หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Catalyst 10.3 ออกมาให้โหลดแล้วครับ  (อ่าน 5449 ครั้ง)
BombBerMans
Vmodtech Member

« เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 22:59:49 »

ตอนนี้ผมกำลังลงอยู่

http://sites.amd.com/us/underground/tips/Pages/catalyst-10-3-preview.aspx

โหลดได้เลยครับ ลายอะเอียด

ATI Catalyst™ support for ATI Mobility Radeon™ Premium Graphics solutions

This release of ATI Catalyst™ introduces support for the production version of Windows® 7 and Windows® Vista for notebooks featuring the ATI Mobility Radeon™ HD 2000 Series, ATI Mobility™ Radeon HD 3000 Series, and ATI Mobility Radeon™ HD 4000 Series, and ATI Mobility Radeon™ HD 5000 Series of products.
Supported by most major OEM and ODM notebook manufacturers

ATI Catalyst Control Center - ATI Eyefinity technology enhancements
Display Bezel Compensation
Easy-to-use wizard  shows users how to adjust their display layout to remove the pixels occupied by their display bezels
Per-Display Color Adjust
Individual Color, Brightness and Contrast controls
Multiple ATI Eyefinity Groups
Create more than one ATI Eyefinity group from multiple displays
Improved Display Configuration switching
Support for ATI Eyefinity groups and the ATI Catalyst™ Control Center profile manager
Easy to toggle between cloned and extended desktop modes

ATI Catalyst™ support for 3D Stereoscopic glasses
AMD has updated it's Direct3D (Quad buffer support) driver to enable 3rd party middleware vendors such as iZ3D to output stereo L/R images at 120 Hz (60 Hz per eye)

happy

SUNNY.... Luv Luv

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #1 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 23:04:43 »

ขอบคุณครับ อิอิกำำ  great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

我愛泰國。

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 23:06:24 »

กำลัง รอพอดี สีแดง สู้ๆๆ lol

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
BombBerMans

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 23:27:32 »

ผมลงแล้ว CCC ไม่ขึ่นต้องทำไงครับเนี่ย  Cry

Friday~13rd

« ตอบ #4 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 06:40:03 »

ผมลงแล้ว CCC ไม่ขึ่นต้องทำไงครับเนี่ย  Cry

เข้าใจว่าท่านฯ คงไปโหลดตัว dd มาซึ่งมันจะมีเฉพาะ driver เท่านั้น ขนาดประมาณ 30MB
ท่านฯ ต้องโหลดตัว dd_ccc ถึงจะได้ครบทั้ง 2อย่าง ครับ ขนาดประมาณ 52MB ครับ

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #5 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 11:31:05 »

lol CCC ต้องลงDotnetfxด้วยนะครับ ซึ่งไดร์เวอร์แบบรวมของATI จะมีมาให้ด้วยทำให้เราไม่ได้สังเกตุ ตอนมันลง ถ้าไม่มีdotnetก้อใช้cccไม่ได้

BombBerMans

« ตอบ #6 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 11:35:55 »

เข้าใจแล้วครับ ขอบคุณครับ  mdr

beerking

« ตอบ #7 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 16:58:13 »

โอ้ว เท้งกิ้วครับ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 17:23:03 »

มาอีกแล้ว อิอิ 

แบบนี้ก็ดีครับ ออกมาบ่อยๆถี่ๆ  ซอยยิกๆๆๆ เลยทีเดียว เง้อ drunk
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #9 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 21:10:14 »

thanks eyes
Daeng2500
Registered User
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 23:27:42 »

ในเว็บแท้ไม่เห็นมีเลย มาได้ไงฟะ
Daeng2500
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 23:29:17 »

ลายเซ็นต์คุณเอาออกเถอะครับ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #12 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 23:35:58 »

http://www.guru3d.com/

หน้าเว็บนี้ก็มาแล้วครับตัวล่าสุด10.3

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Daeng2500
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 23:39:04 »

หน้าเว็บนี้ก็มาแล้วครับตัวล่าสุด10.3

ผมหมายถึงเว็บของผู้ผลิตครับ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #14 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 23:49:27 »

ผมหมายถึงเว็บของผู้ผลิตครับ

ครับ คงต้องรออัพเดตสักพักมังครับ แต่เว็บ GURU3D ขึ้นแล้วแบบนี้ อีกไม่นานเว็บหลักก็ขึ้นแน่ๆครับ jap

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์