หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : ASUS MAXIMUS III Extreme Motherboard Review  (อ่าน 10735 ครั้ง)
Gigolo
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 09:34:42 »

บอร์ดสวยงาม  รีวิวละเอียด  อยากได้อีกแล้วครับท่าน  สงสัยต้องแข่งหยอดกระปุกกับเชนซะแล้ว
beerking

« ตอบ #16 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 10:20:13 »

บอร์ดสวยมากๆครคับ แรงซะด้วย great
yoshiki
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #17 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 10:26:09 »

งามแต๊ jap
dragodshark
Registered User
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 10:47:10 »

16x16ไม่ค่อยมีความหมายเลย เล่น8x8ตามเดิมดีกว่า

คนโง่เป็นเหยื่อของคนฉลาด คนฉลาดอยู่มอนเตใช้ชีวิตสุขสบาย คนโง่ก็เหมือนสุนัข นอนข้างถนน พลิกไปพลิกมาเขาขวิดถนนเป็นริ้วเป็นรอย โง่ขนาดเผาบ้านตัวเอง เหอ... เดินสนามหลวงสินค้าแบรนด์เนมเพียบของแท้จากเซ็นทรัลเวิลด์ เหอ... โจร ถ้าพูดด้วยเหตุผลกันไม่ฟังก็เหมือนสัตว์ วิ่งเข้ามากัด แล้วไม่ป้องกันตัวได้อย่างไร
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 10:53:41 »

ใส่การ์ดครบ 5 ตัว     แบบนี้ซัพพลาย 1200  พ่วง 2 ตัวน่าจะดีครับ เง้อ....

อีกอย่าง ต่อท่อลมเอาไปต้มน้ำร้อน น่าจะเวิร์ครับ เง้อ drunk
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #20 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 10:56:57 »

ตัวนี้ตอนแรกอยากได้มากครับ แต่พอถามasusดูเค้าบอกยังไม่เอาเค้ามา ผมเลยรอไม่ไหว ออกตัวที่ใช้อยู่ปัจจุบันแทน
แต่สำหรับผมก็ดีแล้วแหล่ะ เพราะตัวใหม่นี้มันให้ช่องเสียบการ์ดจอมามากเกินความจำเป็นเลย arf
แต่ข้อดีคือมันลากได้โดยไม่ต้องกลัวไหม้ เพราะเปลี่ยนฐานsocketแล้ว

หน้าตา 4/5
อุปกรณ์แถม 4/5
ประสิทธิภาพ 4/5
ราคา 3/5
ความหลากหลายในการใช้งาน 4/5

Cool Cool Cool Cool

เป็นเกียรติอย่างยิ่งที่สถาบันคริสโตเฟอร์ NGVO มาให้คะแนนเองเลย rofl jap รับไว้ใช้ซักตัวมั๊ยครับ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #21 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 12:06:58 »

ตัวนี้ตอนแรกอยากได้มากครับ แต่พอถามasusดูเค้าบอกยังไม่เอาเค้ามา ผมเลยรอไม่ไหว ออกตัวที่ใช้อยู่ปัจจุบันแทน
แต่สำหรับผมก็ดีแล้วแหล่ะ เพราะตัวใหม่นี้มันให้ช่องเสียบการ์ดจอมามากเกินความจำเป็นเลย arf
แต่ข้อดีคือมันลากได้โดยไม่ต้องกลัวไหม้ เพราะเปลี่ยนฐานsocketแล้ว

หน้าตา 4/5
ราคา 3/5

เป็นเกียรติอย่างยิ่งที่สถาบันคริสโตเฟอร์ NGVO มาให้คะแนนเองเลย rofl jap รับไว้ใช้ซักตัวมั๊ยครับ
ช่วงนี้ของดเล่นคอมสักพัก(ยาวๆ)ครับ ^^
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #22 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 20:43:57 »

หน้าตา 4/5
ราคา 3/5

ช่วงนี้ของดเล่นคอมสักพัก(ยาวๆ)ครับ ^^

อิอิ เชื่อได้ป่าวเนี่ย

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์