หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : AMD Phenom II 545 @ 4 Cores !!!  (อ่าน 13002 ครั้ง)
MrHelix
Vmodtech Member

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #30 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 21:29:51 »

อิอิเจ๋งจริงๆครับ ราคานี้สี่หัวอิอิกำ
AMD นี่ชอบเล่นเสียวจัง ให้แฟนๆลุ้นตลอดเลยว่าจะเปิดหัวได้เสถียรรึป่าว อิอิำกำ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #31 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 22:15:37 »

อิอิเจ๋งจริงๆครับ ราคานี้สี่หัวอิอิกำ
AMD นี่ชอบเล่นเสียวจัง ให้แฟนๆลุ้นตลอดเลยว่าจะเปิดหัวได้เสถียรรึป่าว อิอิำกำ  drunk

เปิดไม่ได้อาจเสียอารมณ์จนต้องมานั่งแต่งนิยายทมยันเนียน ภาครถเมล์ร้อนซ่อนเงี่ยนก็ได้นะ drunk

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
beerking

« ตอบ #32 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 10:28:13 »

โอ้ว   เพิ่งเห็นว่าเล่นในเคสซะด้วย แรงนะเนีย อิอิ lol
nests
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

nestsrapee@live.com
« ตอบ #33 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 11:50:40 »

เปิดไม่ได้อาจเสียอารมณ์จนต้องมานั่งแต่งนิยายทมยันเนียน ภาครถเมล์ร้อนซ่อนเงี่ยนก็ได้นะ drunk

ว่าจะ แต่ง สักบทเหมือนกันครับ อิอิ กำ  drunk

K-Lite + MPC HC  พอละ ตั้งตามนี้เลย
http://nunnally.ahmygoddess.net/watching-h264-videos-using-dxva/
ดูหนังแบบอัดเต็มสตีมทั้ง CPU และ การ์ดจอ
http://imouto.my/configuring-potplayer-for-gpu-accelerated-video-playback-with-
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #34 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 09:10:22 »

สรุปว่าของฟรีและดี+แรง มีอยู่ในโลกนี้จริงฯครับ  great ตรุนจีนจะมีเงินไหมเนี้ย อยากใด้ อยากใด้..

ตอนผมซื้อ 3พัน1ร้อย ตอนนี้ไม่ถึง 3000 แล้วครับลุง  อิอิ
lol ตอนนี้ก็ 3150 บาท ดาราไปโคกราคามาจากไหนคะรับอิอิ ผมว่าแพงไปครับ

beerking

« ตอบ #35 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 11:30:17 »

สรุปว่าของฟรีและดี+แรง มีอยู่ในโลกนี้จริงฯครับ  great ตรุนจีนจะมีเงินไหมเนี้ย อยากใด้ อยากใด้..

ตอนผมซื้อ 3พัน1ร้อย ตอนนี้ไม่ถึง 3000 แล้วครับลุง  อิอิ
lol ตอนนี้ก็ 3150 บาท ดาราไปโคกราคามาจากไหนคะรับอิอิ ผมว่าแพงไปครับ

ไปซื้อกับ เจ๊บ๊วยมาครับ อิอิ
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #36 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 17:42:13 »

ไปซื้อกับ เจ๊บ๊วยมาครับ อิอิ
lol เอาราคาแบบนี้เจ๊ไม่ว่าเหรอครับอิอิ

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์