หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : MSI P55-GD85 : Review  (อ่าน 10572 ครั้ง)
dazeb
Vmodtech Member

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #15 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 10:34:18 »

พักหลังนี้MSIเริมมาตีตลาดบ้านเรามากขึ้น ความแรงก็พอๆกับ ยี่ห้ออื่นที่ดังๆ Cool
จะแพ้ก็เรื่องความสวยนี่แหล่ะ arf
แต่ก็ดูทันสมัยดี ^^

อืมม์ พูดจามีหลักการ out

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
tpp
True Love Always

« ตอบ #16 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 12:15:35 »

พักหลังนี้MSIเริมมาตีตลาดบ้านเรามากขึ้น ความแรงก็พอๆกับ ยี่ห้ออื่นที่ดังๆ Cool
จะแพ้ก็เรื่องความสวยนี่แหล่ะ arf
แต่ก็ดูทันสมัยดี ^^

อืมม์ พูดจามีหลักการ out

เสียดายที่ไม่ดำนะเนี่ย  jap
Friday~13rd

« ตอบ #17 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 12:23:47 »

รอบนี้คิดไม่ผิด  ที่เลือกใช้บริการ MSI   rofl

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #18 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 12:41:02 »

เล่นง่ายเซตง่ายลากไกลครับตัวนี้ จริงๆบอร์ดP55สำคัญที่สุดคือภาคจ่ายไฟต้องเจ๋งครับ เพราะบนบอร์ดจริงๆมัีนก็ไม่มีอะไรมีแต่ชิปsouthbridge เพียงเท่านั้น ซึ่งพอภาคจ่ายไฟเจ๋งก็จะเล่นไฟVCoreระดับ 1.5กว่าๆได้นิ่งๆเหมือน AMD เลยครับ เพราะว่าตัวซีพียูมันไม่ค่อยร้อนอยู่แล้ว

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze

« ตอบ #19 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 14:08:01 »

oh

1.ทำไมต้องเสียบแฟลชไดร์ด้วยครับ

2.ปุ่มรีเซท เปิดเครื่อง แบบสัมผัสนั่นไฟไม่ดูดเอาเหรอครับ?

3.ไอ้เจ้าwikiอะไรนั่นมันทำงานยังไงหรือครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 14:14:01 โดย yuki_kaze » บันทึกการเข้า

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
beerking

« ตอบ #20 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 14:51:17 »

ระบบสัมผัสเล่นง่าย  อินเทรนดีครับ อิอิ

สุดท้าย mercy Jub Jub   great
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #21 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 14:56:54 »

oh

1.ทำไมต้องเสียบแฟลชไดร์ด้วยครับ

2.ปุ่มรีเซท เปิดเครื่อง แบบสัมผัสนั่นไฟไม่ดูดเอาเหรอครับ?

3.ไอ้เจ้าwikiอะไรนั่นมันทำงานยังไงหรือครับ

winki เหมือนเป็น os ที่ msi ทำขึ้นมา รันการทำงานบน usb น่ะครับ
เป็น os ที่มี app ไว้ ทำงานเบื้องต้น เช่น web browser , photo viewer , office , file management

yuki_kaze

« ตอบ #22 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 15:01:37 »

oh

winki เหมือนเป็น os ที่ msi ทำขึ้นมา รันการทำงานบน usb น่ะครับ
เป็น os ที่มี app ไว้ ทำงานเบื้องต้น เช่น web browser , photo viewer , office , file management

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #23 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 15:09:51 »

oh

1.แฟลชไบออสแล้วลืมถอดออกครับ อิอิกำ

2.ไม่ดูดครับ อิอิกำ

3.ตามท่านดีเจเลยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
aekunited

« ตอบ #24 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 16:14:23 »

eiei kam = อิอิ กาม lol lol lol

« ตอบ #25 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 00:22:02 »

eiei kam = อิอิ กาม lol lol lol

อิอิ ไม่รู้เพลงยาวผมจะไปถึงสาวไต้หวันแล้วหรือยัง อิอิกำ love

Nattt

« ตอบ #26 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 01:41:34 »

แม้..ทักท่านน่อมมิทันหนุ่มรูปหล่อเสื้อดำถือบอร์ดเรียกแท็กซี่

เวลาประมาณทุ่มนิดๆ หน้าพันทิพย์ไปอ้าวเลย อิอิ  lol lol

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 08:05:17 »

ระบบสัมผัสเล่นง่าย  อินเทรนดีครับ อิอิ

สุดท้าย mercy Jub Jub   great

เสียงที่ว่านี่ จุ๊บๆ  หรือว่า จั๊บๆๆๆๆ ครับอาจารย์เบียร์  อิอิกำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 08:13:34 »

แม้..ทักท่านน่อมมิทันหนุ่มรูปหล่อเสื้อดำถือบอร์ดเรียกแท็กซี่

เวลาประมาณทุ่มนิดๆ หน้าพันทิพย์ไปอ้าวเลย อิอิ  lol lol

สงสัยเอาบอร์ดไปเคลมครับ อิอิกำ drunk

« ตอบ #29 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 08:29:41 »

สงสัยเอาบอร์ดไปเคลมครับ อิอิกำ drunk

อิอิกำ เกลียดคนรู้ทันจัง อิอิ

หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์