หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดโปง ธุรกิจ Online ได้เงินจริงหรือ รายละเีอียดด้านใน  (อ่าน 1890 ครั้ง)
kaiza6636
Registered User
*

keikub_4469@hotmail.com
« เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 19:38:02 »

ก่อนอื่นต้องขออภัยอย่างสูง หากข้อความนี้เป็นการรบกวนท่าน  แต่ถ้าเป็นประโยนช์สำหรับคนใกล้ตัวกรุณาบอกต่อ(ไม่ได้มีเจตนาร้ายใดๆครับ)

เบื่องานประจำไหม มาหารายได้เสริม งาน Part Time กันได้ที่นี้เลยครับ....

วันนี้ผมมีธุรกิจหนึ่งอยากจะมาเเนะนำเพื่อนๆครับเป็นธุรกิจ Onine ทำงานหน้าคอม 100 % จริงๆเลย

ธุรกิจนี้ไม่ใช่ ธุรกิจขายตรงแต่เราคือ ธุรกิจโดเมนหรือDomain.WS กับบริษัท Global Domain International ( GDI )

สำนักงานใหญ่อยู่ที่ประเทศสหรัฐอเมริกา ดำเนินธุรกิจมาแล้ว 11 ปี และได้จดทะเบียนกับ DSA สมาคมขายตรงของสหรัฐ อีกทั้งยังผ่านการตรวจสอบจากกระทรวงพาณิชย์แล้วด้วย

ไม่ต้องเดินขายสินค้า ไม่ต้องไปอบรม ไม่ต้องหาลูกค้า ทำหน้าคอมตลอดครับ

ธุรกิจ คือ การลงทุนครับ บอกกันตรงๆเลยว่า เเค่ 10$ หรือ 330 บาทต่อเดือน

ไม่มีค่าสมัครใดๆ ทดลองทำงานฟรี 7 วัน สามารถสร้างรายได้ในช่วงทดลอง 7 วัน

การทำงานในธุรกิจนี้บอกตรงๆเลยว่า เป็นการโปรโมทเว็บไซต์ครับผม

โดยเราจะได้รับเว็บไซต์หลังจากการสมัครเป็นเว็บสำเร็จรูปครับเเละนำเว็บนั้นไปโปรโมทครับ

ข้อมูลเพิ่มเติม http://www.rich100day.ws

ข้อดี
ทำงาน และมีระบบสอนและข้อมูลให้ศึกษาผ่านอินเตอร์เน็ต 100 %
ไม่ต้องขายสินค้า เพราะ สินค้าของเราไม่ใช่ของกิน
ไม่ต้องลงทุนมากเหมือนกับธุรกิจอื่นๆ เพราะ ธุรกิจของเราจ่ายเพียง 330 บาท/เดือน
ไม่ต้องออกนอกบ้านไปทำงาน เพราะ ระบบจัดสรรค์เครื่องมือให้คุณทำงานจากที่บ้านแล้ว
มีระบบการตลาดที่ชาญฉลาด ไม่กินหัวกินหา

*ไม่ ใช่ธุรกิจโกงคลิก, ไม่ใช่ธุรกิจอ่านเมลล์, ไม่ใช่งานขายสินค้า, เป็นงานผ่านเนต นั่งหน้าคอม 100%*

ถ้าไม่เข้าใจก็ Add มาคุยกันก่อนได้ครับผม จะอธิบายให้ฟัง  [email protected]

ขออภัยด้วยนะครับถ้า ข้อความนี้รบกวนท่าน

*ยุคนี้เป็นยุคโลกที่ 3 ใครๆก็มองหาเครื่อข่ายกันทั้งนั้น Huh??*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มิถุนายน 2010, 14:23:07 โดย kaiza6636 » บันทึกการเข้า
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #1 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 01:13:14 »

ส่งเมลล์ขยะ

รับfitting3/8จ้า
deco
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 เมษายน 2010, 17:19:59 »

มันแชร์ลูกโซ่
kaiza6636
*

keikub_4469@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 14:24:00 »

ไม่ใช่ลูกโซ่ครับ มันเป็นธุรกิจเครื่อข่าย ลูกโซ่นั้นมันผิดกฎหมาย

ถ้าไม่เข้าใจก็ Add มาคุยกันก่อนได้ครับผม จะอธิบายให้ฟัง  [email protected]

ขออภัยด้วยนะครับถ้า ข้อความนี้รบกวนท่าน
 jap jap jap jap jap jap
Cem
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 22:52:37 »

ส่งเมลล์ขยะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์