แหล่ะครับ โทษทีนะครับ บังเอิญเลียใครไม่เป็น out

« ตอบ #119 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 22:18:32 »

พอดีผมไม่ได้หวังจะดูจากที่นั่นอยู่แล้วครับอาจารย์ฮูก  เพราะว่าไม่รู้ว่าอันไหนจริงอันไหนหลอกครับ  ผมแยกแยะไม่ออกแล้วครับว่าพลังจริงหรือว่าพลังโฟโต้ช๊อบกันแน่ครับ อิอิกำ

เรื่องสู้ไม่สู้  อันนี้ไม่ว่ากัน 

แต่ถ้า   คิดจะเป็นที่นี่ที่แรกอย่างเดียว กับคำว่าแค่ไม่ใช่ที่ 1 ก่อนใคร ผลที่ได้เท่าไหร่มันก็ไม่สำคัญหรอกครับ ของแบบนี้  มันอยู่ที่ใจครับ  เรานับถือกันตรงนี้แหล่ะครับ โทษทีนะครับ บังเอิญเลียใครไม่เป็น out

ขอขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ อิอิกำ

หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9   ขึ้นบน
  พิมพ์