หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : ทดสอบ Intel Pentium Dual-Core E6500 สไตล์สารคาม !  (อ่าน 21595 ครั้ง)
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #15 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 08:15:16 »

เว็บที่เปิดโอกาสให้ทุกคนได้แสดงความสามารถนี่ดีจริงๆ Cool
CPUชื่อPentiumนี่ ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลย great
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 08:16:15 »

บทความจากทางบ้าน.....   แบบนี้เค้าเรียก  ส่งการบ้านใช่หรือเปล่าครับ  อิอิกำ

แสดงว่า  ถ้าเด็ดดวงนี่ ต้องมีลอกการบ้าน หาลายแทงกันให้วุ่นแน่ๆเลย อิอิกำอีก drunk
ALUCARD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 08:44:30 »

บทความจากทางบ้าน.....   แบบนี้เค้าเรียก  ส่งการบ้านใช่หรือเปล่าครับ  อิอิกำ

แสดงว่า  ถ้าเด็ดดวงนี่ ต้องมีลอกการบ้าน หาลายแทงกันให้วุ่นแน่ๆเลย อิอิกำอีก drunk

ลอกการบ้าน มาแล้วครับ แต่ของผมมีทอนด้วย
 แต่ไม่มีเวลาส่งการบ้านต่อเลยครับ

ยุ่งอิ๊บหาย ลางานออก มาเล่นคอมดีกว่าครับ

แรงดีสมกับ P35ครับท่านสารคาม
ALUCARD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 08:47:14 »

รอท่าน ALUCARD แวะมาเบียร์คิงส์(เก)ทับ อิอิกำ

ท่านเบียร์ทับผมไม่ชอบครับ  แต่น่าจะชอบทับท่านเบียร์ครับ intello
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #19 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 09:29:20 »

รอท่าน ALUCARD แวะมาเบียร์คิงส์(เก)ทับ อิอิกำ

ท่านเบียร์ทับผมไม่ชอบครับ  แต่น่าจะชอบทับท่านเบียร์ครับ intello

อิอิกำ สารคามยังไม่โผล่เลย สงสัยกำลังเอาเมนบอร์ดไปเคลม

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
IonRa

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #20 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 10:26:42 »

สารคาม แฮงขั๊กๆ แฮงโพดๆ แฮงอีหลี แฮงแต๊ๆ ก๋า  แร้งจั่วฮู้  แรงจริงๆ ฮิ rofl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 10:28:50 โดย IonRa » บันทึกการเข้า

การเรียนประวัติศาตร์ทำให้เรามองเห็นอนาคต<br />
MatooM

« ตอบ #21 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 10:28:58 »

เง้ออมุขนี้คิดได้งัย  oh lol lol
Red devil tr.

« ตอบ #22 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 10:52:20 »

gaspหร่อยแรงสารคาม ดีครับมีบทความแบบนี้เปิดกว้างแก่ทุกท่านและสำหร้บท่านที่เบี้ยน้อยหอยน้อย รวมทั้งผมดัวย..อิอิกำ
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #23 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 11:18:01 »

775 never died by สารคาม  great

Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #24 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 11:23:28 »

แรงโผดๆจริงๆครับ นั่งๆดูอยู่เองตอนเอาบทความขึ้น

สุดยอดครับ !

ขอบคุณ มากนะครับ อิอิ   ตอนแรกนึกว่า อาจารย์น่อม จะทำให้ อิอิ   lol lol drunk

แรงมากครับ

ไม่แรงเลยครับ  อิอิ ผมยังอ่อน    lol lol rules

มี่ทุกวันเลย แต่วันนี้ผู้นำเปลี่ยนคน

ทุกคน มีน้ำใจ  มากครับ อิอิ  รักทีมงาน ทุกคนครับ อิอิ lol lol love

แร็งจังซี่ rules

อาจารย์ ผม อิอิ   lol lol rofl

ตัวนี้ปลดล็อคตัวคูณหรือป่าวครับ neutral neutral neutral

เง้อ อิอิ  อินเทล ไม่ใช่  AMD อิอิ   whip whip lol rules love

จังซี่มันต้องถอนน great

ถอนอะไร ครับ  ถอนขนน้องๆๆหรือเปล่า  อิอิ กำ   rofl rofl drunk rules love

พัดลม 'สารคาม ไม่ลงอ่างก็ยังต้องใส่ถุงเลย  เง้อ  !!!  rofl

เง้อ  อิอิ   ผมชอบใส่ถุง  ครับ  อิอิ   rofl rofl drunk out slap slap

สารคามสุดยอดดดดด great great

รอชม  DFI ท่านครับ อิอิ   mdr mdr intello love rules

เง้อ อาจารย์  อิอิ กำ   slap slap rules drunk rofl

สารคามแรงมาก สารคามแรงมาก  lol lol

ไม่ขนาดนั้น หรอกท่าน   หายไปไหนมานานครับ  อิอิ    lol lol love drunk

สรุปให้เฮียออกตังซื้อ cpu มาให้

Cool Cool

แลกกันครับ   แลกกับ E6300 ครับ อิอิ กำ    rofl rofl drunk

มักแล้วครับ  jap

รอชมผลงาน ท่าน ขอนแก่นหล่อครับ   ดาราในดวงใจ ของผม  อิอิ   rules rules intello mdr drunk lol

แฮงอีหลีเด้อ

มาบ่อทันเลย อิอิกำ

ลุงก็มาด้วย   ขอบคุณมากครับลุง  อิอิ    lol lol

เว็บที่เปิดโอกาสให้ทุกคนได้แสดงความสามารถนี่ดีจริงๆ Cool
CPUชื่อPentiumนี่ ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลย great

น้ำใจ งาม จริงๆๆครับผม   ขอชิ่นชมจากใจจริงครับ อิอิ   great great love rules

บทความจากทางบ้าน.....   แบบนี้เค้าเรียก  ส่งการบ้านใช่หรือเปล่าครับ  อิอิกำ

แสดงว่า  ถ้าเด็ดดวงนี่ ต้องมีลอกการบ้าน หาลายแทงกันให้วุ่นแน่ๆเลย อิอิกำอีก drunk

อิอิกำ  rofl rofl out slap

บทความจากทางบ้าน.....   แบบนี้เค้าเรียก  ส่งการบ้านใช่หรือเปล่าครับ  อิอิกำ

แสดงว่า  ถ้าเด็ดดวงนี่ ต้องมีลอกการบ้าน หาลายแทงกันให้วุ่นแน่ๆเลย อิอิกำอีก drunk

ลอกการบ้าน มาแล้วครับ แต่ของผมมีทอนด้วย
 แต่ไม่มีเวลาส่งการบ้านต่อเลยครับ

ยุ่งอิ๊บหาย ลางานออก มาเล่นคอมดีกว่าครับ

แรงดีสมกับ P35ครับท่านสารคาม

ขอบคุณมากครับ ท่าน  อิอิ  สู้ท่านไม่ได้เลย อิอิ   lol lol love drunk

ท่านเบียร์ทับผมไม่ชอบครับ  แต่น่าจะชอบทับท่านเบียร์ครับ intello

ด้วยคนครับ อิอิ   out out love rofl rofl

ท่านเบียร์ทับผมไม่ชอบครับ  แต่น่าจะชอบทับท่านเบียร์ครับ intello

อิอิกำ สารคามยังไม่โผล่เลย สงสัยกำลังเอาเมนบอร์ดไปเคลม

เง้อ  ยังครับยัง  อิอิ   grrrrrr grrrrrr slap slap rofl love drunk

สารคาม แฮงขั๊กๆ แฮงโพดๆ แฮงอีหลี แฮงแต๊ๆ ก๋า  แร้งจั่วฮู้  แรงจริงๆ ฮิ rofl

ขอบคุณครับ  อิอิ   lol lol

เง้ออมุขนี้คิดได้งัย  oh lol lol

อิอิ   rofl rofl rofl drunk out

gaspหร่อยแรงสารคาม ดีครับมีบทความแบบนี้เปิดกว้างแก่ทุกท่านและสำหร้บท่านที่เบี้ยน้อยหอยน้อย รวมทั้งผมดัวย..อิอิกำ

ขอบคุณ มากครับ ท่าน  อิอิ   lol lol love oops oops

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #25 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 11:27:00 »

มาตอบกันแบบซุปเปอร์สตาร์เลยครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #26 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 11:55:28 »

นี่ถ้าเป็น p45 สงสัยสารคามลากระเบิดแน่เลย

我愛泰國。

« ตอบ #27 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 11:56:59 »

มาตอบกันแบบซุปเปอร์สตาร์เลยครับ อิอิ

คืนนี้รอชม   Phenom  อาจารย์  ครับ  อิอิ   lol lol intello mdr drunk

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

我愛泰國。

« ตอบ #28 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 11:59:35 »

นี่ถ้าเป็น p45 สงสัยสารคามลากระเบิดแน่เลย

เง้อ  อิอิ    out out out  ถ้า P 45  งานนี้  คงต้อง คิดหนักครับ  ยิ่ง  DFI  มึนตึ๊บเลยครับ ( ปรับไม่เปน ครับ อิอิ กำ ) สงสัยมีเคลม อิอิ   out out drunk rofl

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 12:26:28 »

งานนี้มีเคลมเลยครับ อิอิกำ
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์