หน้า: 1 ... 70 71 [72] 73 74 ... 92   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อผมจะเล่นน้ำใหม่(อีกสักครั้ง)  (อ่าน 319628 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1065 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 14:02:22 »

งดงามจริงๆ  great

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #1066 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 14:14:45 »

เท่ห์จริงๆ set น้ำ ชุดนี้ สวยมากๆ

tsawana

« ตอบ #1067 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2010, 11:42:50 »

พัสดุท่านน่อมออกจาก USA แล้วนะครับ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1068 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2010, 11:58:20 »

พัสดุท่านน่อมออกจาก USA แล้วนะครับ

ขอบคุณครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tsawana

« ตอบ #1069 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2010, 09:00:39 »

มีเวลาว่างนิดนึงก็ถ่ายรูปเก็บไว้ซักหน่อยครับ

ป.ล. วันนี้ถ่ายรูปไม่ค่อยดีเท่าไหร่ครับ รู้สึกหงุดหงิดอะไรไม่รู้ในใจ

« ตอบ #1070 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2010, 09:10:18 »

แหล่มจริงๆครับท่าน

2jz_turbo

« ตอบ #1071 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2010, 10:31:10 »

งามแท้ ๆ เลยคับท่าน

Suhanna

« ตอบ #1072 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2010, 15:28:20 »

วันนี้ผมให้คนไปจัด Hardware สำหรับ 690 II ที่เหลือจากร้าน HWH (เพราะซื้อประจำ มีที่อยู่สำหรับออก Vat ให้ผม อยู่แล้ว  เคลมง่าย (ผมคนเดียวหรือเปล่าไม่รู้)  drunk)  คิดขึ้นมาได้ว่า ซิลิโคนหมด เลยเขียนให้เค้าแวะไปเอาที่ร้าน Jedi ก่อนกลับ แต่เค้าไปร้าน Jedi ก่อน คุณหญิงแกเห็นโพยราคาของที่ผมให้ไปเอาที่ HWH แกสามารถตามผมจนได้คุย (ขนาดแม่ผมยังตามผมไม่เจอ) บอกว่าที่ Jedi ก็มีเหมือนกัน ทำไมจะเอาแค่ ซิลิโคนเนาะ (ไอ้ซิลิโคนตัวที่ต้องการยังไม่มีอีกต่างหาก) ผมบอกว่า HWH เค้าออกบิล Vat ให้ด้วย ราคารวม Vat แล้ว จัดให้ได้ครับ สรุปว่าวันนี้ ได้ของมาครบ เพิ่มสเปคอีกหน่อย จ่ายเงินเพิ่มไปอีกพันกว่าบาท (ผมเผื่อสตางค์ให้ Messenger ไปพันนึง ยังต้องยืมเงินเค้าก่อนอีกร้อย ให้มาเอากับผมเพิ่มตอนเอาของมาให้) อยากบอกว่า บริการสุดยอดมากครับ  great ขนาดต้องบอกที่อยู่ใหม่กันทางโทรศัพท์ ยังพิมพ์ไม่หล่นสักตัว อยากได้ลูกน้องแบบนี้จริงๆ จะหาที่ไหนได้เนี่ย  love

กลับมาดูของ บางชิ้นมาจาก HWH ชัดเจนครับ สติกเกอร์ยังอยู่เลย ราคาเท่ากัน แต่ HDD แพงกว่ากันนิดหน่อย แต่ผมยอมครับ ผมทำ Marketting มาสิบกว่าปี เจอคนขายของแบบนี้ แพงกว่ากันร้อยสองร้อย ยอมครับ  Cool

ที่สำคัญ ผมได้บิล Vat ใบแรกจากร้าน Jedi ด้วย ผมซื้อของหลายหนมากๆแล้ว ไม่เคยได้เลยอ่ะนะสงสัยต้องเอาใส่กรอบไว้แล้วละครับ ของศักสิทธิ์ หายากจริงๆ อิอิ  drunk

คงต้องขอโทษคุณไก่ HWH ด้วยครับ อุตสาห์ลดจาก Price List ให้ผมมากมาย สุดท้ายคนผมไปไม่ถึงร้านเนาะ  drunk
tsawana

« ตอบ #1073 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2010, 20:12:05 »

ของไปถึงเมืองไทยแล้วนะครับ เป็นว่าออกจาก custom กำลังเดินทางไปบ้านพี่ Suhanna อยู่

« ตอบ #1074 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2010, 20:15:14 »

ของไปถึงเมืองไทยแล้วนะครับ เป็นว่าออกจาก custom กำลังเดินทางไปบ้านพี่ Suhanna อยู่

โย่วว ขอบคุณครับ อิอิ

tpp
True Love Always

« ตอบ #1075 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2010, 20:24:43 »

เย้ๆๆๆ

เกี่ยวไรเนี่ย แป่ว  lol
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #1076 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2010, 20:29:27 »

วันนี้ผมให้คนไปจัด Hardware สำหรับ 690 II ที่เหลือจากร้าน HWH (เพราะซื้อประจำ มีที่อยู่สำหรับออก Vat ให้ผม อยู่แล้ว  เคลมง่าย (ผมคนเดียวหรือเปล่าไม่รู้)  drunk)  คิดขึ้นมาได้ว่า ซิลิโคนหมด เลยเขียนให้เค้าแวะไปเอาที่ร้าน Jedi ก่อนกลับ แต่เค้าไปร้าน Jedi ก่อน คุณหญิงแกเห็นโพยราคาของที่ผมให้ไปเอาที่ HWH แกสามารถตามผมจนได้คุย (ขนาดแม่ผมยังตามผมไม่เจอ) บอกว่าที่ Jedi ก็มีเหมือนกัน ทำไมจะเอาแค่ ซิลิโคนเนาะ (ไอ้ซิลิโคนตัวที่ต้องการยังไม่มีอีกต่างหาก) ผมบอกว่า HWH เค้าออกบิล Vat ให้ด้วย ราคารวม Vat แล้ว จัดให้ได้ครับ สรุปว่าวันนี้ ได้ของมาครบ เพิ่มสเปคอีกหน่อย จ่ายเงินเพิ่มไปอีกพันกว่าบาท (ผมเผื่อสตางค์ให้ Messenger ไปพันนึง ยังต้องยืมเงินเค้าก่อนอีกร้อย ให้มาเอากับผมเพิ่มตอนเอาของมาให้) อยากบอกว่า บริการสุดยอดมากครับ  great ขนาดต้องบอกที่อยู่ใหม่กันทางโทรศัพท์ ยังพิมพ์ไม่หล่นสักตัว อยากได้ลูกน้องแบบนี้จริงๆ จะหาที่ไหนได้เนี่ย  love

กลับมาดูของ บางชิ้นมาจาก HWH ชัดเจนครับ สติกเกอร์ยังอยู่เลย ราคาเท่ากัน แต่ HDD แพงกว่ากันนิดหน่อย แต่ผมยอมครับ ผมทำ Marketting มาสิบกว่าปี เจอคนขายของแบบนี้ แพงกว่ากันร้อยสองร้อย ยอมครับ  Cool

ที่สำคัญ ผมได้บิล Vat ใบแรกจากร้าน Jedi ด้วย ผมซื้อของหลายหนมากๆแล้ว ไม่เคยได้เลยอ่ะนะสงสัยต้องเอาใส่กรอบไว้แล้วละครับ ของศักสิทธิ์ หายากจริงๆ อิอิ  drunk

คงต้องขอโทษคุณไก่ HWH ด้วยครับ อุตสาห์ลดจาก Price List ให้ผมมากมาย สุดท้ายคนผมไปไม่ถึงร้านเนาะ  drunk

อิอิ ผมได้บิลvatที่เจไดมาหลายใบแล้วครับ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ

« ตอบ #1077 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2010, 20:32:32 »

เย้ๆๆๆ

เกี่ยวไรเนี่ย แป่ว  lol

LinX ไหมสาดดดด

Suhanna

« ตอบ #1078 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2010, 22:37:59 »

อิอิ ผมได้บิลvatที่เจไดมาหลายใบแล้วครับ

ทุกทีตอนผมจะเอาบิล Vat เจ๊แกบวกอีก 7%  คราวนี้ไม่บวกเลยได้มาเป็นหนแรกครับ อิอิ  lol
Suhanna

« ตอบ #1079 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2010, 22:47:36 »

พรุ่งนี้ถ้าของมา คงได้เล่นแน่ๆครับ เหลือเดินสายน้ำสีดำแทนเส้นบน กับจากหม้อน้ำล่างเข้าRes อีกเส้น  กับเก็บรายละเอียดสายไฟเล็กน้อยเท่านั้นครับ อิอิ  lol

เล็งไปเล็งมา เล่นการ์ดแรงๆตัวเดียวก็น่าจะดี ใส่สองใบ ตัวบนมันเกือบติดกับ Sink ของบอร์ด อย่างเสียวครับ เหลือที่นิดเดียว อ้อ ถ้าได้ SSD แรงๆ อีกสักตัวก็น่าจะดีนะครับ อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พฤษภาคม 2010, 22:58:14 โดย Suhanna » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 70 71 [72] 73 74 ... 92   ขึ้นบน
  พิมพ์