หน้า: 1 ... 42 43 [44] 45 46 ... 92   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อผมจะเล่นน้ำใหม่(อีกสักครั้ง)  (อ่าน 320079 ครั้ง)
Suhanna
Vmodtech Member

« ตอบ #645 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 09:47:39 »

ว๊าว... 3 องศา

หมายความว่า เบียร์กระป๋องไม่จำเป็นต้องเข้าตู้แช่เย็นเลยครับ กินกันอุณหภูมิห้องกันเลย 

ว่าแล้วก็คิดถึงเบียร์กิรินไม่หายครับ  แทบสำลักครับ อิอิกำ drunk

ผมเล่นมุข วางไว้ที่ระเบียงนอกหน้าต่างครับท่าน เบียร์เป็นวุ้น เย็นเจี๊ยบ ผลไม้อยากเย็นเร็ว เอาวางไว้ในอ่างน้ำเปิดน้ำก๊อกให้ไหลผ่านสักสองสามนาที เย็นกร๊อบกรอบ อิอิ  lol
tsawana

« ตอบ #646 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 09:59:21 »

สวยเลยครับท่าน tsawana มีอีกก็โพสอีกนะครับ เอาเป็นอีกกระทู้ก็ดีครับ ภาพสวยๆจากต่างแดน ผมจะได้เอามาเป็น wallpaper ครับ ขอบคุณมาก

ผมไม่ค่อยได้ถ่ายรูปที่จะเอามาทำ Wallpaper เท่าไหร่น่ะครับ แต่ก็พอมีบ้าง เดี๋ยวหาดูก่อนนะครับ
tsawana

« ตอบ #647 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 10:00:32 »

ว๊าว... 3 องศา

หมายความว่า เบียร์กระป๋องไม่จำเป็นต้องเข้าตู้แช่เย็นเลยครับ กินกันอุณหภูมิห้องกันเลย 

ว่าแล้วก็คิดถึงเบียร์กิรินไม่หายครับ  แทบสำลักครับ อิอิกำ drunk

น้องชายทำแบบนั้นประจำครับ บอกว่าอร่อยกว่าแช่ในตู้เย็นอีก
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #648 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 11:26:30 »

ขอบคุณสำหรับ wall paper สวยๆครับ พี่ tsawana   Cool

tsawana

« ตอบ #649 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 11:37:01 »

ขอบคุณสำหรับ wall paper สวยๆครับ พี่ tsawana   Cool

ยินดีครับ ผมเอาภาพที่พอจะไปวัดไปวาได้ มาฝากไว้ในกระทู้นี้นะครับ

http://www.vmodtech.com/webboard/index.php/topic,6317.0.html

ผมทำมาขนาด 1680 ไฟล์ใหญ่หน่อย แต่ก็ชัดดีครับ ผมหัดถ่ายรูปอยู่ ติชมได้นะครับ
Suhanna

« ตอบ #650 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 11:43:00 »

สวยมากครับ นึกถึงตอนเด็กมากๆ อ่านภาษาอังกฤษ ยังไม่ออก แล้วไปเปิด Magazine National Geographic ( Version ต่างประเทศสักสี่สิบปีก่อน) เลยครับ งามอย่างเดียวกันเลย  love
tsawana

« ตอบ #651 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 12:06:06 »

สวยมากครับ นึกถึงตอนเด็กมากๆ อ่านภาษาอังกฤษ ยังไม่ออก แล้วไปเปิด Magazine National Geographic ( Version ต่างประเทศสักสี่สิบปีก่อน) เลยครับ งามอย่างเดียวกันเลย  love

สมัยก่อนภาษาอังกฤษผมก็ไม่กระดิกเลยครับ ไม่เคยคิดมาก่อนว่าจะต้องมาแก่ที่เมืองนอก (ไม่ใช่เด็กนอกนะ 555)

สายยาง พัดลม หม้อน้ำมาแล้วครับ เดี๋ยวจัดการถ่ายภาพ และทดสอบความอ่อนสายยางให้ดูนะครับ (อาจจะเป็นคืนนี้ที่เมืองไทยนะครับ)

ป.ล. วันนี้ UPS มาส่งของแล้วไม่มีใครอยู่บ้าน ผมก็ไม่รู้ว่าจะต้องเซ็นต์รับ เห็นทุกทีวางไว้หน้าบ้านเฉยๆ ใจร้อนอยากได้เร็วๆ ครับ เลยต้องโทรไป Customer Service แล้วให้ Hold ของไว้ที่ศูนย์ใกล้บ้านที่เปิดดึกที่สุด แล้วจะแวะไปเอา ผมไปถึงที่ศูนย์ รถ UPS ยังไม่กลับมาเลยครับ ต้องนั่งรออีก 45 นาที
tsawana

« ตอบ #652 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 23:04:49 »

มาอัพเดทของเล่นกันหน่อยครับ ตอนนี้สายยาง พัดลม หม้อน้ำมาถึงแล้วครับ ถ่ายรูปมาให้ชมกันเล่นๆ ก่อนครับ

สายยางกับพัดลม

RX360 เทียบกับ GTX480 ครับ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #653 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 23:43:12 »

gasp เทียบหม้อให้เห็นกันจะจะ อย่างอื่นน่าจะเทียบหม้อให้ดูแบบนี้บ้างนะครับ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Suhanna

« ตอบ #654 เมื่อ: 06 มีนาคม 2010, 00:08:18 »

อยากรู้รัศมีความโค้งต่ำสุดของท่อหนะครับ โดยปรกติถ้าผมดัดสายโค้งแคบๆ แล้วใช้ Compression ด้วยตัวหมุนมันจะหมุนไม่ค่อยเข้าหนะครับ  sarcastic
tpp
True Love Always

« ตอบ #655 เมื่อ: 06 มีนาคม 2010, 00:12:29 »

สงสัยผมจะต้องโดนสายดีๆในไม่ช้านี้แน่นอนครับ  drunk
beerking

« ตอบ #656 เมื่อ: 06 มีนาคม 2010, 00:12:54 »

กระทู้นี้สุดยอด   lol great
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #657 เมื่อ: 06 มีนาคม 2010, 00:42:16 »

สงสัยผมจะต้องโดนสายดีๆในไม่ช้านี้แน่นอนครับ  drunk

แม่นแร้วครับพี่ ไอ้ที่พี่เค้าใช้อะ นิ่มดีหนุ่มชอบ ไทก้อน หรือไท้ง่อน เนี่ยหละ 555

tsawana

« ตอบ #658 เมื่อ: 06 มีนาคม 2010, 00:45:42 »

ผมทำมาให้แล้�
อยากรู้รัศมีความโค้งต่ำสุดของท่อหนะครับ โดยปรกติถ้าผมดัดสายโค้งแคบๆ แล้วใช้ Compression ด้วยตัวหมุนมันจะหมุนไม่ค่อยเข้าหนะครับ  sarcastic

ผมทำมาให้แล้วครับ พอดีลูกสาวมาปิดคอมโดยไม่รู้ตัว ทุกอย่างตามรูปครับ อยากให้ทำอะไรเพิ่มบอกได้เลยนะครับ

ป.ล. เอาลูกมานั่งตักแล้วพิมพ์ด้วย ลำบากจริงๆ
Suhanna

« ตอบ #659 เมื่อ: 06 มีนาคม 2010, 01:05:41 »

ขอบคุณครับ คุณ Tsawana สงสัยกลับจาก Trip Farm ผมคราวนี้คงได้ลุย ของสั่งรอบหลังนี่เพิ่งออกจากร้านเมื่อวันที่สามที่ผ่านมานี่เองครับ อิอิ มีลูกสาวนั่งตักน่าอิจฉาจริงๆครับ  love

ลูกชายผมตอนนี้สูง 180 หนักเข้าไป 80 กว่าโลแล้วครับ ให้มานั่งตักสงสัยเก้าอี้คงพังก่อน พ่อกระดูกหักตามแน่ๆอิอิ
ว่าแล้วหยิบกล้องไปถ่ายรูปที่วางไว้ระลึกถึงตอนยังน่ารักมาให้ดูเล่นครับ jap

ว่าๆไป พอลูกโตขึ้นมา วิธีการเล่นกับเค้าก็เปลี่ยนไปครับ ตอนนี้คุยได้ทุกเรื่อง ปิดเทอมใหม่ๆสอนทำอาหาร วันก่อนได้ทานข้าวผัดแฮมลูกทำเองทุกอย่าง อร่อยอย่างปลื้มเลยครับ เพิ่งจะอุ้มเดินตอนฟันขึ้นอยู่ไม่นานนี่เอง ตอนนี้ทำอาหารเลี้ยงเราได้ กู้ File จาก HDD ที่ผมเผลอลบไปได้แล้ว ปลื้มสุดๆ อิอิ  love

ไร้สาระไปเรื่อยๆครับ ระหว่างรอลุ้น 6 วิ ท่านฮูกอยู่ วันนี้ยอมนอนดึกรอฟังผลครับ

ระยะโค้งถ้าดู Scale เป็นนิ้วนี่ผมว่าพอๆกับ สาย 1/2 ID เลยครับ แต่สายเล็กนี่สวยกว่าเยอะเลย สายใหญ่ๆโค้งแคบๆแล้วมันดูเหมือนไส้กรอกอย่างไรชอบกลหนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มีนาคม 2010, 01:29:38 โดย Suhanna » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 42 43 [44] 45 46 ... 92   ขึ้นบน
  พิมพ์