หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : PALIT GTX 470 1280MB DDR5 Overclocking Review  (อ่าน 14774 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 07:32:27 »

น่าน โดนเข้าให้...
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #31 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 09:35:48 »

อื้มม ก็โอเคอยู่ครับ เดี๋ยวซื้อมาเล่นอีกตัวคู่กับ 5850 ดีกว่า jap

asus แพงกว่าชาวบ้านแน่นอนครับ แต่ palit นี่ประหยัดดีมาก มีแค่สติ๊กเกอร์เล็ก ๆ แปะมาเท่านั้น ได้อารมณ์การ์ด nvidia มากเลยครับ lol

ป่านนี้ขายหมดยังครับเนี่ย

ที่ชอบคือแกะวอยด์แล้วไม่หมดประกันถ้ามาจาก tk นี่แหละครับ  great

ตอนนี้ล่าสุดท่านรองโดนไปแล้วครับ 1ตัว ได้ข่าวว่าตอนนี้กำลังรอตัวเพิ่มไฟอยู่ เด๋วคงได้ชมกันครับ อิอิ
เง้ออ ขอบคุณครับ เมื่อวานผมกำลังงงกับฝรั่ง มันบอกอัดไฟให้ 470 ด้วย MSI Afterburner 1.6.0 beta 5 ได้แล้ว แต่ให้ลิงค์ดาวน์โหลดเป็น 1.6.0 beta 4 พอท้ายบทความมันบอกว่าจะเปิดให้ดาวโหลด 1.6.0 beta 5 ในวันพรุ่งนี้ (19 เม.ย.) อิอิกำ drunk

วันนี้ก็ 19 แล้วครับ เดี๋ยวโหลดเสร็จพรุ่งนี้เปิดแอร์ฉ่ำ ๆ แล้วจะลองอัดดู แอบเสียวเล็กน้อยครับ  mdr

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #32 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 11:07:58 »

อ้างถึง
[GeForce GTX 480 Over-Voltage]
In Afterburner 1.6.0 Beta 4, you can adjust the voltage of GeForce GTX 480 from 0.825~1.125V. It's not very big adjustment range, but considering egg-cooking capability of GeForce GTX 480, it is safe to stay in this range.

GeForce GTX 470 over-voltage support will be ready in next version.

อิอิกำ  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #33 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 12:53:11 »

อ้างถึง
[GeForce GTX 480 Over-Voltage]
In Afterburner 1.6.0 Beta 4, you can adjust the voltage of GeForce GTX 480 from 0.825~1.125V. It's not very big adjustment range, but considering egg-cooking capability of GeForce GTX 480, it is safe to stay in this range.

GeForce GTX 470 over-voltage support will be ready in next version.

อิอิกำ  drunk
drunk out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์