หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าววงในของ NISSAN MARCH  (อ่าน 17969 ครั้ง)
beerking
Vmodtech Member

« ตอบ #45 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 15:49:38 »

เอารถผมไม่ เทินดีกว่า อิอิ  ประหยัดแบบนี้น่าสนใจ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #46 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 19:57:52 »

แว่วว่าจองช่วงนี้สิ้นปีรับรถครับ เซ็งจริงๆ drunk

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
beerking

« ตอบ #47 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 21:08:40 »

อิอิ อยากได้เมื่อนกันนะเนีย  ว่า แล้ว ไปหาต้นกล้วย เอาเลขมาแทงหวยดีกว่า อิอิ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 21:38:06 »

ขับรถผ่านวัดแถวๆบ้านเจอจอมปลวกขึ้นมาตรงกำแพงวัดเหมือนกันครับ   ว่าใกล้ๆสิ้นเดือนจะซื้อแป้งมันไปถูๆหาเลขเหมือนกันครับ อิอิกำ drunk
kim

« ตอบ #49 เมื่อ: 25 เมษายน 2010, 18:06:27 »

ได้ยินมาว่าจอง AT ตอนนี้ได้รถปีหน้านู่นเลย ไม่รู่จริงเท็จแค่ไหนนิ beurk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: 25 เมษายน 2010, 23:57:17 »

ได้ยินมาว่าจอง AT ตอนนี้ได้รถปีหน้านู่นเลย ไม่รู่จริงเท็จแค่ไหนนิ beurk

เดี๋ยวนี้เป็นเหมือนกันเกือบทุกยี่ห้อจริงๆครับ   

ที่รับรถเร็วที่สุดน่าจะเป็น มาสด้า  กับ   โตต้าเท่านั้นแหล่ะครับชั่วโมงนี้

นี่ก็พึ่งจองแจ๊สไปคันนึงเค้าให้รอถึง ก.ค.    เวรกรรม เผลอๆอาจลากยาวถึง ส.ค.ครับ พูดง่ายๆ  คือ สั่งต้นปี ได้ปลายปีครับ  เง้อ.... จะเอารถเล็กจะข้ามไปอีกตัวคือ Freed ก็กะไรอยู่ครับ ราคาล้าน เง้อ  แลกกับเครื่อง 1500.... เยี่ยมจริงๆครับ

ตอนนี้มันแอบออก special edition อีก วันจันทร์จะต้องคุยกับเซลใหม่อีกรอบว่ามันเพิ่มอะไรอีกบ้าง เง้อ 
ถ้ามันเพิ่มพอได้ ถ้าเปลี่ยนไม่ได้ก็คงถอนจองไปตั้งหลักก่อนหละครับ ยังดีจองแค่ 5000   แต่ปกติสันดารของยี่ห้อนี้  เปลี่ยนแปลงไฟหน้า ไฟท้าย  นิดหน่อย แล้วบวกประมาณนี้แหล่ะครับ  ค่อยดูอีกทีครับ   march นี่ก็เจอเรื่องนี้เหมือนกัน  รอกันนานแสนนานกันเลยครับทีนี้

วันนี้ก็พึ่งไปกลับทางเหนือมา   เหนื่อยจริงๆครับ ไม่ได้เหนื่อยเพราะรถนะครับ  แดด เหอๆๆๆ ไม่เคยติดฟิล์มราคาเกินหมื่นคงได้หามาใช้ลองดูสักคันเหมือนกันครับ   จิตตกคิดว่าแอร์เสียซะงั้น  เง้อ ที่ไหนได้ ขับกลับ 3 ทุ่มกว่าๆ  เย็นจนฝ้าจับกันเลยครับ เง้อ..... ขนาดนั้นเลยอากาศข้างนอกเดี๋ยวนี้
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #51 เมื่อ: 26 เมษายน 2010, 08:39:09 »

ร้อนจริงๆครับพี่หมอ เตาน้อยผมแอร์เสียมาครึ่งปีแล้ว เปิดกระจกขับจากลาดกระบังไปฝั่งธนฯ ตอน4โมงเย็น ไข่ผมเกือบสุก no
John-an7

« ตอบ #52 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 15:12:47 »

วิ่งทางไกลความเร็ว 100km/h 20โลลิตรสบายๆครับ ผมใช้รุ่น V อยู่ ส่วนในเมืองอยู่ที่ 16-17ครับ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #53 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 21:03:24 »

วิ่งทางไกลความเร็ว 100km/h 20โลลิตรสบายๆครับ ผมใช้รุ่น V อยู่ ส่วนในเมืองอยู่ที่ 16-17ครับ

ประหยัดดีจริงๆครับ  great

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 22:50:04 »

ประหยัดน้ำมันขนาดนี้     น่าจะผ่อนคอนโดหมดเร็วแน่นอนครับ   แต่ว่าอาจจะช้าหน่อยเพราะว่าแขกมัวแต่ขายพัดลมอยู่  ส่วนสายัญก็มัวแต่เพาะถั่วงอก  จนไม่เป็นอันทำอะไรครับ   พวกนี้เหลือบไรก็ไม่ปานครับ  คนธรรมดาทำไม่ได้ครับ   ต้องจัญไรถึงจะเป็นแบบนี้ครับ  บังเอิญเลียใครไม่เป็น  อิอิกำ out
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์