หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้า leim หายไปไหน  (อ่าน 7064 ครั้ง)
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #15 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 23:09:43 »

เดี๋ยวว่าจะส่งตัวอย่างให้DJ ลองเทสดูก่อนครับ  อาจจะขึ้นรีวิวแรกของโลกก็เป็นได้ครับ พอดีคิดว่าทางนั้น KY น่าจะไม่ขาด น่าจะเทสกระบอกได้ครบทุกตัวนะครับ    อิอิกำ drunk
KY เก่าไปแล้ว เดี๋ยวนี้ ต้องTOP 1 Synthetic 5W-50 MADE IN USA ลื่นโคตรๆ mdr
1แกลลอน ใช้ได้เป็นปีๆ mdr
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กันยายน 2010, 23:14:54 โดย Chris » บันทึกการเข้า
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 23:15:35 »

เมื่อก่อนนี่    นวดน้ำมันนี่  ของเค้าดีจริงๆครับ   อโรมาของจริง ของเค้าปรุงมาดี

ระยะหลังๆนี่    จอห์นสันเบบี้ออย   คล้ายๆกดสูตรลัดด่านลักไก่ยังไงยังงั้นครับ เหมือนจะรีบๆให้หมดรอบแล้วจะได้ไปดูละครติ๊กเจษฐาพรหรือเปล่าก็ม่รู้ครับ  เจอติดละครอีก เง้อ

การเป็นมนุษย์น้ำมันนี่  ไม่ง่ายจริงๆครับ   อิอิกำ drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #17 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 23:19:24 »

เมื่อก่อนนี่    นวดน้ำมันนี่  ของเค้าดีจริงๆครับ   อโรมาของจริง ของเค้าปรุงมาดี

ระยะหลังๆนี่    จอห์นสันเบบี้ออย   คล้ายๆกดสูตรลัดด่านลักไก่ยังไงยังงั้นครับ เหมือนจะรีบๆให้หมดรอบแล้วจะได้ไปดูละครติ๊กเจษฐาพรหรือเปล่าก็ม่รู้ครับ  เจอติดละครอีก เง้อ

การเป็นมนุษย์น้ำมันนี่  ไม่ง่ายจริงๆครับ   อิอิกำ drunk

อิอิกำ แสดงว่ายังมีไปอยู่แน่ๆ  rules

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #18 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 23:54:01 »

น่าจะงานยุ่งครับ ไข้หวัดกำลังระบาดด้วย
พูดดีมีสาระ Cool
แต่ผมว่าแก จิ้มตูดDJอยู่รึเปล่า winktongue

เง้อไปว่าลุงเหลิมผมยังงี้ไม่ได้นะครับ เพราะลุงเขาเป็นเทพอ่าง อิอิ
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #19 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 01:29:41 »

น่าจะงานยุ่งครับ ไข้หวัดกำลังระบาดด้วย
แต่ผมว่าแก จิ้มตูดDJอยู่รึเปล่า winktongue

เง้อไปว่าลุงเหลิมผมยังงี้ไม่ได้นะครับ เพราะลุงเขาเป็นเทพอ่าง อิอิ

อิอิ กำ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 06:01:58 »

อิอิ กำ

เห็นข่าวพวกน้องๆช่างกลเค้าโซโล่ปืนยิงคู่อริที่รถเมล์นรกนั่นแล้วก็  สลดนะครับ พึ่งได้ดูข่าวครับ

ผมว่า DJ  ไป spin แถวๆเกาะนั้นก็ดีนะครับ กทม.รู้สึกมันมีอะไรฮาร์ดคอร์ดีครับช่วงนี้ หลังๆได้ยินข่าวนะ แถวๆซอยบ้านเราแต่เก่าก่อนนี่  เริ่มมีอะไรจัญไรแล้วครับ  อันนี้ก็ไม่อยากพิสูจน์เหมือนกันครับ เง้อ  แต่ว่าอาจจะฝรั่งเยอะหน่อย  ยังไงก็ระวังด้วยนะครับ    ของมันใหญ่เจอเข้าไปสักดอกนี่   อยู่ไฟเป็นเดือนครับ  อิอิกำ drunk

ตอนนี้ก็ไม่รู้สายัญจะเป็นไงบ้างก็ไม่รู้ครับ รู้สึกเป็นห่วงเค้าขึ้นมาครับ วันดีคืนดี 350 มีตั๋ว 1 โดนแจ๊คพ๊อตเข้าให้นี่     ขาดคนเล่นจำอวดโชว์กลางอากาศแน่ๆครับ  โลกนี้ไม่มีถั่วงอกก็ขาดสีสันไปเยอะนะครับ คนแหบ TEE KAE MAE YES ก็ลดลงไปคนนึง แบบนี้แขกเริงร่าขายรองเท้าไต้หวันกันสนุกเลยหละครับ อิอิกำอีก out out
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #21 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 07:59:07 »

โยงเรื่องสุดยอดมากเลยครับ อิอิกำ  drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #22 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 08:06:20 »

น้ามาแว้วววว หายไปเลยครับสามวัน ผิดปกติครับ ทุกทีเช้า ๆ ผมมาเปิดนี่ต้องเห็นชื่อน้าตอบแล้วอย่างน้อย 2 กระทู้

พูดถึงขัดจรวด เมื่อวานเพื่อนชวนไปนวดกาปู๋แถวพระรามสาม เห็นบอกมี ญ แก้ผ้าเดินไปเดินมา เกือบอดไม่ไหวละ  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #23 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 08:27:02 »

มาแว้ววววว  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #24 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 08:52:23 »

^^ ^^ ^^
yoshiki

« ตอบ #25 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 12:23:14 »

น้ามาแว้วววว หายไปเลยครับสามวัน ผิดปกติครับ ทุกทีเช้า ๆ ผมมาเปิดนี่ต้องเห็นชื่อน้าตอบแล้วอย่างน้อย 2 กระทู้

พูดถึงขัดจรวด เมื่อวานเพื่อนชวนไปนวดกาปู๋แถวพระรามสาม เห็นบอกมี ญ แก้ผ้าเดินไปเดินมา เกือบอดไม่ไหวละ  drunk

จดครับ อิอิ กำ lol
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #26 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 12:36:58 »

จดครับ อิอิ กำ lol
ไม่ได้ไปครับ  whistle

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์